Hướng dẫn LIT Binance Launchpool Farming

Mã thông báo ERC20 $ LIT được niêm yết trên Binance Launchpool. Người dùng Binance có thể đặt cược các mã thông báo $ BNB, $ DOT và $ BUSD của họ để thu được $LIT trong 30 ngày, bắt đầu từ ngày 28 tháng 1 năm 2020, lúc 0:00 sáng (UTC).

$LIT là mã thông báo tiện ích gốc của Litentry, được sử dụng trong giao thức tổng hợp DID làm phí tính toán tín dụng / danh tiếng, phần thưởng cho cơ sở dữ liệu nhận dạng được lập chỉ mục, tiền đặt cọc để trở thành nhà đăng ký danh tính hoặc tài sản thế chấp cho các dịch vụ cho vay DeFi.

Hướng dẫn từng bước này dành cho cộng đồng Litentry và người dùng Binance tham gia vào việc nuôi LIT Binance Launchpool.
  1. Tới Binance Launchpool , đăng nhập vào tài khoản của bạn với email / điện thoại của bạn, mật khẩu và thông tin chi tiết 2FA.

Hình ảnh cho bài đăng

2. Bạn sẽ thấy nhóm BNB, nhóm DOT và nhóm BUSD. Chọn nhóm tương ứng cho mã thông báo mà bạn muốn đặt cược (chúng tôi đang sử dụng BNB làm ví dụ ở đây) và nhấp vào Đặt cọc ngay

Hình ảnh cho bài đăng

3. Bạn sẽ thấy số lượng BNB mà bạn đã đặt cược và số tiền có sẵn để đặt cược. Nhấn vào nút Stake để tiếp tục.

Hình ảnh cho bài đăng

4. Nếu bạn không có bất kỳ BNB nào, thì bạn có thể nhấp vào Mua BNB để mua mã thông báo để đặt cược.

Hình ảnh cho bài đăng

5. Sau khi nhấp vào nút Đặt cược, hãy nhập số lượng BNB bạn muốn đặt cược và nhấp vào Đặt cọc . Bạn chỉ cần nhấp vào Max nếu bạn muốn đặt cược toàn bộ số dư BNB của mình.

Hình ảnh cho bài đăng

6. Bạn sẽ thấy chi tiết đặt cược được cập nhật. Phần thưởng $ LIT mà bạn đã nhận được sẽ xuất hiện ở đây khi bắt đầu nuôi và bạn sẽ có thể nhận các mã $ LIT của mình bằng cách nhấp vào nút Yêu cầu Phần thưởng .

Hình ảnh cho bài đăng

7. Nếu bạn muốn hủy đặt cược hoặc thay đổi nhóm đặt cược của mình, thì chỉ cần nhấp vào Đổi và làm theo các bước tương tự để đặt cược BNB . Bạn sẽ đợi quá trình canh tác hoàn thành sau khi đặt cọc xong. Phần thưởng LIT sẽ cập nhật sau mỗi giờ.

Về Litentry​

Litentry là một giao thức Tổng hợp nhận dạng phi tập trung trên nhiều mạng, nó có cơ chế lập chỉ mục DID và mạng tính toán tín dụng dựa trên chất nền. Giao thức cung cấp một dịch vụ tổng hợp danh tính phi tập trung, có thể tương tác nhằm giảm thiểu khó khăn trong việc giải quyết các cơ chế DID bất khả tri. Litentry cung cấp một phương tiện an toàn mà qua đó người dùng quản lý danh tính của họ và các dApp có được tín dụng / danh tiếng theo thời gian thực của chủ sở hữu danh tính trên các blockchain khác nhau.

Giữ liên lạc với chúng tôi thông qua:​

• Trò chuyện cộng đồng của chúng tôi tại Telegram
  • Theo dõi chúng tôi trên Twitter
  • Thảo luận kỹ thuật trên Github
  • Thông tin thêm trên trang web

Oki

Chào bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,594
170,689