Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

Vô phần work đi ông, chọn ngành mà ông muốn học rồi có nút Use đó, bấm vào là nó tăng 50 điểm.
Mà thấy ông chuyển qua nước khác rồi hả?
bác cho e hỏi sau khi skill tăng 50 điểm thì nó cố định luôn hay hôm sau nó lại trừ đi 50 điểm ạ

Hiện nay Germany vs Faroe Islands là 2 nước có work bonus khá cao + giá đồ ăn khá rẻ nên bạn nào mới chơi có thể chọn 2 nước này nha.

Pm ông tổng thống VN mà mãi k thấy rep :( Htrc xin chuyển sang Đức bị từ chối

Chỉ mình cách tối ưu bonus đi bro, thank
• Each 3 days in a row (6 worked shifts in 72 hours for the same country) you earn the (Work Bonus x Productivity ÷ 100). You need a verified account to get this bonus.

• The work bonus is based on the average productivity from all the 6 work shifts that count towards it.

Tạm dịch là:
- Nếu làm việc 3 ngày liên tiếp (6 ca làm việc liên tục trong 72 tiếng trong cùng 1 nước) thì kiếm được work bonus (phải verify tài khoản mới có work bonus); work bonus của bạn = work bonus của country * productivity/100
- productivity = trung bình productivity của 6 ca làm việc liên tục ấy

Vì vậy, để tối ưu work bonus thì cần phải duy trì productivity của 3 ngày liên tiếp đó hay nói cách khác energy lúc nào cũng phải cao. Nhưng tiền/gold để duy trì energy cao lại là cả 1 vấn đề. Nhưng đều có tip cả.

Hiện nay Germany vs Faroe Islands là 2 nước có work bonus khá cao + giá đồ ăn khá rẻ nên bạn nào mới chơi có thể chọn 2 nước này nha.
Germany mới reg thì chọn được vì là public country, còn Faroe Islands là Private Country nên mới đăng ký là thì ko chọn được đâu
ps: khoe hàng, 15 ngày đầu tháng 11 bán được 11 cái medal thu về 437g :p:p:p

Attachments

36 KB · Views: 70
Germany mới reg thì chọn được vì là public country, còn Faroe Islands là Private Country nên mới đăng ký là thì ko chọn được đâu
Á đù, kiếm ác thế cụ. war org nào thế cụ? Còn slot ko mình join với.

Gắt quá vậy ta, tui chơi ngu tốn mất cả trăm gold nên giờ k đủ vốn để war. @richman2403 theo bác này test đi bro, có gì lấy kinh nghiệm tui theo sau.

Á đù, kiếm ác thế cụ. war org nào thế cụ? Còn slot ko mình join với.
nhìn tổng to vậy thôi, nhưng cũng tốn phết đó bác, trừ ra thì cũng còn được hơn 200g
war org nào cũng được, chủ yếu kiếm cái country nào hay war cơ, Faroe Islands m đang thấy chiêu binh war đó, bác thử pm join xem sao :)

nhìn tổng to vậy thôi, nhưng cũng tốn phết đó bác, trừ ra thì cũng còn được hơn 200g
war org nào cũng được, chủ yếu kiếm cái country nào hay war cơ, Faroe Islands m đang thấy chiêu binh war đó, bác thử pm join xem sao :)
Inbox tui tên nick để có gì tui hỏi chút nào. K thì kết bạn với nick tui trên MPL cũng được.

• Each 3 days in a row (6 worked shifts in 72 hours for the same country) you earn the (Work Bonus x Productivity ÷ 100). You need a verified account to get this bonus.

• The work bonus is based on the average productivity from all the 6 work shifts that count towards it.

Tạm dịch là:
- Nếu làm việc 3 ngày liên tiếp (6 ca làm việc liên tục trong 72 tiếng trong cùng 1 nước) thì kiếm được work bonus (phải verify tài khoản mới có work bonus); work bonus của bạn = work bonus của country * productivity/100
- productivity = trung bình productivity của 6 ca làm việc liên tục ấy

Vì vậy, để tối ưu work bonus thì cần phải duy trì productivity của 3 ngày liên tiếp đó hay nói cách khác energy lúc nào cũng phải cao. Nhưng tiền/gold để duy trì energy cao lại là cả 1 vấn đề. Nhưng đều có tip cả.
Cái câu cuối mới là vấn đề đấy, người ae, chưa thông đc não nên chưa ref cho bác đc, hic

chỉ cần energy của bác ngày thứ 3 lúc làm work thứ 2 cao là nhận được work bonus cao, còn ngày 1, ngày 2 thì cứ làm như bình thường
Cái này không đúng đâu bác, 6 lần work thì đều ảnh hưởng đến Work bonus như nhau cả mà. @se7enBL cứ ref rồi chơi rồi làm quen dần bác ạ, thật ra cũng chả có gì đâu. Với lại lúc mới chơi thì cứ cắm đầu work thôi, sau này mới tính tới chuyện tối ưu này nọ.
@richman2403 Thấy ông mới mở company, tuy tui không thấy lợi nhuận với News ở VN lắm nhưng cũng chúc ông thành công.

Cái này không đúng đâu bác, 6 lần work thì đều ảnh hưởng đến Work bonus như nhau cả mà. @se7enBL cứ ref rồi chơi rồi làm quen dần bác ạ, thật ra cũng chả có gì đâu. Với lại lúc mới chơi thì cứ cắm đầu work thôi, sau này mới tính tới chuyện tối ưu này nọ.
@richman2403 Thấy ông mới mở company, tuy tui không thấy lợi nhuận với News ở VN lắm nhưng cũng chúc ông thành công.
Ủa, mà phải onl liên tục 4h để work à, hay rảnh r work, time sẽ tự cộng dồn đến khi done, thôg hộ mình cái bro

Ủa, mà phải onl liên tục 4h để work à, hay rảnh r work, time sẽ tự cộng dồn đến khi done, thôg hộ mình cái bro
Log 1 lần work, ngồi chơi xơi nước 4 tiếng sau log lại work thêm 1 lần nữa là được. Nói chung 1 ngày 5p khi chơi game này thôi bạn.

Cũng ko biết phải dùng gold, euro vào việc gì nên mở thử tòa soạn báo xem sao. Rảnh ghé vô mua báo nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom