Hướng dẫn làm offer. Lập team chiến baner.

thanhmt

Junior
Reactions
112
MR
0.000
Như title.Vừa rồi rảnh có nhiều time nên mình có nhận hướng dẫn member làm off và mình vừa hoàn thiện khóa 1 hướng dẫn member chiến offer trên facebook 1 nhóm kín hơn 30 thành viên và giờ thì tất cả đã ổn định dần. Các thành viên đa số là newbie chưa biết gì về off đã có thể tự solo.thu nhập từ 40$-100$/tuần.
Hnay Tiếp tục mở tiếp khóa thứ 2 . Nhưng khóa thứ 2 muốn lập 1 team chuyên chiến baner tầm 15 thành viên.
Các bạn nào muốn tham gia thì cmt dưới đây trả lời cho mình vài câu hỏi để mình xét tham gia nhóm nhé.
1. name
2. Đã có sock chưa.
3. Đã từng làm qua off baner chưa.
4. Dành đc bao nhiêu thời gian để làm việc và chủ yếu là vào khoảng thời gian nào.
5. đang solo hay làm việc cho GR nào.
6. yahoo

Mọi người ai muốn tham gia thì cmt theo mẫu này để mình lựa chọn những bạn ưu tú vào nhóm nhé.
Đây là mình hướng dẫn các bạn vì vậy không phải đóng bất kì 1 khoản học phí nào hết. Các sub bên mình sẽ hỗ trợ list off và site cho các bạn băm rồi nhận tiền. Mình sẽ trực tiếp inbox cho bạn nào đc chọn. Trân trọng
Đây là topic tuyển mem của mình: http://mmo4me.com/threads/tuyen-mem...all-baner-lead-good-hang-hot-cuoi-nam.143947/

UpDate 25/12/2013 :

Nhận hướng dẫn thêm 10 bạn làm offer . Ưu tiên những bạn có quyết tâm và chăm chỉ làm việc.. Bạn nào có ý định thăm dò off hoặc ko thể tập trung vào công việc thì đừng Pm mình mất thời gian nhé. Mình chỉ giữ lại những người thực sự muốn kiếm tiền với offer và chăm chỉ làm việc lâu dài...Bạn nào đã từng làm off và có thể làm việc tối thiểu 8h/day muốn làm thì cmt ở đây nhé...Trong vòng 3 ngày không hoạt động đúng yêu cầu của mình thì mình sẽ cho out ngay lập tức...
Ưu Tiên ai có thể lo sock.

UpDate 28/12:
Tạm thời đủ số lượng và ngưng tuyển.. Sau tết âm lịch mình sẽ trực tiếp inbox cho những bạn tiếp theo nhé. Cảm ơn các bạn.

Last edited:
Như title.Vừa rồi rảnh có nhiều time nên mình có nhận hướng dẫn member làm off và mình vừa hoàn thiện khóa 1 hướng dẫn member chiến offer trên facebook 1 nhóm kín hơn 30 thành viên và giờ thì tất cả đã ổn định dần. Các thành viên đa số là newbie chưa biết gì về off đã có thể tự solo.thu nhập từ 40$-100$/tuần.
Hnay Tiếp tục mở tiếp khóa thứ 2 . Nhưng khóa thứ 2 muốn lập 1 team chuyên chiến baner tầm 15 thành viên.
Các bạn nào muốn tham gia thì cmt dưới đây trả lời cho mình vài câu hỏi để mình xét tham gia nhóm nhé.
1. name
2. Đã có sock chưa.
3. Đã từng làm qua off baner chưa.
4. Dành đc bao nhiêu thời gian để làm việc và chủ yếu là vào khoảng thời gian nào.
5. đang solo hay làm việc cho GR nào.
6. yahoo

