Suggest Hướng dẫn Reg Account WM, Up lên Win Keeper Pro (classic) chống limit bằng Video

DoctorXuan

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
1,865
MR
0.003
Phone Number
Call me! Call me!
Mọi info trong cái hướng dẫn này đều Fake Nhé, hướng dẫn xong ném luôn ^^.
Video chất lượng HD, chỉnh qua HD full màn hình xem cho nét nhé.

1. Hướng dẫn reg account WM
Dễ quá ko nói nhiều xem video HD dưới đây:

2. Hướng dẫn up lên Classic để chống Limit.
Up lên Classic xong là nhận tiền thoải mái ko bị limit nhé, nhận 1 phát 1-2k z cũng được.

Lưu ý chuẩn bị:

• Làm trên trình duyệt Google Chrome để tiện auto dịch tiếng Nga qua English cho dễ đọc. Đừng nhấn chuyển qua lại English và tiếng Nga ở phần ngôn ngữ trên WM kẻo lỗi keyfile.
  • Passwords keyfile đặt trùng luôn pass mini cho nó dễ nhớ và đỡ lỗi.
  • Bạn nào dùng Win8 - Win10 thì khi cài nó hỏi có cấp quyền cài Cer cho Winpro không thì phải chọn có, nói chung nó hỏi gì cũng yes hết.
  • Làm trên link .ru tiếng Nga cho đỡ lỗi.

Hình dung công việc như sau:
QcLpqpx0e61BxbOK5r_r-YemejTTo_WRk2VfJPZS7KMUN1mpc22ZLWEp_JYx0CE2gXxCS3yGlY8W0Mx6PSLuivB-WJETc3I6emzt60is-x3zqP8oISiON8oiJougDB8xiD7EZ1UPa2kLDTrvDaYh3P6gTok5FPgYRhLomdcoO2SGvzjkM-jKe0c4wRsG746c7bJlAQtiZ8Dq_cAFSyLQJsLiCaB7PNcyWjCgMHLkwOPu3WoyPA_oJr4OlFssGbiSChaOVMAYMk6kJGhj0gyeQ3JkiHR5owsYDYa-lx6NCM-z8dv255ptnXJVdiXDQsHPUyS8Rp55ih9K8IPNQE-CmeYDNS-03j8up8Oxm-5QYZfg5I_ojcaMb1o2LYGwH5rQVtZ-I4FbxVDLgqrNRoUX6fhu4LbuqiX6IgEc5uOmQw5lcfRp7VeYwss6e_w3XGgxicv5YSIAMVJvMa72TkHuyYf95PvVz5DQVCgNjJulzAy0ynHOaq6lfc7hNiAyJPWWHifTNfjULqV-fFCOA1_2Fs6kc63lhfbNRRNvRjlBkj4=w1006-h501-no

• B1: Login vào mini keeper --> vào setting --> click enable Win pro -> nó sẽ đẩy qua passport. (bạn bắt buộc phải enable Winpro từ mini thì mới có thể tạo keyfile cho winpro được, không làm tắt chỗ này đc đâu nhé).
  • B2: Login vào passport để up lên formal passport.
  • B3: Sau khi điền đủ info thì chờ 10 phút nó mỡi từ alias lên formal.
  • B4: Trong thời gian chờ 10' thì tranh thủ down và cài win keeper pro (classic). Lưu ý down đúng bản English, khi cài thì máy phải full quyền admin, nó hỏi gì cũng phải okay đồng ý cho nó cài vào hệ thống.
  • B5: Vào email check nhận thấy email báo lên formal rồi là ok.
  • B6: Vào mini keeper --> setting --> click enable win pro (như bước 1) và làm theo hướng dẫn để kích hoạt winpro
Lưu ý: phần điền passport ai có thì điền, không có thì điền CMND, ngày hết hạn của CMND là 15 năm sau ngày cái CMND đc cấp,

Chi tiết xem video HD dưới đây nhé:

Lưu ý: khi up lên classic (win keeper pro) hoặc recover lại keyfile, cái keyfile có thể không có hiệu lực ngay mà khoảng 30' - 120' sau mới có hiệu lực, đừng thấy lỗi mà recover lại nhé.

Ví dụ như hình này là vừa recover keyfile mới xong bị lỗi thế này: https://www.anonimg.com/img/3a5b63b70e8e7b173a618eefb9dfffdf.jpg
Để 30' sau là xài được.

-------------

Last edited:
Nhân tiện bác cho em hỏi , SMS với enum có khác biệt như thế nào vậy ạ ? Hai thằng này cùng là confirm SMS với mức phí tương đương nên em chưa rõ nó khác nhau chỗ nào ?

Nhân tiện bác cho em hỏi , SMS với enum có khác biệt như thế nào vậy ạ ? Hai thằng này cùng là confirm SMS với mức phí tương đương nên em chưa rõ nó khác nhau chỗ nào ?
SMS thì nó phụ thuộc vào nhà mạng vn, thi thoảng nghẽn thì toi luôn.
Nếu Enum thì bạn chỉ cần chạy Enum ở điện thoại lên có code luôn. Ko lo bão sms nữa ^^.

