Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

E thấy link ref ở #1 nên em ref luôn bác
Vay gold vs học kn ở chổ nào bác
@@ thế thì xđ rồi, #1 bác ấy đã ra đi mãi mãi (khóa acc), giờ nên làm lại acc khác, ref theo bác richman hoặc BetPOB, gold là vay, rồi sẽ phải trả, nhắn trước cho 2 bác kia xem, 2 bác ấy có định giúp ko

@@ thế thì xđ rồi, #1 bác ấy đã ra đi mãi mãi (khóa acc), giờ nên làm lại acc khác, ref theo bác richman hoặc BetPOB, gold là vay, rồi sẽ phải trả, nhắn trước cho 2 bác kia xem, 2 bác ấy có định giúp ko
Chán vậy, bác có link ref ko em ref cho

Chán vậy, bác có link ref ko em ref cho
Mình khuyên bạn k nên đăng kí thêm acc nha, trang này check khá kĩ nên nếu đk acc khác thì rất dễ bị ban. Nếu đã đk tài khoản rồi thì bạn cứ chơi như bt thôi, ngày work 2 lần, cỡ 3 tháng là có thể kiếm ổn định 5-7 euro 1 tháng.
Chơi free thì như thế là đã tốt lắm rồi, còn nếu bạn muốn kiếm được nhiều hơn thì cứ chơi thử ít hôm rồi cân nhắc đầu tư. Good luck ;)

Update:
Đây là username discord của mình: Caramen22#5829
Bạn nào mới chơi muốn tìm hiểu game hoặc có gì thắc mắc có thể nhắn tin với mình.

Hiện tại mình check thì VN đang thiếu job trầm trọng, ae nào muốn bắt đầu chơi thì nên cân nhắc chọn quốc gia khác nha.

Hiện tại mình check thì VN đang thiếu job trầm trọng, ae nào muốn bắt đầu chơi thì nên cân nhắc chọn quốc gia khác nha.
VN thiếu job vỡi, productivity = 50% mà vẫn cắn răng làm.

thật ra chơi kèm war cũng dễ nếu biết phối hợp thời gian
buổi sáng chờ bán medal, bán xong thì work 2 lần
buồi chiều thì tham gia war, chờ bán medal tiếp, bán xong thì work OT là đẹp

VN thiếu job vỡi, productivity = 50% mà vẫn cắn răng làm.
Để dành đủ tiền rồi tự mở cty tự work cho khỏe ông ơi, hết job nên lúc nào cũng phải vào canh mệt thật sự ?
Cũng vì thế nên tui qua Vene, lương đôi khi giảm có điều job thì k bao giờ thiếu.

Lên lv cao có ưu đãi gì hấp dẫn ko mn, làm 2job 1 ngày lâu quá

Attachments

312.3 KB · Views: 85
Hiện e chơi trên mobile, giờ e đk thêm 1 acc nữa sẽ trùng ip nhưng khác thiết bị thì liệu có bị band ko các bác

Để dành đủ tiền rồi tự mở cty tự work cho khỏe ông ơi, hết job nên lúc nào cũng phải vào canh mệt thật sự ?
Cũng vì thế nên tui qua Vene, lương đôi khi giảm có điều job thì k bao giờ thiếu.
Giờ chuyển sang Vene ok ko bác. Htrc bác bảo e xem thế nào rồi bảo e qua mà không thấy gì nữa. Nay VN hết sạch job r :( Còn đúng 1 job nữa là đc work full 3 day mà giờ k có để làm :(

Giờ chuyển sang Vene ok ko bác. Htrc bác bảo e xem thế nào rồi bảo e qua mà không thấy gì nữa. Nay VN hết sạch job r :( Còn đúng 1 job nữa là đc work full 3 day mà giờ k có để làm :(
Lúc nào chuyển qua Vene cũng ok hết bạn, có điều sang Vene thì thu nhập nó cũng ngang bên VN thôi. Bạn vừa đóng phí vào Org nên chịu khó đợi hết tháng này rồi qua, k thì mất gold uổng.

Dạo này bên VN ít job quá, đóng 9 gold xong không có job mà làm, nản ghê :(

Không biết tình hình tài nguyên thế nào đây, đang tính về VN mở cty :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,573
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom