hoangtutgtg

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mở tài khoản demo forex - đầu tư tài chính trên MT4
Chưa bao giờ việc mở một tài khoản kinh doanh ngoại tệ lại đơn giản đến thế. Với sức mạnh của internet chỉ cần vài bước cơ bản là bạn có thể hoàn toàn tạo được một tài khoản đầu tư tài chính cho riêng mình. Thế nhưng vẫn có vài lưu ý trước khi mở tài khoản.

+Chọn sàn nào để mở tài khoản forex:
Để quyết định kinh doanh trên 1 sàn giao dịch thì sàn giao dịch đó cần có các tiêu chí sau:

1. Hoa hồng thấp

2. Nạp, rút tiền nhanh chóng

3. Có support người Việt

4. Vào - thoát lệnh nhanh - không có độ trễ

5. Hỗ trợ phân tích và cung cấp chiến lược cho trader

+Mở tài khoản demo forex - thực tập đầu tư tài chính
Sau đây mình sẽ hướng đẫn các bạn mở một tài khoản demo để giao dịch thử trong thị trường forex này.

Tuy nói là tài khoản demo forex nhưng người giao dịch demo cũng là giao dịch trên thị trường thật không khác gì 1 trader giao dịch trên tài khoản thật chỉ có khác là chơi demo forex sẽ không được hay mất tiền. Chơi để lấy kinh nghiệm thôi

Mình đang giao dịch trên sàn FBS thấy cũng rất ok

Bạn vào trang chủ của sàn FBS tại đây

Bạn click chọn ngôn ngữ tiếng Việt cho dễ

Sau khi đổi ngô ngữ sang tiếng Việt bạn click chọn mở tài khoản để tiếng hành mở một tài khoản demo forex

Bạn điền đầy đủ thông tin vào form đăng ký. rất đơn giản. FBS chỉ yêu cầu điền họ tên, email, số điện thoại.

Sau khi điền thông tin xong nhấn vào nút đăng ký một tài khoản demo forex

Rất nhanh và đơn giản bạn đã có 1 tài khoản giao dịch

trang wed sẽ đăng nhập vào khu vực cá nhân của bạn

Yêu cầu phải đổi mật khẩu khi lần đăng nhập đầu tiên. Lưu ý đây là mật khẩu để đăng nhập vào khu vực cá nhân của bạn bằng địa chỉ email không phải tài khoản giao dịch.

khi đổi mật khẩu hoàn tất bạn sẽ thấy tài khoản giao dịch của mình được tạo như bên dưới

Lưu tất cả thông tin này lại. Lưu ý đây là tài khoản thật có thể nạp tiền thật vào giao dịch ngay. Nhưng chúng ta chưa vội giao dịch trên tài khoản này. Lưu lại và để đó thôi.Xíu nữa ta sẽ tạo 1 tài khoản demo giao dịch thử nhe

Bước tiếp theo tải phần mềm giao dịch MT4 về cài đặt vào máy bằng cách click vào MT4 FOR WINDOWS

Sau đó chúng ta trở về khu vực cá nhân của mình trong trang FBS. để tạo tiếp một tài khoản demo

Hoàn tất mọi thứ FBS sẽ tạo cho bạn một tài khoản demo có nội dung giống như bên dưới

Lưu lại nhe. Mọi thứ đã ok rồi bây giờ bạn đã có tài khoản demo forex. giờ chỉ việc bật phần mềm giao dịch MT4 lên và trải nghiệm thử giây phút đầu tiên được làm nhà đầu tư như thế nào. Bắt đầu kiếm tiền bằng những cái click chuột BUY và SELL

Bài viết tiếp theo mình sẽ hướng dẫn cách thức sử dụng phần mềm MT4 cho newbee nhe
Nguồn: hocforexaz

Không có demo contest à bác?
Alpari đang chuẩn bị có đấy bạn.híc,tạo cái demo gì vất vả thế.vào mt4 -> mở tài khoản demo -> gõ tên bất kỳ .sẵn sàng không đến 1 phút:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom