New Hướng dẫn nhận 20usdc - 200usdc với APP Matrixport (Kèo thơm)

andyking2286

Newbie
Reactions
1
MR
0.089
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hôm nay mình xin giới thiệu đến anh em kèo kiếm tiền cực xịn. Đến từ ứng dụng Matrixport.
Chương trình tặng 20usdc cho người dùng mới. Và tặng 20usdc cho người giới thiệu (Anh em có thể nhờ anh chị, bố mẹ, người yêu đăng ký hộ. Với cách này anh em kiếm 200-1000usdc hoàn toàn đơn giản)
Điều kiện tham gia:
Gửi tối thiểu 300usdc hoặc 300usdt và tham gia chương trình tiết kiệm cố định lãi suất 30%/năm trong 8 ngày. Sau 8 ngày bạn vừa được nhận lãi của số tiền đã gửi vào. Vừa được nhận bonus 20usdc. Bạn giới thiệu được người dùng mới, hoặc nhờ được KYC, bạn nhận thêm được 20usdc cho người giới thiệu

Bước 1: Link đăng ký để nhận 20usdc: https://invest.matrixport.com/newRegister/en?invite_code=CKJWW7 (Anh em phải đăng ký bằng link này mới nhận được 20usdc nhé. Cảm ơn anh em đã ủng hộ). Anh em đăng ký 1 tài khoản theo link trên nhé.
Bước 2: Sau khi đăng ký xong, anh em tải APP Matrixport về điện thoại để tiện KYC.
Bước 3: Đăng nhập vào APP Matrixport bằng tài khoản vừa tạo. Rồi vào mục Identity Verification để xác minh danh tính KYC (chụp 2 mặt CCCD, quét khuôn mặt)

Chọn Basic Verify (Level 1). anh em xác minh hết ở Level 1 là level 2 tự cập nhập là đã xác minh thành công

Tiếp đến chọn quốc gia: Việt Nam, và nhập địa chỉ nếu họ yêu cầu.
Sau đó anh em chọn xác minh bằng CCCD (ai thích xác minh bằng hộ chiếu thì càng tốt)

Tiếp theo anh em chụp ảnh 2 mặt CCCD. Chỉ cần cho CCCD vừa vặn vào 4 góc của camera, APP sẽ tự chụp cho anh em. Rồi sau đó đến bước quét khuôn mặt. Anh em cho mặt vào hình ô van để APP xác minh.

Sau khi hoàn tất các bước. Anh em chờ khoảng 10-30phut sẽ có thông báo gửi về KYC thành công. Nếu vướng mắc đoạn này anh em Alo 0969263244 mình sẽ hướng dẫn

Bước 4: Nạp tối thiểu 300 USDT vào ví matrixport. Anh em chọn mạng TRC20 để phí rút từ sàn về cho rẻ nhé.
Vào Wallet. Chọn deposit. Chọn USDT. Rồi chọn mạng TRC20

Bước 5: Bước cuối cùng. Anh em vào mục Invest, chọn tham gia chương trình gửi tkiem lãi 30% cho người mới. Rồi nạp 300usdt trong ví vào gói tiết kiệm này.
Sau 8 ngày a e vừa nhận được tiền lãi, vừa được tặng thêm 20usdc bonus. Quá hời phải không nào

Anh em vào profile mục Referral Program để lấy đường link chia sẻ của anh em. Anh em mời được càng nhiều người dùng, anh em càng có thêm được nhiều 20usdc. Chỉ cần nhờ được 10 người. anh em đã có 400usdc với cách này rồi. Không quá khó phải không nào?

