Help Hướng Dẫn Newbie Seo Video lên top từ khoá

MinhMazino

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
mọi người có thắc mắc gì về youtube, thì minh hướng dẫn miễn phí, tránh bị lòng vòng và lừa đảo
có thể cmt bên dưới hoạc nt fb cho mình,
key Seo is support
TThủ thuật cho từ khoá lên top
Minh 28 tuổi

Phiền anh có thể viết 1 bài hướng dẫn các bước làm để Up 1 video chuẩn Seo đứng top được khong ạ

Key seo is suppoy

Bạn có thể làm 1 video và seo lên TOP thì sẽ có nhiều người xem hơn đó!

Hóng share. Tôi đang nghiên cứu kiếm tiền trên YouTube và tôi cần biết nhiều về quảng cáo video.

chả có bí kiếp nào hết , nó là video thì mấu chốt là view , view càng nhiều càng tốt , càng tiếp cận nhiều người càng tốt , càng nhiều máy xem càng tốt , còn ba cái seo từ khóa này nọ trên google có hết , có cả tool tối ưu lun , khỏi học làm j

mọi người có thắc mắc gì về youtube, thì minh hướng dẫn miễn phí, tránh bị lòng vòng và lừa đảo
có thể cmt bên dưới hoạc nt fb cho mình,
key Seo is support
TThủ thuật cho từ khoá lên top
Minh 28 tuổi
Chào bạn , mình có kênh này mà sao nó cứ lẹt đẹt không lên top được???

Chào bạn , mình có kênh này mà sao nó cứ lẹt đẹt không lên top được???
Ảnh bìa ko có sức cuốn hút sao lên được bác.
Mỗi video đều có 1 lượng hiển thị nhất định khi mới up, nhưng nếu người dùng ko click vào xem, thì nó sẽ giảm dần tỷ lệ xuất hiện, đồng nghĩa với việc view giảm, view giảm, thì lại ko có cơ hội cạnh tranh từ khóa, ko cắn đc từ khóa, view lại giảm nữa.
Kết quả video bác sẽ dừng ở 1 mức view nhất định nào đó sau khi up vài hôm. Nếu ảnh bìa tốt, video bác sẽ luôn tăng trưởng nhẹ, tương lai vẫn có khả năng đột phá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,316
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom