Hướng dẫn lấy lại tài khoản

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,313
MR
49.183
Chào bạn,

Đây là hướng dẫn các bạn lấy lại tài khoản khi:
  1. Quên mật khẩu:
  2. Mất điện thoại để lấy CODE Two-Factor:
    • Gửi Email yêu cầu Reset bằng Email bạn đăng kí tài khoản đến: [email protected]
  3. Không thể truy cập vào Email hoặc quên Email đã sử dụng để đăng kí. Bạn có 3 cách:

Tài khoản của mỗi người có giá trị riêng nên BQT không thể tự Reset lại cho các bạn, các bạn sẽ cần chứng minh tài khoản đó là của bạn.

BQT MMO4ME
Thân

Last edited:
Chào bạn,

Đây là hướng dẫn các bạn lấy lại tài khoản khi:
  1. Quên mật khẩu:
  2. Mất điện thoại để lấy CODE Two-Factor:
    • Gửi Email yêu cầu Reset bằng Email bạn đăng kí tài khoản đến: [email protected]
  3. Không thể truy cập vào Email hoặc quên Email đã sử dụng để đăng kí. Bạn có 3 cách:

Tài khoản của mỗi người có giá trị riêng nên BQT không thể tự Reset lại cho các bạn, các bạn sẽ cần chứng minh tài khoản đó là của bạn.

BQT MMO4ME
Thân
Chào admin,
Mình cảm ơn bạn đã reply, acc bị mất pass của mình là leowill007, email là tua****[email protected]
Mình đã reset rất nhiều lần và đều không hề nhận pass, bạn xem lại hộ mình, mình vào đây để reset: http://mmo4me.com/lost-password/

Em không biết hỏi cái này chỗ nào nên vào trang này để hỏi. Mong Mod chỉ giúp em là muốn ẩn hiện nội dung bài viết trong topic của mình thì làm thế nào ạ ? Ví dụ như bài viết của mình quá dài và muốn ẩn/hiện một đoạn trong bài viết đấy cho nó gọn, dễ xem, dễ đọc ấy ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom