Help Hướng Dẫn Làm Youtube Content 2017 ( Tuấn Anh )

mình cũng đang có hướng làm 1 chủ đề bạn có thể cho mình fb để dễ học hỏi không

bác thớt chay adword ko sợ die kênh hả, mình sợ die kênh nên ko dám chạy
Làm gì có chuyện die kênh khi chạy adwords :rolleyes::rolleyes:
Sản phẩm của google mà die kênh ! Bác die kênh là do vấn đề khác không liện quan đến chạy adwords :D:D
Em chạy 1.5 năm rồi có thấy gì đâu:oops::oops: Không chạy ngày nào nó còn báo mail khuyến khích chạy tiếp

Last edited:
Cho em hỏi ngu phát là lấy nhạc trên ncs với soundcloud k bị bản quyền à?
NCS là nhạc k bản quyền, còn soundcloud là kiểu trang nhạc online thôi, trên đó đủ loại nhạc có bản quyền cả

Làm gì có chuyện die kênh khi chạy adwords :rolleyes::rolleyes:
Sản phẩm của google mà die kênh ! Bác die kênh là do vấn đề khác không liện quan đến chạy adwords :D:D
Em chạy 1.5 năm rồi có thấy gì đâu:oops::oops: Không chạy ngày nào nó còn báo mail khuyến khích chạy tiếp

video bật kiếm tiền vẫn chạy dc hả bác? nó giống như hình thức trả tiền đế có view, click sợ vi phạm chính sách của youtube

video bật kiếm tiền vẫn chạy dc hả bác? nó giống như hình thức trả tiền đế có view, click sợ vi phạm chính sách của youtube
làm sao mà trả tiền có views !
Bác xem kĩ lại nhé . Views của chạy adwords chỉ để tăng xếp hạng trong chủ đề của nhà đầu tư thôi
Khi chạy adwords nó không hiện ads cho video = ko kiếm tiền đc từ views adwords nhé cậu ! Rãnh đi seach xem

cám ơn vì chia sẻ của bác về youtube e lại có thêm kiến thuc để tìm hiểu :D

like cho bro chia se.. đã add skype và chuẩn bị dầu ăn rồi.. chờ được thông :)

Em rất cám ơn bác đã chia sẻ, cộng đồng youtube cần nhiều người như bác hơn nữa, chia sẻ để cùng tiến bộ.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom