Tutorial Hướng dẫn newbie kiếm từ 0.5$->1$ 1 ngày ( siêu dễ)

thớt ơi đến đây rồi làm sao nữa

Click vào Earn, Có cái list site đó bạn, chỉ cần đăng kí rồi điền user name vào là xong,

Chú ý là mấy site dạng PTC, thì phải click ADS mới điền username submit nhá. cái user name là cái username bạn đăng kí ở cái site bạn bị yêu càu đăng kí chứ ko phải là user name của site chủ nhá :)

YOUR ACCOUNT IS SUSPENDED

For one or more of the following reasons:

For submitting fake usernames with no registration.

For not making 3 clicks when joining a bux site as required.

We don't allow members who do not have a Verified Paypal account.

For having more than 1 account. We only allow one account per household.

If you are an advertiser, for denying too many signups, which is consider cheating.

hài vãi
chắc nó thay đổi chính sách quá
đánh dấu để tối reg thử xem sao

Mình biết lí do các bạn bị suppended rồi :D

Chờ tí mình up lên topic lại :D

Click vào Earn, Có cái list site đó bạn, chỉ cần đăng kí rồi điền user name vào là xong,

Chú ý là mấy site dạng PTC, thì phải click ADS mới điền username submit nhá. cái user name là cái username bạn đăng kí ở cái site bạn bị yêu càu đăng kí chứ ko phải là user name của site chủ nhá :)
mình mới thử trang đầu là site 100 j đấy sau khi reg xong nó báo Welcome! Please make a payment to activate your membership.
thì có tính là đăng ký site đó thành công không :D

mình mới thử trang đầu là site 100 j đấy sau khi reg xong nó báo Welcome! Please make a payment to activate your membership.
thì có tính là đăng ký site đó thành công không :D

chỉ cần reg thành công là được, khi nào nó bảo kick hoạt mail thì kích hoạt, còn không thì thôi, cứ điền username vào submit, đối với site ptc thì phải click 3 ads, nếu tit nó yêu cầu click 5 ads thì cứ click 5 ads xong submit.

mình k cheat nhé. mới reg 1 acc duy nhất là ban luôn. vàPP veri đang hoàng nhé

Đọc lại cách fix suppended nha bạn :D

Mình hướng dẫn như thế rồi các
Làm theo thớt cũng thế

mình vừa mới reg test lại 2 acc 1 acc bình thường mà :eek:, đâu team view mình xem thử

tài khoản của mình vẫn còn sống :p
paypal của mình unver vẫn nhận dc tiền 2 đợt trước, chờ đợt kế xem có thay đổi chính sách gì ko :oops:

Còn ai mà làm theo cách kia mà bị sus thì báo danh nhá ^^

mấy cái web đăng kí để lấy acc điền vào ô ENTER USERNAME khó bác ạ. có web em tìm chữ reg mà còn chẳng thấy đâu @@

mình có thắc mắc tý, hình như đây là làm ref cho các trang nhưng mình chỉ dừng lại ở đăng ký.
1 site có mấy link ref cho mình đăng ký thì phải.:D

mình có thắc mắc tý, hình như đây là làm ref cho các trang nhưng mình chỉ dừng lại ở đăng ký.
1 site có mấy link ref cho mình đăng ký thì phải.:D

Chính xác, mấy site ko có link ref thì mình chỉ cần đăng kí rồi submit thôi còn site nào có link ref tức là mấy site PTC phải click ads

minh reg ben vps lai dc chu reg o vn 3 lan deu bi supe

bạn ơi trang này minpay như thế nào nhỉ :D

ko có minpay ^^.làm bao nhiêu thì cứ tới ngày nó tự động send qua paypal thôi

YOUR ACCOUNT IS SUSPENDED .. :(( chắc tại PP chưa verified

Yêu cầu đọc kỹ cách hướng dẫn Register, Hướng dẫn ghi rành rành ra đó còn ko biết đọc o_O

YOUR ACCOUNT IS SUSPENDED

For one or more of the following reasons:

For submitting fake usernames with no registration.

For not making 3 clicks when joining a bux site as required.

We don't allow members who do not have a Verified Paypal account.

For having more than 1 account. We only allow one account per household.

If you are an advertiser, for denying too many signups, which is consider cheating.

hài vãi
Trang này mình đã giới thiệu, kiếm dc 0,46$. mua gói đăng ký 5,50$ xong nó SUSPENDED. Hên mà đòi lại dc $.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom