Hướng dẫn nhận 2 Món đồ VIP CF vĩnh viễn + chơi được 2 thể loại CF ( máy tính )

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Xin nói rõ đây ko phải là PR Game nhá , như các bạn thấy là hiện tại đang có 1 Game cũng khá là nhiều người chơi rồi Cfprovn.com chắc bạn nào chơi như mình cũng sướng , mua 1 khẩu VIP của VTC = mua 5 khẩu VIP của Cfprovn.com

Tình trạng Full Phòng trong Cfprovn đã có rồi nhé , chơi rất là phê , đã update lên bản có thêm
Quắm VIP và M4A1 - Born beast , trong phiên bản sắp tới sẽ update hoàn thiện như CF của VTC Kotex

Hiện taị đang có chương trình miễn phí nhận ngay 2 báu vật halloween
Vĩnh Viễn 1 là AK-47 và Quắm halloween rất là hay

Đăng ký lên úy và được miễn phí 80K GP , 6000 FP

đăng ký tại : http://cfprovn.no-ip.org/Account => toàn tiếng việt nhá ko cần nói thêm

Sau khi đến dòng Mã Giới Thiệu các bạn nhập Code eb830f3ab36b3fb8526ab94e9b450597

Ủng hộ mình nhé , nếu bạn nạp thẻ mình sẽ được 65 Vcoin dùng trong game , hoặc không thì bỏ qua cũng được ko sao hết cả :haivai: , ok đã xong phần hướng dẫn

Phần 2 cài song song 2 game Cfprovn và CF của VTC Kotex như sau ( dành cho gà )

+ Nếu đã cài CF VTC ở ổ C thường là vậy thì các bạn ko nên cài đè Cfprovn lên vì cài bản Patch của Cfpro cài lên là ko chơi được CF VTC nữa mà chỉ chơi được Cfprovn mà thôi

+ chúng ta cần tải về 1 bản client của VTC lên trang chủ tải về hoặc http://dl5.vtcgame.vn:2008/CF_Full_1169.exe , bạn nào có sẵn rồi thì làm theo bước hướng dẫn là tạo 1 thư mục tên là gì cũng đc VD là Cfprovn trong ổ E , D , F của máy tính , cài đặt CF VTC vào trong ổ có chứa thư mục CfProvn , sau khi cài xong thì chúng ta sẽ tải bản Patch3_2 sự kiện Halloween update 21h ngày 24/10/2014 ( hơn 40MB )

sau đó giải nén Patch_CFProVNV3_2.rar ra , được 1 thư mục Patch_CFProVNV3_2 , chép đè tất cả các File trong Patch_CFProVNV3_2 vào thư mục Cfprovn mà đã tạo và cài trước CF VTC vào

Phần 3 Chỉ việc khởi chạy và chơi thôi , lưu ý Icon của game nhé
vậy là ok , chúng ta có thể chơi 2 game CF song song trên 1 máy rồi , 1 là CF VTC Kotex và 1 Cfprovn

Phần 4 : cảm nhận và đánh giá

mình sẽ đánh giá khách quan cái game Cfprovn nhá ( lưu ý ko PR game ) , như chúng ta biết là game CF của VTC hút máu hơn cả Kotex và côn trùng đỉa , muỗi vv...vv , muốn có báu vật phải quay mà quay thì tốn tiền triệu , hoặc có 1 số bạn ăn may 2 , 3 quả là ăn báu vật

VIP của VTC thì ai cũng thấy là quá đắt , chơi game mà bỏ ra 1 số tiền lớn vậy mua cái ảo cũng hơi ảo ảo , cũng vừa phải thôi nhưng VTC là Kotex , mình cũng chơi CF VTC nhưng may mắn là bỏ ra có 500 nghìn cũng được vài báu vật

Tình trạng Hack của VTC phải nói là 90% ở phòng tân binh , 80% tự do , 70 % là ở trung cấp , 30% ở cao cấp , gà và pro khác nhau ở hack và ko hack

++ Cfprovn : Admin rất chi là hiểu hào phóng với các món VIP chỉ 2 trăm nghìn 1 khẩu , như là VIP của VTC luôn , nạp thẻ gate 100 ngìn = 100 Vcoin = 120 quả cầu MM , thẻ nạp đt thì kém hơn chút vì 100 nghìn = 850 Vcoin thôi

tình trang hack của Cfpro nói chung là % thấp hơn của VTC , hack là kick , trừ khi nó tắt chế độ kick , mà mình chơi thấy là rất ít trường hợp hack đơn giản vì lên úy , mua được súng , báu vật quay nhiều , Vip rẻ nên chẳng ai bận tâm đến hack làm gì hết , chơi vậy là sướng rồi

Cprovn nói chung là update chưa bằng VTC về phần báu vật còn thếu nhiều báu vật , chế độ chơi chưa có những cái mới VD như là trường đua , 1 vài MAP chưa có , Ping của Cfprovn trong thời điểm đứt cáp hiện nay là 32 với mạng khỏe , và hơn tý 45 với mạng yếu , nhưng hoạt động gần ko trễ chút nào

Phần 5 : có 1 số bạn bảo game này chắc cũng đóng cửa sớm muộn mà thôi , XL nhá , với 1 năm dùng máy chủ ( VPS ) tốn có vài củ , game này là game lậu ko phải trả bản quyền cho smilegate ( đơn vị tạo ra CF ) thì chuyện đóng cửa chắc là không thể hoặc loại trừ admin cfprovn bị tóm , hoặc chết ko ai update game và ko nâng cấp đường truyền , điển hình vuadotkick.com sống hơn 2 năm rồi đấy có sao đâu , đừng như võ lâm truyền kỳ của Vinagame , nhiều người đổ hàng đống tiền vào , mua cây đao gần 100 củ của phái gì đấy , cuối cùng Vinagame đóng cửa đồ đấy chỉ là hư vô mà thôi
chơi game để giải trí chứ ko coi nó là 1 hình thức vĩnh viễn được , con người còn chết huống chi game

NemKawi

Banned
Reactions
337
MR
0.000
nạp thẻ gate 100 ngìn = 100 Vcoin = 120 quả cầu MM , thẻ nạp đt thì kém hơn chút vì 100 nghìn = 850 Vcoin thôi
câu khá hay :))

Đã cướp game của người ta lại còn chê bai người ta. Cầu cho thằng admin ở tù sớm

ok đang muốn đi tù đây , cái này thực chất là 1 game lậu , chơi hay ko đó là quyền của các bạn , nghĩ mà xem VTC nó ăn 1 cây súng VIP ảo mà hơn 1 triệu đồng gần 2 triệu , VD smile gate đơn vị chủ quản game CF nó ko cho VTC bán trò chơi CF nữa thì tất cả chỉ là hư vô mà thôi

ok đang muốn đi tù đây , cái này thực chất là 1 game lậu , chơi hay ko đó là quyền của các bạn , nghĩ mà xem VTC nó ăn 1 cây súng VIP ảo mà hơn 1 triệu đồng gần 2 triệu , VD smile gate đơn vị chủ quản game CF nó ko cho VTC bán trò chơi CF nữa thì tất cả chỉ là hư vô mà thôi
Mình chã biết bạn nói gì , mình ko có chơi cf . Chỉ biết là thằng admin ăn cướp còn chê bai .

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week