Tutorial Hướng Dẫn Sử Dụng Traffic4seo để cày đề xuất Web hoặc Youtube cho anh em năm 2022 đây

Thấy cái này cũng ổn, giúp anh em newbie kiểm ngày 1-10$ tùy khả năng và kết hợp một số tool khác
Cho mình hỏi là video của mình không bật kiếm tiền, nhưng vẫn có quảng cáo, và xem log thì thấy bên thu lợi nhuận từ quảng cáo là Sony Music, Aniplex Inc... (hình như là bên giữ bản quyền nhạc trong video của mình) thì liệu có bật kiếm tiền được không?

Cho mình hỏi là video của mình không bật kiếm tiền, nhưng vẫn có quảng cáo, và xem log thì thấy bên thu lợi nhuận từ quảng cáo là Sony Music, Aniplex Inc... (hình như là bên giữ bản quyền nhạc trong video của mình) thì liệu có bật kiếm tiền được không?
bật hay không bật thì chủ sở hữu bản quyền cũng hưởng tiền quảng cáo.
tùy chính sách của chủ sở hữu có chia hay không % cho bạn thôi.
trong cột hạn chế trên studio có thông tin đó

Cái này kiếm Refs cũng được đấy chứ! Mọi việc kiếm traffic Tools cứ từ từ!

Last edited:
chạy view để bkt dc ko nhể :popo_beauty::popo_beauty:

chạy view để bkt dc ko nhể :popo_beauty::popo_beauty:
Tùy trình đến đâu. Tất cả các loại tool visit có fake được đủ các loại "tham số" thì được, lạm dụng 100% thì sẽ bị tác dụng ngược, anh Gò để ý flag kênh của bạn kỹ càng hơn :popo_burn_joss_stick:

Sao thấy chạy chậm các bác nhỉ. E mua point về chạy mà để cả tiếng chưa thấy lên view nào

Mấy tool kiểu này chạy kết hợp với real ổn ko nhỉ. Mình có kênh 15k sub về chứng khoán chỉ view Việt Nam có sợ bay kênh ko.

này cũng chỉ khả thi ở mức độ nào đó, cảm ơn bạn chia sẻ nhưng này sao dính được đề xuất ?

nếu chỉ có cơ số ip, cùng một fingerfrint suốt một thời gian dài chéo view cho nhau mặc dù seo theo kiểu search google thì kiểu gì cũng nguy hiểm cho youtube cũng như web.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom