Solved Hướng dẫn tạo server để kết nối Tool Traffic Click Botz, Lazy SSH thanhps

Cảm ơn mấy thím đã tận tình giúp đỡ nhưng thực sự thì cái vụ MySQL này mình mù tịt :p
Thôi thì cứ có server dùng tạm là tốt rồi :D
Đang chơi cái gì không đông chí :D

Đang chơi cái gì không đông chí :D
à bợn lâu lắm rồi chưa nói chuyện nhỉ cái acc GCloud của mình tạo từ hồi đó đến giờ nó live bất tử luôn rồi :D. Tạo từ tháng 1,2 gì đó mà đến giờ vẫn sống nhăn :p

Để dùng tool check fresh của thanhsp thì điền vào file hosts 2 dòng :
107.167.176.229 marten.arvixe.com
128.199.106.8 botz42.com

acc :demo/demo

// Chủ thớt thấy đc thì cho thêm cái html của tool check fresh vào webserver luôn, để ko phải mượn sv 128.199.106.8 của đội resel nữa. Xong rồi edit thêm lên #1 cho ae biết luôn

Để dùng tool check fresh của thanhsp thì điền vào file hosts 2 dòng :
107.167.176.229 marten.arvixe.com
128.199.106.8 botz42.com

acc :demo/demo

// Chủ thớt thấy đc thì cho thêm cái html của tool check fresh vào webserver luôn, để ko phải mượn sv 128.199.106.8 của đội resel nữa. Xong rồi edit thêm lên #1 cho ae biết luôn
Mình còn mượn server đội Resell đâu cậu? Làm theo full của mình là xài luôn 2 dòng ip của server riêng rồi.
Mà tool check fresh cậu xài bản khỏi login(cracked) cho lẹ chứ, xài cái login chi cho lâu :p

cáy này chỉ chạy đc 20 thớt nhỉ. không biết muón chạy limit thì phải làm thế nào . có yahoo của tác giả để mua không

Mình còn mượn server đội Resell đâu cậu? Làm theo full của mình là xài luôn 2 dòng ip của server riêng rồi.
Mà tool check fresh cậu xài bản khỏi login(cracked) cho lẹ chứ, xài cái login chi cho lâu :p

Ý mình là nếu crack tool check fresh theo kiểu mình ghi ở trên thì sẽ cần mượn sv đội kia. Nếu có bản full crack rồi thì thôi, mà bản full crack ở đâu mình ko thấy nhỉ ?

Ý mình là nếu crack tool check fresh theo kiểu mình ghi ở trên thì sẽ cần mượn sv đội kia. Nếu có bản full crack rồi thì thôi, mà bản full crack ở đâu mình ko thấy nhỉ ?
Nhà nhà xài bản full crack thôi, có kèm trong đây nè cậu
http://www.mediafire.com/download/t6kq7bzu29cahnt/Lazy.zip
Chịu khó down nhé(Lazy chả chiếm nhiêu, có nó là chiếm 90% size vì cái database ip :v)

cho mình hỏi ngu phát là phần mềm này dùng làm gì? Có qua đc 301+ view của youtube không?

Nay vào lại VPS mới để ý có thanh niên nào up cả shell lên VPS của mình. Bạn ko xài thôi đừng có phá để mọi người ko xài dc nhé thanh niên up shell, tý trình định ra vẻ gì mà bày đặt hacked???

Server up time lại rồi nhé, hình như có ai đó đang tấn công server khiến bị nghẽn, too many connection. Bạn nào phá thì dừng lại nhé. Thân!

image.php

Giúp em với các anh ơi ! lúc test link thì ok, còn lúc chạy nó bị đen xì thế này là sao ạ ? em chạy trên vps ạ
ai hướng dẫn cách chứa với ạ @@

image.php

Giúp em với các anh ơi ! lúc test link thì ok, còn lúc chạy nó bị đen xì thế này là sao ạ ? em chạy trên vps ạ
ai hướng dẫn cách chứa với ạ @@
Fix thử theo cách này đi cậu:
Code:
1. Flash: mediafire.com/download/yscsm53k7iwtzx9/flashplayer17_ha_install.exe
2. Browser Patched (ghi dề lên Browser.exe của Traffic click botz): mediafire.com/download/j6yjo899mj92n6v/Browser.rar

Fix thử theo cách này đi cậu:
Code:
1. Flash: mediafire.com/download/yscsm53k7iwtzx9/flashplayer17_ha_install.exe
2. Browser Patched (ghi dề lên Browser.exe của Traffic click botz): mediafire.com/download/j6yjo899mj92n6v/Browser.rar
Ôi may quá ! cảm ơn bác nhiều. được r bác ah

image.php

Ôi không ! video chạy được 1 s thì nó lại bị thế này bác ah :( mà test lúc add link thì vẫn ngon :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,389
170,501
Latest member
12betgreen

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom