Hướng dẫn Report thành viên vi phạm

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009
Insuree Balance
0
Chào các bạn hôm nay BQT sẽ hướng dẫn các bạn tố cáo những thành viên vi phạm Rule của diễn đàn cũng như có những hành động làm ảnh hưởng đến bạn một cách dễ dàng.

Do số lượng Post mỗi ngày quá nhiều nên BQT không thể kiểm tra tất cả các Topic vi phạm. Do đó, các bạn có thể giúp BQT bằng cách Report những Topic này và chắc chắn BQT sẽ xử lý trong thời gian nhanh nhất với mục đích bảo vệ quyền lợi của tất cả Members.

Tuy nhiên quá trình Report sẽ diễn ra như sau:
  • Người tố cáo: là người Report tố cáo bài viết của các thành viên khác bằng việc Click vào nút Report cuối mỗi Post:
    • Click Report:
    • Viết lý do:
  • Người xử lý: là BQT bao gồm Admin, Super MOD, MODTrial MOD
  • Người bị xử lý: là những người bị tố cáo, tùy vào mức độ nặng nhẹ mà BQT căn cứ để xử lý

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
BQT MMO4ME

Last edited by a moderator:
Nút này dùng hoài mà chẳng thấy tác dụng..................

Có tác dụng cho mấy cậu spam đấy bác...
Gì mà comment bên trên người ta kiu inbox mà cậu nàng cứ quất report là tớ chẳng hiểu môtê chi hết...:D

Chỉ cần bạn report BQT sẽ xử lý hết mà bạn. Hix

Chỉ cần bạn report BQT sẽ xử lý hết mà bạn. Hix
Như mình đã nói nút này mình đã từng dùng và........... chưa thấy có sự thay đổi

Như mình đã nói nút này mình đã từng dùng và........... chưa thấy có sự thay đổi
Uk.vậy chắc là nó không có thay đổi với bạn đó :D những sẽ thay đổi với m.n :)

Chào các bạn hôm nay BQT sẽ hướng dẫn các bạn tố cáo những thành viên vi phạm Rule của diễn đàn cũng như có những hành động làm ảnh hưởng đến bạn một cách dễ dàng.

Do số lượng Post mỗi ngày quá nhiều nên BQT không thể kiểm tra tất cả các Topic vi phạm. Do đó, các bạn có thể giúp BQT bằng cách Report những Topic này và chắc chắn BQT sẽ xử lý trong thời gian nhanh nhất với mục đích bảo vệ quyền lợi của tất cả Members.

Tuy nhiên quá trình Report sẽ diễn ra như sau:
  • Người tố cáo: là người Report tố cáo bài viết của các thành viên khác bằng việc Click vào nút Report cuối mỗi Post:
  • Người xử lý: là BQT bao gồm Admin, Super MOD, MODTrial MOD
  • Người bị xử lý: là những người bị tố cáo, tùy vào mức độ nặng nhẹ mà BQT căn cứ để xử lý

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
BQT MMO4ME
Khi phát hiện bài viết vi phạm và bạn bấm nút Report lên cho BQT, bạn sẽ tự động nhận được 0.02MR.
Hướng dẫn Report bài viết vi phạm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow

Most viewed of week

Most viewed of week

Back