Got Paid Hướng Dẫn nhận xét kiếm tiền 1 ngày 3$ uống cafe chơi nào ^^

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Xin chào các bạn ^^ , vừa rồi có 1 TOP có hướng dẫn trả lời khảo sát kiếm tiền AWsurveys mình thấy có vẻ là khả quan + đã nhìn thấy Proof của người việt mình GMT +7 nhá :D vậy mình xin phép được hướng dẫn mọi người thử với AWsurveys kiếm tiền xem sao

Bước 1 đăng ký Click Banner để đăng ký ủng hộ tớ viết nhé :D

làm theo hình

sau khi ta đăng ký xong thì làm việc thôi :D

các bạn nhìn thấy ô mình khoanh đỏ đấy là những khảo sát lấy ý kiến của các bạn về những wepsite 0.30$ / 1 bài nghe có vẻ hơi ảo nhỉ =)) nhưng mình nhìn thấy Proof việt nam kia nên cũng máu thử phát xem sao
các bạn Click vào chữ Paid wepsite review tiếp đó nó sẽ đưa các bạn qua 1 giao diện khác như thế này

tiếp theo ta chỉ cần Click vào
để xem nó cần lấy ý kiến gì về wepsite đấy , bạn chỉ cần hiểu là đánh giá wepsite chủ đề kiếm tiền nếu là PTC , thu hút đầu tư nếu như là HYIP , đại loại là cần phải nói về wep
site cần lấy ý kiến , nghe có vẻ ngon xơi phải ko :))

Clip hướng dẫn cho bạn nào ko hiểu

[video=youtube_share;2zXw_wyQ_CA]http://youtu.be/2zXw_wyQ_CA[/video]​

1 số lưu ý lấy từ nguồn

++ Nếu các bác tạo máy ảo hay lập IP thì cũng ngon đấy , nhưng qua ngày thứ 2 thì các web review sẽ chỉ xuất hiện 2-3 lần trong ngày , mỗi lần khoảng 4-10 web , liệu các bác có nhanh tay để làm hết , và liệu các bác có viết review khác nhau hoàn toàn để nhận được tiền .

++ Các review giống nhau , chung chung sẽ không nhận được tiền đâu, lúc thanh toán nó sẽ check hết , lúc nó check nếu phát hiện thì coi như hủy review đó . hủy luôn tiền của người giới thiệu ref, nếu tài khoản ko đủ 15$ thì nó lại không thanh toán , các bác lại cho là scam .

++ AWsurvey sẽ thanh toán vào thứ 2 và thứ 5 mỗi tuần qua paypal

++ Mỗi bài review bạn sẽ được 0.3$ , ngày đầu tiên sẽ cho các bác review 9 web ( 9 web này thường liên quan đến AWsurveys ) , được 2.7$ , các ngày sau sẽ random từ 4-10 web vào các thời điểm khác nhau , khi hết lượt review thì sẽ ko hiện lên nữa .

++ có là off với mức quy đổi 100 point = 1$

ngheomacotinh

Verified
Reactions
166
MR
0.040
Chat with me via Skype
Xin chào các bạn ^^ , vừa rồi có 1 TOP có hướng dẫn trả lời khảo sát kiếm tiền AWsurveys mình thấy có vẻ là khả quan + đã nhìn thấy Proof của người việt mình GMT +7 nhá :D vậy mình xin phép được hướng dẫn mọi người thử với AWsurveys kiếm tiền xem sao

Bước 1 đăng ký Click Banner để đăng ký ủng hộ tớ viết nhé :D

làm theo hình

sau khi ta đăng ký xong thì làm việc thôi :D

các bạn nhìn thấy ô mình khoanh đỏ đấy là những khảo sát lấy ý kiến của các bạn về những wepsite 0.30$ / 1 bài nghe có vẻ hơi ảo nhỉ =)) nhưng mình nhìn thấy Proof việt nam kia nên cũng máu thử phát xem sao
các bạn Click vào chữ Paid wepsite review tiếp đó nó sẽ đưa các bạn qua 1 giao diện khác như thế này

tiếp theo ta chỉ cần Click vào
để xem nó cần lấy ý kiến gì về wepsite đấy , bạn chỉ cần hiểu là đánh giá wepsite chủ đề kiếm tiền nếu là PTC , thu hút đầu tư nếu như là HYIP , đại loại là cần phải nói về wep
site cần lấy ý kiến , nghe có vẻ ngon xơi phải ko :))

Clip hướng dẫn cho bạn nào ko hiểu

[video=youtube_share;2zXw_wyQ_CA]http://youtu.be/2zXw_wyQ_CA[/video]​

1 số lưu ý lấy từ nguồn
Cái from gửi gõ theo bác thớt không biết có được không nhẩy :binhsua123:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird