Suggest Hướng dẫn newbie tìm hướng đi

pandavn

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
chào các bác , em giờ chả biết làm gì cả mong có bác nào chỉ giáo cho 1 hướng đi , em hiện có 3 máy tính i7 4790 thì không biết làm được gì ko ạ.

Em ko thích làm gì liên quan đến tương tác với con người ( như kéo view , affiliate )
Em thích đầu tư ( như bitcoin ngày xưa mà xả trâu lâu rồi , bds giờ cũng hết hot )

Forex nhé

Upvote 0
có vốn thì offer :v

Upvote 0
nên nêu rõ tiêu chí thiện chí như thế nào. kiểu như éo muốn làm gì cả chỉ muốn có tiền nhanh ăn tết chẳng hạn :D

Upvote 0
Upvote 0
nên nêu rõ tiêu chí thiện chí như thế nào. kiểu như éo muốn làm gì cả chỉ muốn có tiền nhanh ăn tết chẳng hạn :D
thì tiêu chí đó bác , có 3 máy i7 4790 , vốn tầm < 1 tỉ , muốn làm cái gì đó ko phải câu view , thuần kỹ thuật ( như ngày như mình làm encode phim , đào coin , offer , chơi bds )

Upvote 0
chào các bác , em giờ chả biết làm gì cả mong có bác nào chỉ giáo cho 1 hướng đi , em hiện có 3 máy tính i7 4790 thì không biết làm được gì ko ạ.

Em ko thích làm gì liên quan đến tương tác với con người ( như kéo view , affiliate )
Em thích đầu tư ( như bitcoin ngày xưa mà xả trâu lâu rồi , bds giờ cũng hết hot )
ko view và ko aff thì nên bỏ tiền vào ngân hàng nha bạn :D

Upvote 0

Bán máy lấy tiền gửi ngân hàng lấy lãi là nhanh nhất :D

Upvote 0
forex ko sure 100% , như trade coin thôi , mình làm thêm thì đc , còn làm chính thì tóc nhanh bạc lắm T_T
, mình vẫn đang bet bóng và trade coin lai rai
coin nó như bong bóng ko có gì bám víu vào, Forex làm nghiêm túc nó khác
Cái này đòi hỏi vốn nhiều ko ạ ?
Học trade thì ít tầm 100$ là đc. còn khi làm nghiêm túc thì nạp tùy khả năng

Upvote 0
Có thể đánh mảng Exchange, VPS nhẹ nhàng

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,475