hướng dẫn mình kiếm tiền với mmo cho người bắt đầu với mấy anh

vucs1998

Newbie
Reactions
2
MR
0.036
cuộc sống càng ngày càng khó khăn nhiều công việc online để làm , cũng như các job chuyên nghiệp nhưng em là 1 thằng mới vào mmo và tất nhiên là nghèo kiết xác rồi mọi người có nhóm nào cho em vào với kiếm tiền ạ

Anh em xem thêm clickworker -> hiện đnag có các job quay phim, chụp ảnh pay ngon
appen.com thì làm lâu dài nhưng hiện giờ hơi ít job dành cho thị trường Việt nam
Survey thì phụ thôi, chứ có khi cả tuần chẳng đc cái nào

Upvote 0
mình cũng bập bõm vào mmo thôi không có kinh nghiệm nhiều nhưng hiện tại đang chăm chỉ theo 1 job là nuôi LUNAR
LUNAR thì chắc ae ở đây ko ai lạ gì nữa. tiếc là bh giá nó xuống khá sâu nhưng nếu không có nhiều kinh nghiệm và đầu tư ít + không cần làm gì nhiều thì đây là hướng đi mà các bạn mới có thể tham gia
bác nào cùng đam mê sở thích nuôi lunar thì có thể ib zalo 0879339454 ae cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm ạ

Upvote 0
Anh em xem thêm clickworker -> hiện đnag có các job quay phim, chụp ảnh pay ngon
appen.com thì làm lâu dài nhưng hiện giờ hơi ít job dành cho thị trường Việt nam
Survey thì phụ thôi, chứ có khi cả tuần chẳng đc cái nào
Em thấy cái này cũng còn tùy ngày à. Khôgn phải ngày nào cũng có nhiều job hết cả.

Upvote 0
Nhân tiện, thông thường một bài viết hướng dẫn được chuẩn bị trên các diễn đàn chuyên ngành cho biết những gì và ở đâu có thể được thực hiện, có những nhóm nào. Thật không may, tôi đã không tìm thấy một thứ như vậy trên diễn đàn này, nhưng có một phân loại rõ ràng và thuận tiện bao gồm cả mức độ khó khăn. Bạn có thể tìm ra nó!

Upvote 0
số tiền mà b bỏ ra để làm mmo là số tiền b xác định sẽ mất :popo_beated: :popo_beated:

Upvote 0
Nhân tiện, thông thường một bài viết hướng dẫn được chuẩn bị trên các diễn đàn chuyên ngành cho biết những gì và ở đâu có thể được thực hiện, có những nhóm nào. Thật không may, tôi đã không tìm thấy một thứ như vậy trên diễn đàn này, nhưng có một phân loại rõ ràng và thuận tiện bao gồm cả mức độ khó khăn. Bạn có thể tìm ra nó!
Ý Bạn cần tìm gì mình có thể giúp!

Upvote 0
Ý Bạn cần tìm gì mình có thể giúp!
Cảm ơn lời khuyên của bạn, nhưng tôi đã khá tốt trên các diễn đàn. Chỉ cần suy nghĩ kỹ về thế giới lý tưởng.

Upvote 0
Bạn vào timebucks có nhiều job lắm
Timebucks kiếm tiền khoai quá, ko ăn thua. Cả tháng được 10$ là ngon. Làm survey còn ngon hơn
Hiện clickworker có mấy job kiếm bạc lẻ cũng được, gom từ từ lên thôi
Bác nào hứng thú thì ref cho mình phát

Upvote 0
cuộc sống càng ngày càng khó khăn nhiều công việc online để làm , cũng như các job chuyên nghiệp nhưng em là 1 thằng mới vào mmo và tất nhiên là nghèo kiết xác rồi mọi người có nhóm nào cho em vào với kiếm tiền ạ
Mình khuyên bạn nên tự gõ captcha hoặc click quảng cáo (PTC) kiếm vốn khi rảnh. với PTC bạn chỉ cần tìm 1 số site click 1 ngày tầm 30p-1tieng 1 tháng kiếm tầm >300k vứt vào hold 1 số coin tiềm năng khoảng 1 năm khi đó 1 năm sẽ có vốn tầm 2-3tr. trong thời gian 1 năm đó bạn dành tầm 2-3 tiếng tìm hiểu về mảng blog/web/marketing. dành times design web offline trên wordpress. trước 1 năm sau bạn dùng vốn mua domain+hosting.... bắt đầu làm affiliate marketting sẽ ổn hơn!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back