Thích mèo và ở Hai Bà Trưng hà nội, he he. :D. Mới sáng nay rút anythong e 534z mà ko đc do cái này

"Hai bà Tưng" nhé =)).

passport number điền cái gì thế cậu

passport number điền cái gì thế cậu
là CMND hoặc hộ chiếu, ngày hết hạn CMND là 15 năm sau kể từ ngày cái CMND đc cấp. Hoặc bạn điền bừa mấy chục năm sau cũng đc nó chả check.

lỗi ko cài dc wmr_ru nè ai giúp mình với

lỗi ko cài dc wmr_ru nè ai giúp mình với

Do cái đó ko tương thích với ver win bạn đang dùng, hoặc bị các soft anti virus chặn.

cái này nhận tầm bao nhiêu thì ổn vậy các bác, thằng bạn e nó muốn nhận tầm 3-5K thì có phải lsao đc hả các bác.

cái này nhận tầm bao nhiêu thì ổn vậy các bác, thằng bạn e nó muốn nhận tầm 3-5K thì có phải lsao đc hả các bác.
Thoải mái luôn bạn ơi. Active classic rồi thì nhận bao nhiêu cũng đc. Ko tin gửi cho mình 10k z đi mình tiêu cho :v

Thoải mái luôn bạn ơi. Active classic rồi thì nhận bao nhiêu cũng đc. Ko tin gửi cho mình 10k z đi mình tiêu cho :v
ủa tức là phải xài sòft thì mới vào dc classic hả, mình enable rồi nhưng sao nó vẫn là standart ah` ko lên dc classic, ko cài dc soft login trên web bình thường có dc tính là classic ko

Có lẽ phải gửi cho bác luôn, nhưng em lại chưa biết cách gửi làm sao cho nó an toàn bác ah, bác chỉ cách em gửi rồi em sẽ gửi để tét luôn cho bác. :v

ủa tức là phải xài sòft thì mới vào dc classic hả, mình enable rồi nhưng sao nó vẫn là standart ah` ko lên dc classic, ko cài dc soft login trên web bình thường có dc tính là classic ko
Bạn phải cài soft và active account WMID của bạn trên classic cho cái laptop của bạn thành công thì mới vào đc.
Chưa actived thành công thì ko biết đâu nhé, chưa thử ^^. Chỉ cần actived thành công đc 1 lần, login chạy ngon trên máy thôi là đc. Máy bạn lỗi thì cứ tạo máy ảo ra mà cài trên máy ảo cũng đc.

Bạn phải cài soft và active account WMID của bạn trên classic cho cái laptop của bạn thành công thì mới vào đc.
Chưa actived thành công thì ko biết đâu nhé, chưa thử ^^. Chỉ cần actived thành công đc 1 lần, login chạy ngon trên máy thôi là đc. Máy bạn lỗi thì cứ tạo máy ảo ra mà cài trên máy ảo cũng đc.
Làm sao nói đơn giản hơn về cái keeper classic này đc ko, video khá dài dòng từ lúc bắt đầu, lại đang dùng 3g nữa, mình đã enable và down key các thứ và ko log đc, chán quá. Mình quên creat pass word hay sao. Nói chung là mình điền WMID và pass vào rồi mà ko log đc, hướng dẫn đơn giản hơn chút đi, xem video mệt quá:eek:

Làm sao nói đơn giản hơn về cái keeper classic này đc ko, video khá dài dòng từ lúc bắt đầu, lại đang dùng 3g nữa, mình đã enable và down key các thứ và ko log đc, chán quá. Mình quên creat pass word hay sao. Nói chung là mình điền WMID và pass vào rồi mà ko log đc, hướng dẫn đơn giản hơn chút đi, xem video mệt quá:eek:

Đơn giản à? có 6 bước thôi theo gợi ý rồi làm ^^.
= video là chi tiết và nhiệt tình nhất rồi, bạn kiếm chỗ nào wifi nhanh mà ngồi ngâm cứu kỹ.
Kết hợp xem video và xem các bước ở bên dưới.

• B1: Login vào mini keeper --> vào setting --> click enable Win pro -> nó sẽ đẩy qua passport.
  • B4: Trong thời gian chờ 10' thì tranh thủ down và cài win keeper pro (classic)
  • B6: Vào mini keeper --> setting --> click enable win pro (như bước 1) và làm theo hướng dẫn để kích hoạt winpro

lỡ sau này cài win keeper pro (classic) vào laptop khác muốn vào lại acc cũ thì mình cần lưu những thông tin gì vậy thớt

tool mình cài trẹn máy ảo ok ròi, nhưng nó ko có ra tiếng anh, toàn tiếng nga ko, có cách nào chỉnh lại ko cậu

Đơn giản à? có 6 bước thôi theo gợi ý rồi làm ^^.
= video là chi tiết và nhiệt tình nhất rồi, bạn kiếm chỗ nào wifi nhanh mà ngồi ngâm cứu kỹ.
Kết hợp xem video và xem các bước ở bên dưới.

• B1: Login vào mini keeper --> vào setting --> click enable Win pro -> nó sẽ đẩy qua passport.
  • B4: Trong thời gian chờ 10' thì tranh thủ down và cài win keeper pro (classic)
mình đã lên formal lâu rồi, bở ivậy từ cái lúc enable trở đi thì làm saoo nữa. Nói chung là đang bị khó theo dõi vì quy trình video mình cần biết thì ko biết chổ nào, còn lại thì những cái mình đã làm xong cả rồi. haiz.

mình đã lên formal lâu rồi, bở ivậy từ cái lúc enable trở đi thì làm saoo nữa. Nói chung là đang bị khó theo dõi vì quy trình video mình cần biết thì ko biết chổ nào, còn lại thì những cái mình đã làm xong cả rồi. haiz.
Đơn giản.
Vào mini click enable ---> điền pass keyfile --> nhán ok rồi down keyfile về.

Tiếp theo vào keeper ở laptop /pc : login với keyfile --> nó hiện máy chưa active --> click vào link để active --->
nó sẽ gửi link về email ---> vô email mở lấy cái link hoặc copy code paste vào ---> confirm và chọn đồng ý active cho cái laptop của bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom