New Hướng dẫn nhận 16.5 GBP (~$21) bằng cách mua 1 tên miền $5.99

Các bạn nào làm job switchd lưu ý nha, tiền pending sẽ được công trong khoảng 1-2 ngày. (Ban đầu hiện 0GBP)

hem có acc uk, cho các bạn cái ảnh để có động lực chiến topcashback nhé. Mình with nhiều lần rồi, uy tín đấy. Đây là acc us nhé
Pro làm cách nào hướng dẫn mình làm theo với.....mấy ngàn $ 1 tháng thèm quá xá !!!

Con Nielsen này, Pm em vất cho cái link ! Tải nó về thay cái số paste là qua! Không phải cài đặt đâu :D. Nhớ 2016 ăn con này cũng ấm thân
Cho mình xin link vào ib với b ơi <3

Con Nielsen này, Pm em vất cho cái link ! Tải nó về thay cái số paste là qua! Không phải cài đặt đâu :D. Nhớ 2016 ăn con này cũng ấm thân
cho mình xin link vs b ơi :p
con Nielsen 27 tuần gần 7 tháng lận oải thế :(

Như bạn dưới comment nha bạn hiền

Không cần nha, topcashback UK k cần fake

Kinh dị quá, bạn tự ref hả
ko bạn, acc này có vài ref thôi. Và ref ở đây chỉ ăn đc 10$/acc thì đc đáng bao nhiêu đâu. Cái này tớ làm dùng con cá vàng nhé

mình dùng con cá vàng cũng ăn được hơn 200$ ở topcashback rồi nhưng giờ lười làm quá mà nó pay lâu quá

Có sai bước nào đâu mà bị khóa
:popo_beat_shot:Sorry to hear that you wish to close your account with Switchd. Reason account closed: It looks like this is a fake account so we've had to close it and won't be saving you money on your energy anymore. If this is wrong please get in touch with us at [email protected].

phải chọn tùy site mà ăn chứ. Mình ăn đc cái site ngon, điền con cá vàng vào qua là ok, sau đó ko cần quan tâm. Tầm 1 tháng sau nó thanh toán. Ăn nhiều quá nó chạy mẹ khỏi topcashback. Giờ đang mần nó ở mấy site cũng dạng như topcashback

phải chọn tùy site mà ăn chứ. Mình ăn đc cái site ngon, điền con cá vàng vào qua là ok, sau đó ko cần quan tâm. Tầm 1 tháng sau nó thanh toán. Ăn nhiều quá nó chạy mẹ khỏi topcashback. Giờ đang mần nó ở mấy site cũng dạng như topcashback
Chia sẻ mình với được ko bạn

Bác ơi.Nó báo khóa acc mình.mà làm như bác hướng dẫn rồi mà bị chứ.phản hồi rồi không biết sao ko
Sorry to hear that you wish to close your account with Switchd. Reason account closed: It looks like this is a fake account so we've had to close it and won't be saving you money on your energy anymore. If this is wrong please get in touch with us at [email protected].

Khi 1 loatj acc mới reg mà cùng làm 1 job thì sẽ bị khóa tài khoản ngay. Vì thế nên mình mới ko tạo nhiều ref mà chiến 1 acc chính đó

Có sai bước nào đâu mà bị khóa
:popo_beat_shot:Sorry to hear that you wish to close your account with Switchd. Reason account closed: It looks like this is a fake account so we've had to close it and won't be saving you money on your energy anymore. If this is wrong please get in touch with us at [email protected].

Cũng đã bị switchd block.
Nhưng check ở topcashback vẫn pending tiền job này

Tiếc quá, một số bạn bị block acc do mình k hướng dẫn kĩ. Tại site của UK nên tốt hơn dùng hết info UK để đăng kí. Sau cùng hạn chế login vào tài khoản switch

Tiếc quá, một số bạn bị block acc do mình k hướng dẫn kĩ. Tại site của UK nên tốt hơn dùng hết info UK để đăng kí. Sau cùng hạn chế login vào tài khoản switch
B có thể hướng dẫn kĩ hơn để làm k bị block k b, cảm ơn và sẽ ref b

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back