Hướng dẫn Myprofitland cho người mới và các bác lỡ chọn VN.

Tui có biết chính xác đâu, chỉ biết là ngày 1 và 15 thôi, hiện tại vẫn chưa phân phối nè, tui tốn cả đống tiền mua meal rồi mà chưa đc work nữa.

Làm sao biết chính xác mấy giờ thì phân phối lại tài nguyên thế ông?

Nếu mình tính không nhầm thì:

Ngày 1 hàng tháng thì reset vào lúc 00:00
Ngày 15 hàng tháng thì reset vào lúc 12:00

này làm việc phải treo máy thông à bác
Click Work là xong bạn, nói chung chơi game này ngày 5p thôi, vì chẳng có gì để làm cả.

Giờ mới để ý nhiều công ty mở thêm ở VN thật, giá nhân công rẻ mạt quá hay sao ấy nhỉ :oops:

Giờ mới để ý nhiều công ty mở thêm ở VN thật, giá nhân công rẻ mạt quá hay sao ấy nhỉ :oops:
Haizz, vừa mới move qua Palestine thì lão PM giảm wage từ 15 PAL về 10 PAL với tuyên bố: Ai ko đồng ý bảo tao, để tao kick ra khỏi country.
Đang tiến thoái lưỡng nan quá, giờ thu nhập còn ít hơn hồi ở VN.

Haizz, vừa mới move qua Palestine thì lão PM giảm wage từ 15 PAL về 10 PAL với tuyên bố: Ai ko đồng ý bảo tao, để tao kick ra khỏi country.
Đang tiến thoái lưỡng nan quá, giờ thu nhập còn ít hơn hồi ở VN.
Kaka, ông xui tận mạng thế, tui có mấy ông ref ở Ireland với Egypt, thấy bảo thu nhập cũng chẳng khá khẩm gì nên họ chơi có 1 tuần rồi nghỉ. Nên cứ VN mà chiến thôi, nay là tròn 2 tháng chơi game này, sắp đủ 4E rồi. Theo như tui tính thì chơi free kiếm max lắm thì 1 tuần 1E, nên cũng chả hy vọng gì nhiều.

Kaka, ông xui tận mạng thế, tui có mấy ông ref ở Ireland với Egypt, thấy bảo thu nhập cũng chẳng khá khẩm gì nên họ chơi có 1 tuần rồi nghỉ. Nên cứ VN mà chiến thôi, nay là tròn 2 tháng chơi game này, sắp đủ 4E rồi. Theo như tui tính thì chơi free kiếm max lắm thì 1 tuần 1E, nên cũng chả hy vọng gì nhiều.
Tôi vào account thấy ông cũng biết chơi lắm, ráng tiếp tục đi. Còn đâu cũng chỉ là game, ngày tốn có vài phút mà. Với cả biết đâu sau này có cơ duyên gì đó kiếm được nhiều hơn thì sao. :D

Mấy bữa nay rate đổi từ Gold sang Euro hạ nhiều nhỉ, chắc có nhiều ông đang đổ tiền vào game lắm đây.

Mấy bữa nay rate đổi từ Gold sang Euro hạ nhiều nhỉ, chắc có nhiều ông đang đổ tiền vào game lắm đây.
Có khác mấy đâu, vẫn 19.xx thì có gì ghê gớm, gold vật chất còn đang te tua kìa ông.

Làm sao giảm cái recruiter tax xuống nhỉ? Mỗi lần trả xót xa quá. :(

Làm sao giảm cái recruiter tax xuống nhỉ? Mỗi lần trả xót xa quá. :(

View attachment 158263
Cái này nó tính dựa theo energy của ông Karimes đó bác, ai mà đăng kí dưới link của ông nào mới chơi thì tiền thuế cao lắm cỡ 7%. Bác để ý thì thấy energy của ông này luôn giữ ở mức 90-100%.
Nên là bác nào có ý định chơi thì cứ ref cho tui nha, support từ đầu đến chân.

Các bác cho e hỏi energy giảm tới khi nào thì nên thuê nhà ạ. Chứ em thấy energy của e trên 50% thì thuê nhà nó chả hồi đc. Thanks các bác

Các bác cho e hỏi energy giảm tới khi nào thì nên thuê nhà ạ. Chứ em thấy energy của e trên 50% thì thuê nhà nó chả hồi đc. Thanks các bác
Energy giảm về 10% mới dừng thím nhé. Dưới 10% thì nó tự hồi.

Ý em là sao e thuê nhà rồi mà nó không hồi mà vẫn cứ giảm ạ
Thuê nhà vẫn giảm chứ bạn, nó chỉ làm giảm ít hơn so với ko thuê nhà 1 tý thôi.
Mỗi giờ, bạn bị giảm energy = (Energy x ((Energy ÷ 5000 ) + 0,016))
trong khi bạn ở homless shelter thì bạn được tăng 0.42/h

game nầy kiếm tiền được ko thớt
Kiếm được hay không thì cứ đăng kí 1 acc rồi thử đi bác, mất bao nhiêu thời gian đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,320
170,448
Latest member
ghalbehamed

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom