Hướng dẫn newbie kiếm tiền tháng đầu tiên 100$

Secretttt

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Xin chào các bạn
Lướt một vòng mmome thì thấy các bạn newbie nhờ giúp đỡ kiếm tiền rất nhiều nhưng hầu như không ai giúp đỡ vì họ ko thể chia sẻ miếng ăn của họ cho mình được, càng nhiều người làm thì cơ hội kiếm tiền càng ít đi, điều này đúng với hầu hết các cách ngon ăn.
Mình cũng là newbie thôi, nhưng mình đã làm được thì mình chia sẻ với các bạn, điều quan trọng nếu muốn thành công thì bạn phải kiên trì theo đuổi 1 con đường, chỉ một chút là thấy nản thì dù các bạn làm MMO vài năm cũng chẳng thu được kết quả gì. Không phải ai cũng thành công ngay từ đầu, nên nhớ như thế. Mình đã làm được thì mình chắc chắn bạn cũng làm được, và cách mà mình đang làm chính là bán hàng trên Ebay, bằng cách lấy hàng từ nhà cung cấp và giao thẳng cho khách hàng. Nói không cần vốn cũng không đúng, vì bạn phải trả tiền cho nhà cung cấp trước, họ giao hàng cho khách và khách thanh toán cho bạn. Khoản tiền này sẽ được Paypal giữ lại khoảng 10 ngày và sau đó bạn có thể rút về VN. Lúc đầu mình làm ở Ebay Úc nhưng gặp nhiều trở ngại nên chuyển sang Ebay Mỹ. Xét về thương mại điện tử thì Mỹ mạnh hơn Úc nhiều dê làm hơn, mình sẽ giải thích sau. Điều cần chuẩn bị là bạn phải có 1 tài khoản ngân hàng ở VN sau đó vào trang payoneer.com để đăng ký tài khoản ngàn hàng bên Mỹ và ỏrder cái thẻ tín dụng của nó luôn. Yên tâm, hoàn toàn miễn phí. Sau khoảng 20 ngày bạn sẽ nhận được thẻ. Thứ 2 là đăng ký ngay 1 tài khoản Ebay.com với tên thật của bạn và country nhớ điền là US. Thứ 3 tạo 1 tài khoản Paypal country ÚS (nhớ kỹ ko đc chọn VN). Sau khi có thẻ trên tay thì bắt đầu chiến thôi.
Chia sẻ 1 ít như vậy, nếu có phản hồi tốt thì chúng ta cùng làm, làm 1 mình mình cũng thấy buồn.

Mình sẽ là trung gian kiếm khách cho shop trên ebay? Shop trên ebay sẽ giao hàng cho khách tại us?
Hay mình mua hàng của 1 shop trên ebay rồi thuê đơn vị vận cchuyển ship cho khách tại us?

Upvote 0
drop ship à thớt? thớt có yahoo hay skype nói chuyện cho zui :)

Upvote 0
cái này k dễ ăn đâu . cũng nhiều vấn để lắm .

Upvote 0
Ko phải mê tín chứ t rất kì thị bọn nick mới :mad: Up proof lên rồi mới nói chuyện hướng dẫn người khác o_O
Bạn nick 2010 hả? nhìn lại xem bạn có cái tut nào ko? bạn đóng góp đc gì ko mà đòi kì thị người khác?
Mình ko phải người chuyên kiếm tiền trên mạng, mình đã có công việc ổn định rồi, dư chút thời gian thì làm cho vui thôi. Nếu cần proof thì đây, đơn giản.

Upvote 0
Bạn nick 2010 hả? nhìn lại xem bạn có cái tut nào ko? bạn đóng góp đc gì ko mà đòi kì thị người khác?
Mình ko phải người chuyên kiếm tiền trên mạng, mình đã có công việc ổn định rồi, dư chút thời gian thì làm cho vui thôi. Nếu cần proof thì đây, đơn giản.
mấy thằng nick cũ pro lắm thớt, cẩn thận luôn mấy bọn nick very xanh xanh ấy, tụi nó ảo tung chảo à. 10 thằng thì có 1 pro thôi. Thời nào rồi mà còn so nick mới với nick cũ. MMO4ME đâu phải là tất cả, ai làm mmo cũng phải vô đây có nick càng sớm thì càng chứng tỏ được đẳng cấp à?

Upvote 0
dropshipping phải k bác :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,289
170,417
Latest member
pvctrader
Back
Top Bottom