New Hướng dẫn mở tài khoản MBBank online nhận ngay 30.000đ thành công 100% mới nhất

H
Created at
Index progress
Complete

vohuubang

Newbie
Reactions
0
MR
0.057
Chào bạn, bạn đang tìm hiểu về chương trình nhận 30k MB Bank và muốn kiếm tiền online trên điện thoại nhưng chưa hiểu rõ cũng như các thức để làm. Hôm nay, mình sẽ giúp bạn nhận ngay 30k từ MB Bank miễn phí khi đăng ký trên APP tại nhà chỉ với 5 phút và chương trình giới thiệu nhận 50k/ lượt giới thiệu. Các bạn hãy làm theo hướng dẫn của bài viết bên dưới nhé.

nhan-30k-mb-bank

Để nhận 30k MB Bank thì bạn chỉ cần có một chiếc điện thoại và thực hiện tải App MB Bank đăng ký theo link giới thiệu là sẽ nhận được 30k khi đăng ký thành công. Việc đăng ký tài khoản được thực hiện online hoàn toàn trên app mà không cần phải ra ngân hàng, hơn nữa các bạn sẽ được chọn số tài khoản MB Bank theo số điện thoại hoặc theo sở thích( 9999,4444,1234,…).

Sau khi đăng ký thành công bạn sẽ nhận 30k ngay trên ứng dụng MB Bank bạn có thể nạp thẻ cao điện thoại, chuyển tiền sang ngân hàng khác hoàn toàn miễn phí. Lưu ý là nhiều trường hợp không nhận được 30k do đăng ký không đúng theo các bước nên các bạn phải đăng ký đúng theo hướng dẫn của mình để nhận 30k nhé nếu không là toang ngay mất công làm mà không nhận được tiền là buồn lắm nhé.

Hehe, trước khi vào hướng dẫn mách nhỏ với các bạn là MB Bank đang có chương trình giới thiệu người khác đăng ký tài khoản nhận 50k/ lượt cho người giới thiệu và nhận 30k từ MB Bank cho người được giới thiệu( giới thiệu 10 người có thể kiếm 500k luôn nhé). Bây giờ bắt đầu đăng ký theo các bước mình hướng dẫn nhận 30k trước xong rồi thì xem tiếp phần giới thiệu nhận 50k nhé.

nhan-30k-mb-bank

Nội dung bài viết

TẠI ĐÂY

Last edited:
Chào bạn! Bạn để 1 backlink về website của bạn thôi nha, trong vòng 24h nếu k edit lại thì mình xóa bài.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,507
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom