Bounty Hướng Dẫn Làm Airdrop Xịn SecondLive-Bean-SLT

Rút về sàn
No
Giá trị 1 Coin
N/a
Nhập Ref được gì
1 Bean
Yêu cầu phải tuyển Ref
No
Link dự án Coin
https://secondlive.world/invite?user_id=595748

thanhlamitvn

Senior
Reactions
180
MR
0.209

Hướng dẫn làm airdrop SecondLive​

Ở bài viết này mình chỉ hướng dẫn các bạn cách làm airdrop Secondlive siêu xịn xò. Do thời gian có hạn nên mình không dài dòng giới thiệu gì về dự án này,mình chỉđi thẳng vấn đề là hướng dẫn các bạn cách làm airdrop và nhận được tiền miễn phí.

Dĩ nhiên, bài viết này chỉ phù hợp với những bạn có kiến thức căn bản - nếu bạn là "chiếu mới" thì cố gắng tìm hiểu thêm "cách làm airdrop" nhé.
Và mình thấy là LÀM TRÊN MÁY TÍNH dễ hơn Điện Thoại nhé (bạn có thể thử trên đt vì biết đâu do đt mình cùi bắp)

Bước 1: Truy cập: https://secondlive.world/invite?user_id=595748

Rất cảm ơn khi bạn dùng link ref để ủng hộ mình
(Không dùng cũng không sao)

Bước 2: Bấm connect để kết nối ví METAMASK... (bạn có thể dùng ví khác)
👉Nếu bạn sợ bị hack ví thì bạn có thể tạo ví mới cho dự án này
Kết nối ví Metamask
Kết nối ví Metamask
Bước 3: Liên kết Email, Twitter...

Cách liên kết Email cũng khá đơn giản nhưng mình vẫn chụp tấm hình minh hoạ nhằm giúp các bạn mới có thể thao tác dễ dàng hơn
Liên kết Email

Sau khi liên kết Email xong, bạn liên kết Twitter cũng tương tự
Bước 4: Kiếm BEAN và SLT
AVvXsEhsViCSJ4h86-Ue3MI_BP_bzjwV1-r0D2V0wrf8S-lXievJmAB09x9OymyxzlKlOVzk9CFPaTXvFb0BVTH54-isY0qaK4AacnSo_vXGiIsI4JLLvdi28pnoLkm3nayOYzdc1qcc-qkbMyyiWQENpjZ3639CV_ioo6Hv3d2Zyog2uB8pgeSADcKBolJLKQ=s1330

Vào Mission Center để claim bean từ nhiệm vụ Daily task (điểm danh) và các nhiệm vụ khác.
Sau khi có BEAM rồi, các bạn chọn EARN và bắt đầu Stake BEAN để nhận SLT
AVvXsEhYseiQWr7evJZ3aB56706cUmSTn9CfuaApAlRs2ZQh2gEwajTsRcMhLX6WTgvWjzDrr6_uPKUGaZbuNTvEUfYWjMZ_-gK4KlXqULW5s9POSTwGuPRa0l2PwVTWxMAOyTKtEujtz20rjBNJG3BlD7tEgLzWriIwip-lkKdNHgHevJ3KzhwiGPGgxEHTMw=w640-h316

Đến đây là xong, việc bạn cần làm bây giờ là TẠO THẬT NHIỀU ACCOUNT ĐỂ BÀO DỰ ÁN NÀY =))

Lần nữa xin cảm hơn khi bạn dùng ID 595748

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back