Hướng dẫn mở tranh chấp lấy lại tiền bị scam

quangky11

Hero
Reactions
335
MR
0.036
B1: My Payza Account
B2: Resolution Center
B3: File A Dispute (chọn file mà bạn đã dep cho site)
B4:
What was the type of the purchase --> Donation
What is the purchase --> nothing
What is the seller's website address (optional) --> bỏ trống
What best describes your case --> Description did not match --> click Other --> Điền SCAM
Provide to the seller the reason for filing this dispute (copy bên dưới)
this is scam site, they took our money without doing what they say. I hope you help me get a refund
thank you
Chọn -->I would like a full refund
chờ đợi.
Thấy bài viết dc thì cho cái thanks nha

up cho ai diss bằng mẫu này thành công thì vòa báo danh.Tớ test 1 ac diss kiểu này 13 ngày tiền chưa thấy về. KHông biết sao.

mình cũng làm cái này với ken mà tiền k về,nhưng cũng thanh chủ thớt vì có tinh thần chia sẻ.up cho pro nào vào phán

this is scam site, they took our money without doing what they say. I hope you help me get a refund

------------------------------------------------------------------------

Cho mình hỏi 3 dòng này nó hơi tương phản hả cậu ?

------------------------------------------------------------------------

Cho mình hỏi 3 dòng này nó hơi tương phản hả cậu ?
tớ cũng thấy vậy mẫu này là của trangex ai diss theo mẫu này chắc cho admin luôn quá

Mấy site HYIP có quá nhiều dispute thì nó giải quyết khá lâu, của mình tận 2 tháng mới dc refund lại, nội dung dispute thì tuy mỗi ng trình bày khác nhau, làm sao cho nó hiểu là dc thôi.

Hôm site KeenCash thì mình có dis theo hướng dẫn này thì sau 5 phút là tiền về tài khoản rồi! Còn mẫu này thì không chính xác cho lắm! :| Cũng chẳng hiểu sao hôm đấy nó trả, chắc tại mình dis sớm chứ dis muộn như nhiều người chẳng lấy lại được!

Hôm site KeenCash thì mình có dis theo hướng dẫn này thì sau 5 phút là tiền về tài khoản rồi! Còn mẫu này thì không chính xác cho lắm! :| Cũng chẳng hiểu sao hôm đấy nó trả, chắc tại mình dis sớm chứ dis muộn như nhiều người chẳng lấy lại được!

có lẽ hôm đó ông ăn chay nên dc trả đó chứ sớm gì.hehe

sáng nay một số người đã đc refund lại từ keencash.

B1: My Payza Account
B2: Resolution Center
B3: File A Dispute (chọn file mà bạn đã dep cho site)
B4:
What is the purchase --> nothing
What best describes your case --> Description did not match --> click Other --> Điền SCAM
thank you
Chọn -->I would like a full refund
chờ đợi.
Thấy bài viết dc thì cho cái thanks nha

Dis kiểu này có mà đến mục thất mới đòi đc tiền ..! Ko nên dập khuôn giống nhau, mình dis 3 lần thì lần nhanh nhất là 5 tiếng nó đã refund lại, lần nhanh thứ 2 thì 2 ngày là đc (cả 2 lần này tk pz đều chưa nhận xèng nào của nó) ..! Còn 1 lần dis đến 1 tháng rồi vẫn tranh chấp leo thang ( cái này do tk pz của mình đã nhận xèng của nó)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back