Mình đã rút tiền bonus thành công. Và đây là bằng chứng rút tiền:

Giới thiệu sơ qua về MatrixPort cho anh em nào còn do dự:
Matrixport là ứng dụng tài chính đầu tư của tỉ phú Jihan Wu ( sáng lập hãng Bitman, là hãng bán máy đào coin top 1 thế giới ). APP matrixport cung cấp dịch vụ gửi tiết kiệm lãi suất cao, đầu tư kép, dual currency... anh em có thể lên trang chủ để tìm hiểu chi tiết
Nếu anh em lười đọc thì đây là video hướng dẫn anh em chơi kèo này nhé:
Ưu điểm của kèo matrixport:
- Thời gian xoay vòng vốn nhanh. Chỉ với 300usdt trong 8 ngày là nhận được 20usdc
- Vốn 300usdt gửi vào còn nhận được lãi 30%/năm trong 8 ngày. Anh em không mất 1 xu nào còn được lãi thêm
Nhược điểm:
- Với vài anh em 300usdt có thể là con số lớn.
- Nếu anh em không tham gia được kèo này thì có thể tham khảo kèo Nexo (vốn chỉ 100usdt có ngay 25$) mình giới thiệu tại đây:

Video bằng chứng rút tiền thành công:

Một lần nữa mình xin phép gửi anh em Link đăng ký để nhận 20usdc từ Matrixport: https://invest.matrixport.com/newRegister/en?invite_code=CKJWW7
Cảm ơn anh em đã ủng hộ. Chúc anh em kiếm được thật nhiều xiền với kèo Matrixport này nhé!

Last edited:
Matrix là cứ nghĩ tới đa cấp coi chừng tiền mất tật mang, ham hố chi mấy chục nhiều khi mất hơn mấy chục lần

Có hỗ trợ nạp usdt bằng mạng polygon không bạn ơi. Hiện tại mình đang để usdt trong ví mạng polygon
Bạn đang ở mạng polygon thì chuyển lên sàn houbi, binance hoặc gate.io nhé. Sau đó chuyển vào ví matrixport bằng trc20. Hiện tại matrixport chỉ hỗ trợ erc20, omni, trc20. Mẹo nhỏ: rút usdt mạng trc20 ở gate.io hoặc ftx free phí rút nhé

Matrix là cứ nghĩ tới đa cấp coi chừng tiền mất tật mang, ham hố chi mấy chục nhiều khi mất hơn mấy chục lần
Trong khi bạn nghi ngờ thì các anh em khác đã kiếm bộn tiền với Matrixport rồi. Có rất nhiều KOLs làm về matrixport rồi. Họ cũng kiếm kha khá với lượng follower nhiều. Các báo nước ngoài cũng viết nhiều về matrixport. Tiền thưởng là vài chục đô. Nhưng đổi sang vnd là 500k 1 lượt rồi. Bõ công làm hơn nhiều kèo 10k 50k
Họ vừa gọi vốn thành công hơn $100 triệu và được định giá 1 tỷ đô. Đa cấp nào làm được việc đó.
Link tham khảo: https://www.theblockcrypto.com/linked/113201/matrixport-100-million-series-c-1-billion-valuation

Last edited:
Đã đăng kí theo link chủ top và nạp 305usdt. Hi vọng sau 8 ngày có thêm 20 đô nữa. 500k cũng ok đó chứ. Thank for share

Đã đăng kí theo link chủ top và nạp 305usdt. Hi vọng sau 8 ngày có thêm 20 đô nữa. 500k cũng ok đó chứ. Thank for share
Bạn nhớ vào mục invest và tham gia chương trình gửi tkiem lãi 30%/năm dành cho người mới nhé. Sau 8 ngày bạn chắc chắn sẽ nhận được bonus 20usdc nhé

p/s: Cho thuê acc 2010 đi seeder, đảm bảo uy tín, chất lượng, ref lên ùn ùn.

Cảm ơn anh em đã đăng ký ủng hộ. Anh em nhớ đăng ký theo link trong bài post để nhận đc 20usdc nhé. Và giới thiệu thêm bạn thì anh em cũng nhận đc thêm 20usdc như mình.

Attachments

57.6 KB · Views: 58
chủ thớt cho e hỏi vs, nạp 300usdc nhận đc 30%/năm trong 8 ngày, và nhận đc bonus 20usdc ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom