New Hướng dẫn nhận 16.5 GBP (~$21) bằng cách mua 1 tên miền $5.99

Có bác nào lâu như em không ?, đợt 2 tháng chưa đc claim.

Có bác nào lâu như em không ?, đợt 2 tháng chưa đc claim.
View attachment 174183
có em đây pác... chung cảnh ngộ, em cũng trùng ngày với pác luôn này.. 13/02/2021..
có cái hôm nay mới nhận được cashback của cái tháng 03 trong khi cái tháng 02 vẫn đợi... hài thật :))))))

Bác ơi, cái này mua lại vẫn được cash back như bình thường ạ
đúng rồi pác, mình mua 4 lần rồi... và cả 4 lần đều bị untracked, đều phải tạo missing cashback claim :))))) ... đợi hơi lâu, 1 claim tầm 3 tháng là được xác nhận & rút thành công

đúng rồi pác, mình mua 4 lần rồi... và cả 4 lần đều bị untracked, đều phải tạo missing cashback claim :))))) ... đợi hơi lâu, 1 claim tầm 3 tháng là được xác nhận & rút thành công
Em hỏi thêm chút, thế nếu 1 ngày mà mua chục lần thì topcashback họ lỗ à bác ?

Em hỏi thêm chút, thế nếu 1 ngày mà mua chục lần thì topcashback họ lỗ à bác ?
cái này thì mình chịu, k biết đâu pác :))))))

Bạn ơi mình thanh toán đủ như mình đã nói từ đầu mà nhỉ.

Nói sao làm vậy, có những bạn mua với giá 6.99 7.99 mình vẫn trả hết.

Mình chỉ muốn các bạn lấy lại vốn và có profit tốt nhất.

Còn mình đã hướng dẫn đầy đủ, các bạn có thể làm theo để kiếm thêm nhiều hơn bằng cách mua thêm, đều cashback lại 11 GBP cho mỗi lần bạn mua.

P/s cũng nói luôn, mình chỉ nhận được 7.5 gbp ($10) từ ref của bạn đó.

Thanks
bác ơi mình có email báo claim rồi có đc back từ bác nữa ko ạ, bác check ref em [email protected]

Bác mua bao lâu rồi mới đc repay á
Khoảng 8/4 bác ạ xong ticket miss tracking hôm 15/5 nó mới hiện

Ae cho hỏi phần address trong my profile thì mình điền address việt nam luôn ah. Có cần complete 100% profile ko ae. Tks all

sẵn đây mình nhắc anh em luôn là cái nào được track, được pay về paypal rồi thì các pác vào mà cancel cái domain đã mua đi nhé. Không cancel đến thời hạn nó renew là nó charge thẻ với giá hiện tại đấy :)))))) Ví dụ như tớ mua cái domain $5.99(đã được cashback và rút về paypal rồi) bây giờ vào cancel để nó không charge mấy chục $ vào ngày 14/01/2022 :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom