Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

nhảy đi nhảy lại các country khác nhau thì có cái bất lợi là phải tốn 1e nếu muốn mở free company ở nước đó, còn ko thì chịu phí 15% nếu rút tiền từ company ở country cũ

nhảy đi nhảy lại các country khác nhau thì có cái bất lợi là phải tốn 1e nếu muốn mở free company ở nước đó, còn ko thì chịu phí 15% nếu rút tiền từ company ở country cũ
Ừ, bởi vậy nên mình xác định chủ yếu chiến trường của mình vẫn là ở VN, còn thỉnh thoảng nước nào có wage cao, wb cao với phúc lợi nhiều mình mới nhảy, hết phúc lợi thì lại về nhà:)

Hiện bạn nào mới chơi thì có thể đăng kí ở VN nha, mình có thể cho các bạn vay ít gold để nâng điểm skill + gia nhập Org lấy 20% boost :cool:

Sao cái này e không thấy nó hoạt động vậy các bác?

Attachments

142.8 KB · Views: 69
Sao cái này e không thấy nó hoạt động vậy các bác?
Nó hoạt động rồi đó bạn, nhưng mỗi 48h bạn phải vô Water Well để thu hoạch 1 lần.

Nó hoạt động rồi đó bạn, nhưng mỗi 48h bạn phải vô Water Well để thu hoạch 1 lần.
Cảm ơn bác e đã tìm đc chỗ thu hoạch. Cơ mà tính ra lời đc tầm 0.1-0.2gold gì đó. Đúng là của free có khác bác ạ ????

Cảm ơn bác e đã tìm đc chỗ thu hoạch. Cơ mà tính ra lời đc tầm 0.1-0.2gold gì đó. Đúng là của free có khác bác ạ ????
Bạn đang ở nước nào? gì mà 0.1-0.2, mình lãi cũng đc 50% từ cty điện nước đó bạn, gia hạn 2 lần rồi ;)

E tính gia hạn hết 1eur, đầu tiên nó free 500lit x 0.037g = 18.5g mà tỉ giá 18.332g/1eur đấy bác.
E ở đức ạ. Trước nó bonus 650 dem giờ còn có 400 bác ạ.

K lẽ sản xuất giá 0.037 là bạn bán giá đó luôn à? Thế thì mấy cty mua nước của bác quá thơm.

mới vô làm gì vậy bác, em ref dưới link bác đây =)))
Cài discord nha bạn, username của mình Caramen22#5829.

Mình mới tìm hiểu, thích theo war lắm mà chưa biết. Bác cho hỏi để tham gia war được thì cần những gì bác nhỉ?
1 bộ clothing tầm 10g, dùng được 2 tuần
1 bộ đồ defend hoặc attack tầm 30g, dame được 200 hit
coffee, mocachino... để tăng energy
Join vào war organ của country để được bonus dame
còn cụ thể tham gia như thế nào thì phải chơi mới biết được bác nhé :popo_bye:

Bên Vene đang có cái Mansion 30 đồng 1 ngày kìa các bác, nhanh tay thuê lẹ nào ;)

Mới thuê được cái Castle, nhìn quá ư là chất lượng :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back