Mọi người ai muốn tham gia thì cmt theo mẫu này để mình lựa chọn những bạn ưu tú vào nhóm nhé.
Đây là mình hướng dẫn các bạn vì vậy không phải đóng bất kì 1 khoản học phí nào hết. Các sub bên mình sẽ hỗ trợ list off và site cho các bạn băm rồi nhận tiền. Mình sẽ trực tiếp inbox cho bạn nào đc chọn. Trân trọng
Đây là topic tuyển mem của mình: http://mmo4me.com/threads/tuyen-mem...all-baner-lead-good-hang-hot-cuoi-nam.143947/
up phát

1. nguyễn trung hiếu
2. chưa có sock
3. chưa từng làm off banner
4. 8h sáng tới tối là thời gian rảnh của mình
5. đang là newbie chưa làm off, bạn cho mình xin một chân nhé, kiếm tiền mua sữa cho con
6. yahoo: changkho_dethuong1686

1. name:duy
2. Đã có sock chưa.: chua
3. Đã từng làm qua off baner chưa. chua nhunưng biết fake ip info
4. Dành đc bao nhiêu thời gian để làm việc và chủ yếu là vào khoảng thời gian nào. rất nhiều on cả ngày
5. đang solo hay làm việc cho GR nào. chưa
6. yahoo: caoboi_chon_heolanh

1. name: sumis
2. Đã có sock chưa.: chưa
3. Đã từng làm qua off baner chưa.:chưa
4. Dành đc bao nhiêu thời gian để làm việc và chủ yếu là vào khoảng thời gian nào.:nhiều
5. đang solo hay làm việc cho GR nào.không
6. yahoo:[email protected]

Mọi người cứ cmt trên đây mình sẽ trực tiếp Pm cho các bạn nhé. Đừng Pm yahoo mình trước loạn hết cả lên hok biết đường nào mà lần.

1. Name: Duy
2. Đã có sock chưa: Chưa có
3. Đã từng làm qua off baner chưa: Chưa từng làm
4. Dành đc bao nhiêu thời gian để làm việc và chủ yếu là vào khoảng thời gian nào: Làm được tất cả thời gian trong ngày...đang thất nghiệp
5. Đang solo hay làm việc cho GR nào: Chưa làm nên chưa có group cũng như không solo :D
6. Yahoo: bidunkare

1. name : Nguyễn Văn Thịnh
2. Đã có sock chưa : Chưa có sock (Có VPS tạo sock có tính ko )
3. Đã từng làm qua off baner chưa: Chưa làm qua offer lần nào
4. Dành đc bao nhiêu thời gian để làm việc và chủ yếu là vào khoảng thời gian nào: Dành 3h/ buổi sáng và 5h buổi tối từ 11h đêm đến 3h-4h sáng.
5. đang solo hay làm việc cho GR nào: Đang ngồi chơi
6. yahoo : vanthinh_win

1. Nguyễn Quang Việt
2. chưa có sock
3. chưa từng làm off banner
4. buổi tối, còn ban ngày thì tùy ngày
5. đang là newbie chưa làm off, bạn cho mình xin một chân nhé, kiếm tiền mua sữa cho con
6. yahoo: qviet210688

1 name : nnld218
2 chưa có sock
3 chưa từng làm offer
4 ~10h bắt đầu từ 13h ->, còn buổi sáng thì tuỳ ngày
5 đang rãnh
6 yh: yhld218
:D

1. name: phu
2. Đã có sock chưa.: chua
3. Đã từng làm qua off baner chưa: chua
4. Dành đc bao nhiêu thời gian để làm việc và chủ yếu là vào khoảng thời gian nào: 8h/ngay
5. đang solo hay làm việc cho GR nào. chưa
6. yahoo: fugo_1306

1. Nguyễn Doãn Thuấn
2. Có sock rồi
3. Đã từng làm off banner
4. Ngày làm dc 5-6 tiếng. Chủ yếu buổi tối và sáng sớm
5. Đang solo
6. yahoo: doanthuan1312

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads