Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

mấy bạn cho hỏi cách cho bot traffic này chạy user agent mobile được ko ạ, mình muôn bot android và ios, ai biết thêm user agent vào chỗ nào giúp với

mấy bạn cho hỏi cách cho bot traffic này chạy user agent mobile được ko ạ, mình muôn bot android và ios, ai biết thêm user agent vào chỗ nào giúp với
Cậu sửa UA.txt nhé, bỏ list UA của mobile vào.
sao em mở port 80 rồi mà vô cái site http://www.yougetsignal.com/tools/open-ports/ để kiểm tra thì vẫn bị báo là port 80 is closed
vô xampp đổi sẻver thì bị như vậy :
View attachment 56716
Check lại các port đi cậu, coi port có bị chiếm ko.

E xóa hết user trong file UAs chỉ để lại 1 cái mozilla để khi click ko bị trật mục tiêu có dc ko a #sandaru

E xóa hết user trong file UAs chỉ để lại 1 cái mozilla để khi click ko bị trật mục tiêu có dc ko a #sandaru
Dc cậu.
lằng nhằng khó hiểu, khó làm quá thớt ơi. ai làm đc rồi cho mình xài ké vs
Cách 2 cách nhanh nhất mà còn khó hiểu thì mình chịu cậu. Ít người dám pub server vì lý do bảo mật + gato phá,...

Cảm ơn sandaru. Cái tên nghe giống nhật quá. Tính cách và con người cũng giống nhật nữa. Giúp đỡ và nhiệt tình. Chuc bạn luôn may mắn và mạnh khoẻ

mình bị cái lỗi "Connecting to server" suốt mà ko biết cách xử lý thế nào. Cùng là 1 bộ cài mà có vps thì chạy được có cái thì gặp lỗi này
mình thử gõ botz42.com vào trình duyệt thì nếu vps nào ko lỗi nó sẽ có chữ It work rất to, còn vps nào lỗi thì nó bắn ra khung quản trị của xampp.
ai biết cách sửa lỗi này ko nhỉ

mình bị cái lỗi "Connecting to server" suốt mà ko biết cách xử lý thế nào. Cùng là 1 bộ cài mà có vps thì chạy được có cái thì gặp lỗi này
mình thử gõ botz42.com vào trình duyệt thì nếu vps nào ko lỗi nó sẽ có chữ It work rất to, còn vps nào lỗi thì nó bắn ra khung quản trị của xampp.
ai biết cách sửa lỗi này ko nhỉ
It work? Cài trên linux à cậu, linux thì mình ko sure nó có hoạt động đâu nhé. "Connecting.." là lỗi nó ko kết nối tới dc MySQL, muốn biết rõ lỗi hơn thì cậu chạy Lazy SSH nó sẽ báo.

ko mình cài trên win server 2k8 của gg. lúc chạy mysql thì ko thấy báo lỗi gì, mà dùng cái phpadmin kiểm tra db của mysql vẫn thấy có dữ liệu, ảo diệu thật

ko mình cài trên win server 2k8 của gg. lúc chạy mysql thì ko thấy báo lỗi gì, mà dùng cái phpadmin kiểm tra db của mysql vẫn thấy có dữ liệu, ảo diệu thật
Cài theo cách của mình ko có "It works" nhé. Cậu tham khảo lại cách của mình đi.

mình dùng cách unrar của cậu mà, mở port rồi start apache + mysql ngon lành chả báo lỗi gì. đến lúc vào tool thì bị lỗi connecting :(

Cài theo cách của mình ko có "It works" nhé. Cậu tham khảo lại cách của mình đi.
lọ mọ mãi mới tìm ra. lúc sửa file host thì để ip là 127.0.0.1 chứ ko phải là ip của vps
cậu update vào bài viết đi cho mọi người biết cách fix

lọ mọ mãi mới tìm ra. lúc sửa file host thì để ip là 127.0.0.1 chứ ko phải là ip của vps
cậu update vào bài viết đi cho mọi người biết cách fix
Vụ này là do cậu cài + xài 1 mình trên máy cậu nên mới fải 127.0.0.1 nhé, ở topic mình là làm luôn server online, và nếu cài offline thì họ cũng sẽ biết 127.0.0.1 thôi.

Update Tool Download Links(Đã có trên đầu bài).
Traffic Click Botz 1.31: https://drive.google.com/uc?id=0B8kHk09PQ5w_RHAyS3FCM09BTGs&export=download
Lazy + SSHChecker chuẩn(Chạy file jxpiinstall.exe để cài java chuẩn nhé): https://www.mediafire.com/?7fyjac89p3f1cek

*Lưu ý: Cách cài đặt nhanh nhất + dễ nhất là cách 2, mọi người theo cách này để cài đặt nhanh nhất nhé, server online và offline. Nếu cài offline thì dùng ip 127.0.0.1 nhé. Cách cũ tải MySQL kia (>400MB) nên loại bỏ và cơ bản nó cũng hơi khó hiểu đối với người mới cài đặt và cũng fải cần ké server botz42.com.

bạn ơi cho mình hỏi là làm sao để biết được đã tạo sever thành công, mình tạo bằng vertrigo trên windows đã mở port 3306 và 80 trên modem mà vẫn chưa được :(, và cứ phải thêm dòng 127.0.0.1 marten.arvixe.com
128.199.106.8 botz42.com, thay ip 128.199.106.8 bằng 127.0.0.1 khi cài sever offline được không bạn

Last edited:
bạn ơi cho mình hỏi là làm sao để biết được đã tạo sever thành công, mình tạo bằng vertrigo trên windows đã mở port 3306 và 80 trên modem mà vẫn chưa được :(, và cứ phải thêm dòng 127.0.0.1 marten.arvixe.com
128.199.106.8 botz42.com, thay ip 128.199.106.8 bằng 127.0.0.1 khi cài sever offline được không bạn
Server offline thì khỏi mở port, cứ 127.0.0.1 mà xài nhé cậu.

Server offline thì khỏi mở port, cứ 127.0.0.1 mà xài nhé cậu.
uh cảm ơn bác, em làm office thành công rồi ah, nhưng vẫn phải dùng thêm ip 128.199.106.8, nếu ko có nó thì tool ko chạy, đang loay hoay để cài online bác ah, mà ko biết sever đã kết nối chưa, em đã thử ping địa chỉ ip của mình nhưng ko có tín hiệu ah

ai cho tớ xin bản bot chạy ổn định với .. bản 1.31 nó chạy xong nó ko tự tắt mà mở luôn cái mới :mad:
tiện thể các cậu cho tớ hỏi , h dùng key thay cho id vs pass đăng nhập thì mình sửa chỗ nào vậy :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom