Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

Pay đc nhiều r bro, bật mí xíu cho ae có động lực đi nà?
Bạn muốn kiếm nhiều tiền ở game này thì phải đầu tư tiền mở cty, hoặc tham gia war như bác dksieg. Chứ chơi free như mình thì hiện tại cứ 1 tháng trừ hết chi phí thì mình kiếm đc cỡ 100 gold ~ 6 Euro đó bạn. Ngày bỏ 5-10p online vô work thôi.

Bạn muốn kiếm nhiều tiền ở game này thì phải đầu tư tiền mở cty, hoặc tham gia war như bác dksieg. Chứ chơi free như mình thì hiện tại cứ 1 tháng trừ hết chi phí thì mình kiếm đc cỡ 100 gold ~ 6 Euro đó bạn. Ngày bỏ 5-10p online vô work thôi.
Ghê vại, bác có chơi trick ko, chỉ work thôi mà 1 tháng kiếm 100g là quá pro rồi, còn war thì kiếm cũng đc mà tốn time với chi phí lắm

Ghê vại, bác có chơi trick ko, chỉ work thôi mà 1 tháng kiếm 100g là quá pro rồi, còn war thì kiếm cũng đc mà tốn time với chi phí lắm
Mình chơi như bt thôi, work 3 lần 1 ngày, kiếm được cỡ 1.3 gold, 1 tháng 39 gold + work bonus 10 lần được cỡ 60 gold nữa.

Free mà vẫn trừ chỉ phí hả bác, chắc lại tìm ai đó thông cho 1 phát nữa quá ???

Free mà vẫn trừ chỉ phí hả bác, chắc lại tìm ai đó thông cho 1 phát nữa quá ???
Phí ở đây là đồ ăn, báo.. để tăng energy cộng thêm tiền thuế trả cho goverment và người giới thiệu. Nói chung cứ chơi từ từ rồi sẽ tự hiểu, cũng có gì phức tạp đâu mà.

Có cái hình khá tổng quan về work, các bác tham khảo nhé

Bác đang ở nc nào vậy ah?
Mình đang ở VN nha bạn, ở đây giá meal hơi mắc, nhưng cũng k vượt quá được giá bán ở Global Market, thỉnh thoảng lúc cuối tháng hay hết việc, nhưng do mình onl thường xuyên nên k sợ lắm.

Mình đang ở VN nha bạn, ở đây giá meal hơi mắc, nhưng cũng k vượt quá được giá bán ở Global Market, thỉnh thoảng lúc cuối tháng hay hết việc, nhưng do mình onl thường xuyên nên k sợ lắm.
Mình đang ở Thai Lan, mỗi ngày mình mất ~ 1.2g để duy trì En để work 2 lần rồi, còn nếu muốn over time nữa thì phải thêm ~1g nữa. Ko đủ tiền bác ah

Phí ở đây là đồ ăn, báo.. để tăng energy cộng thêm tiền thuế trả cho goverment và người giới thiệu. Nói chung cứ chơi từ từ rồi sẽ tự hiểu, cũng có gì phức tạp đâu mà
Thấy ít vào game cày nên thấy sao sao,kakaka

Mình đang ở Thai Lan, mỗi ngày mình mất ~ 1.2g để duy trì En để work 2 lần rồi, còn nếu muốn over time nữa thì phải thêm ~1g nữa. Ko đủ tiền bác ah
Bên Venezuela đang tuyển workers kìa bạn, xin qua đó kiếm gold dễ hơn, mình mới check thì thấy dư hơn 100 workplace + 20% free boost. Bạn qua thử mà kiếm đc trên 100 gold 1 tháng thì hú mình qua chung luôn.

Bên Venezuela đang tuyển workers kìa bạn, xin qua đó kiếm gold dễ hơn, mình mới check thì thấy dư hơn 100 workplace + 20% free boost. Bạn qua thử mà kiếm đc trên 100 gold 1 tháng thì hú mình qua chung luôn.
Ok bạn

Muốn chuyển quốc gia thì xin quốc tịch trước rồi mới di chuyển tới đúng ko bạn?

Muốn chuyển quốc gia thì xin quốc tịch trước rồi mới di chuyển tới đúng ko bạn?
Đúng rồi bạn, Ask for Citizen trước đợi thằng tổng thống nó accept đã rồi di chuyển qua nước đó.
Nick thằng tổng thống Vene là MT, sau khi xin quốc tịch bạn pm thẳng nó cho nhanh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom