Tutorial huong-dan-mua-co-phieu-voi-20-gift-card trên Etoro.com

Giangalu

Junior
Reactions
1
MR
0.000

Mình xin giới thiệu với các bạn mới tập chơi, nhận được 20$ Gift Card mà không biết làm gì với nó thì các bạn có thể tham khảo. Khi bạn đăng nhập được vào etoro thì bạn click vào Market

Khi đã vào được Market thì bạn chọn bất kì cổ phiếu của công ty nào để mua nhé, View all để xem tất cả.

Click vào một trong số đó và click vào Buystock

Sau đó bạn chọn số lượng với mức 50$, 100$ và 1000$ hoặc điền số vào số 4 sau đó chọnselect.

Khi bạn click select thì sẽ hiện thông tin sau

Bạn click vào Confirm, tiếp lệnh của bạn đã đặt thành công và view My Portfolio

Và hiện lên một lệnh đang Pending

Trường hợp này thì mình đặt lệnh lúc 11:00 pm theo giờ Hà Nội nên nó đang Pending, đến sáng mai thì sẽ khớp lệnh tầm khoảng 7:00 thì phải. Thứ 7 và chủ nhật mình mà mua thì nó cứ Pending cho đến 7:00 sáng thứ 2 tuần tới nó mới khớp lệnh được. Khi nó khớp lệnh nó sẽ lấy giá mua lúc nó khớp lệnh chứ không phải lúc mình đặt lệnh. Nếu bạn chăn chỉ theo biết chơi chứng khoán thì sau 1 thời gian có đủ 50$ thì có thể copy những người khác, hoặc bạn có thể nạp tiền vào.

Rút tiền sao bạn ? Làm sao chuyển qua account balance ?
Bạn click vào Fund your account có chỗ Withdraw sau đó bạn chọn phương thức rút tiền, có thể rút qua thẻ visa, paypal, webmoney, ...và cũng có thể nạp tiền vào tương tự. Rút tối đa là 50$ và nạp tối thiểu là 50$ bạn nhé

Trong cái invested amount mình có 47$, trong balance account lại -0.31$ , vậy làm sao để rút, bonus 20$ nó nằm trong invested amount mà ?

Trong cái invested amount mình có 47$, trong balance account lại -0.31$ , vậy làm sao để rút, bonus 20$ nó nằm trong invested amount mà ?
Họ cho bạn 20$ bonus để bạn làm vốn chứ bạn không thể rút nó về trừ phi bạn lấy nó quay vốn khi nào main balance của bạn trên 50$ thì có thể rút về

Thì ý mình hỏi là vậy đó, nó cho 20$, mà bây h là 47$ thì tiền lời là 27$ rồi , nhưng làm sao chuyển qua balance account để rút về ? Trong balance thì nó tụt âm tiền -0.31$ ?

Thì ý mình hỏi là vậy đó, nó cho 20$, mà bây h là 47$ thì tiền lời là 27$ rồi , nhưng làm sao chuyển qua balance account để rút về ? Trong balance thì nó tụt âm tiền -0.31$ ?
Bạn Làm theo như hình nhé

Đầu tiên bạn click vào Fund Your Account

Nó sẽ hiện ra trang dưới và click vào Withdraw

Tiếp theo nó hiện ra trang phía dưới và điền số tiền bạn cần rút và loại tiền

Ở đây mình không có tiền để rút về thử cho bạn xem nhưng các bước sau bạn cứ làm theo hướng dẫn là được

Sao mình được 20$ nhưng khi đấu giá nó bắt phải từ 50$ trở lên mới được :v

Please note: The deposit amount for new accounts is between $50-$5000, the thi chiu
Lưu ý nhé, 20$ mà các bạn nhận được từ Gifd card là để chơi thử, và nếu bạn nào muốn chơi thật sự thì phải nạp ít nhất từ 50$, 20$ gifd card chỉ có thể mua cổ phiếu thôi nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom