Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền với Toloka Yandex

Em mới lập acc chơi đc 5 ngày rút thử thì đc cho tối đa 7 đô thôi được cái tiền về ngay sau 1 tiếng
có phải là nếu làm lâu thì sẽ được tăng giới hạn rút tiền không ạ?
và làm những task nào để kiếm ngon nhỉ, em toàn task 0.1 0.2 là cao nhất trừ những task đào tạo thi

Em mới lập acc chơi đc 5 ngày rút thử thì đc cho tối đa 7 đô thôi được cái tiền về ngay sau 1 tiếng
và làm những task nào để kiếm ngon nhỉ, em toàn task 0.1 0.2 là cao nhất trừ những task đào tạo thi
Acc bạn có task uhrs không?

rút bình thường mà bạn! trên 20$ thì rút về payoneer luôn cũng được, có điều tiền về payoneer thì 50$ nó mới cho withdraw về ngân hàng. Còn paypal rút bao nhiêu cũng được mà, đâu có giới hạn đâu.

rút bình thường mà bạn! trên 20$ thì rút về payoneer luôn cũng được, có điều tiền về payoneer thì 50$ nó mới cho withdraw về ngân hàng. Còn paypal rút bao nhiêu cũng được mà, đâu có giới hạn đâu.
em mới rút thành công nhưng tối đa 1 lần rút được có 7 đô thôi ấy ạ
mới kiểm tra tiếp thì tối đa vẫn 7 đô
em dùng paypal ạ

em mới rút thành công nhưng tối đa 1 lần rút được có 7 đô thôi ấy ạ
mới kiểm tra tiếp thì tối đa vẫn 7 đô
em dùng paypal ạ
vậy cái này mình ko rõ, mình có vài acc vẫn rút bình thường, ko thấy nó giới hạn gì cả! Nếu cần bạn chat support hỏi thử. ko thì bạn chia ra mà rút, lần đầu thì lâu chứ lần sau nó về ngay luôn mà. Đổi nhiều ngôn ngữ cho có nhiều task

vậy cái này mình ko rõ, mình có vài acc vẫn rút bình thường, ko thấy nó giới hạn gì cả! Nếu cần bạn chat support hỏi thử. ko thì bạn chia ra mà rút, lần đầu thì lâu chứ lần sau nó về ngay luôn mà. Đổi nhiều ngôn ngữ cho có nhiều task
vâng em mới làm, đây là acc đầu tiên để xem lần rút sau có nâng lên không, nếu không thì hỏi
Em cũng có để anh nga đức tây ban nha nhật ả rập hết 😁

amazon, local và 1 số nhiệm vụ khác, thì toàn 0.1-0.25 mà , quan trọng biết cách làm ,1 tiếng 3-5 đô chuyện bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom