Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

có biệt phủ riêng rồi, ngon lành, em đang xem có cách nào mua nhà không, mua đem cho thuê. THấy khả thi đấy
Mua nhà hơi căng á, nhà xịn thì giá chắc cũng cả chục Euro chứ k ít, mà nhà cùi thì sợ người ta k thuê :D

Since the food has not stabilized yet, that is why I request your collaboration, that is, that they only buy 1 meal per day cycle, nothing to buy 5,10,12 breakfasts, lunches or dinners ect. WE DO NOT THINK ABOUT OUR OWN PROFIT, BECAUSE WE DAMAGED A COMPANION OF THE ORG, I hope for your cooperation and thank you
Ai giải nghĩa hộ với.

Hướng dẫn dành cho chuyên Worker. (chơi free)
Khi vào game, thì 1 ngày mình làm được 2 ca (job), 1 ca 4 tiếng, khi bạn bắt đầu công việc thì nó sẽ hiện time ra. Bạn làm 1 job thì skill bạn tăng lên 1 (tuỳ theo job mà có gathering, hand work, engineering....) và tăng 1 điểm Economic Skill
những điểm trên càng nhiều thì số lượng bạn làm ra càng cao, số lượng làm nhiều thì thưởng 3 ngày nhiều.
game có bonus 3 ngày, tức làm liên tục 3 ngày (6 job) nó thưởng theo quy định nước đó, tuy nhiên mới vào thưởng ít lắm, chơi từ từ sẽ hiểu mấy cái này.
Riêng cái Economic Skill 1 ngày nó tự giảm 1, bạn làm 2 job tăng 2 ==> 1 ngày làm 2 job tăng còn 1. (điểm này quan trọng, góp phần trong thưởng 3 ngày)
Còn nữa...cứ k hiểu thì post hỏi, còn nhiều thứ lắm, nghiên cứu từ từ, mình đang tính mua 1 company ngâm thử để chỉ lại cho anh em muốn mở công ty riêng.

À nhắc company mới nhớ, mới vào nó cho 1 company free, bạn vào My company - open new company, có 2 cái free (0 euro), vào đó thu thành phẩm, k quá 48h nha, lấy bán đổi ra gold.
công ty này là cty ảo hay như cty ở vn mình, có thuế và ms doanh nghiệp bác nhỉ

Đầu tháng cạnh tranh tài nguyên khốc liệt quá ae ơi, bên Vene thủ tướng nâng wage tax lên 50% rồi mà các công ty vẫn đâm đầu lao vào tranh :rolleyes:

Since the food has not stabilized yet, that is why I request your collaboration, that is, that they only buy 1 meal per day cycle, nothing to buy 5,10,12 breakfasts, lunches or dinners ect. WE DO NOT THINK ABOUT OUR OWN PROFIT, BECAUSE WE DAMAGED A COMPANION OF THE ORG, I hope for your cooperation and thank you
Ai giải nghĩa hộ với.
Đơn giản là nó muốn bác mỗi ngày chỉ mua 1 breakfast, lunch và dinner thôi. Mua nhiều sẽ gây bất lợi cho Org.

chỉ mua 1 thứ, chọn hoặc breakfast hoặc 1 lunch hoặc 1 dinner ạ
Không, ý là mỗi thứ chỉ mua với số lượng 1 thôi, nó sợ nhiều ông mua đại trà, cứ mua 1 lượt 10-20 units nên nó dặn trước vậy mà.

Ai giải nghĩa hộ với.
nghĩa là nó bảo bác nên mua 1 set meal 4 món, mỗi loại 1 món: 1 breakfast, 1 lunches, 1 dinner, 1 snack trong ngày thôi, chứ ko nên mua nhiều hơn

Ủa hú hồn, cái...cát ko! Ko để ý lỡ tay ref bác HKL r, ổng bị ban r mình có sau ko, làm 2 tuần r mà đc có 240 Điểm ????

Ủa hú hồn, cái...cát ko! Ko để ý lỡ tay ref bác HKL r, ổng bị ban r mình có sau ko, làm 2 tuần r mà đc có 240 Điểm ????
Ổng bị ban thì ông sẽ bị bán lại trên market thôi, k bị ảnh hưởng gì cả, miễn là ông k cheat thì sẽ vẫn như thường.

OK bro, mà 1 năm mới đủ min pay à ?
Cứ xác định tâm lí vậy đi nếu chơi free, mà nói thật đủ min chưa chắc ông đã muốn rút :rolleyes:

Mình cũng mê mấy trò kiểu này lắm, xưa có tìm hiểu trò gì nước ngoài có tải game về chơi luôn, rồi đọc báo thấy có ông mua cái đảo trong game $$$$$$$$ . . . mấy bro cho mình hỏi giờ game này chơi theo kiểu đầu tư kiếm $ ( ko cày cuốc ) được ko

Mình cũng mê mấy trò kiểu này lắm, xưa có tìm hiểu trò gì nước ngoài có tải game về chơi luôn, rồi đọc báo thấy có ông mua cái đảo trong game $$$$$$$$ . . . mấy bro cho mình hỏi giờ game này chơi theo kiểu đầu tư kiếm $ ( ko cày cuốc ) được ko
Chơi thì ref cho mình nhé https://myprofitland.com/game/dinhduongl mua company rồi mình quản lí cho không phải làm gì

Thực tế là có đầu tư vào game thì mới có thêm việc để làm thôi cậu, còn chơi free thì đơn giản lắm. Nên tốt nhất là hãy đăng kí tk rồi trải nghiệm cũng như tìm hiểu về game trước đã rồi lúc đó hẵng quyết là có đầu tư hay k ;)

Mình vừa check thì thấy bạn đang là ref của AboMaram, ông này mua gói mặc định của site.
Do HKL bị ban rồi nên khi bạn ref auto được chuyển qua cho ông này, tài khoản của bạn hiện vẫn an toàn :popo_ah:

Tiền trong game tăng trưởng ổn định quá ae nhỡ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681
Latest member
anvugift
Back
Top Bottom