Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền với Toloka Yandex

Mình là newbie mới chơi , bác cho hỏi là làm sao có task ngon vì task ngon nhất trong acc của mình là 0,1 đô ,không có task nào 0,5 đô cả ,và làm sao để có task Amazon hay lâu lâu mới có , làm nhiều task mới mình toàn bị tạch , bác cho mình vào nhóm để học hỏi thêm với.
1 : chuẩn bạn...Mình chơi 25 acc không phải ngày nào cũng có task ngon , ví dụ hôm nay bạn làm nhiệm vụ A sẽ có 3 vòng đào tạo làm tổng sẽ được 0.5-0.7 đô/ 3 vòng mà 0.5x25 acc = 12 đô. 3 vòng đó có sẵn đáp án mình gửi 1 acc mất trung bình 15 phút làm 3 vòng đào tạo. Vậy 15 phút x 25 acc= 375 phút, tương đương 6 tiếng ạ . qua vòng đạo tạo là vòng chính thức sẽ tự làm, cái này tùy năng lực chất xám bản thân quyết định kiếm nhiều tiền là ở vòng chính thức bạn cày cả ngày hay bạn cày ít tùy bạn ( 6-8 tiếng là ước lượng chỉ tiêu của mình mỗi ngày phải đạt 10 đô) . hôm sau có nhiệm B, C làm nhưng sẽ ít tiền hơn sẽ làm ít đi , tùy có nhiệm vụ ngon hay không
2. Tùy hôm ,hôm nay có nhiệm vụ ngon hoặc không ngon . Ví dụ hôm nay có task 0.5 có sẵn đáp án mà mình có 25accx 0,5 =12,5 đô rồi , hoặc có thể hôm nay bạn kiếm ít ơn từng đó ,. Nói chung phải lập nhiều acc thì tiền mới nhiều
3. Khuyến khích dùng Paypal nha , min rút 1 đô thui, Payoneer 20 đô đó

giờ mình không nhận vào nhóm ai nữa nhé , đã đào tạo được gần chục bạn vào team chính thôi , vì có bạn chơi thấy nản không chịu học hỏi là bỏ , học kiếm tiền khảo sát TOLOKA là phải chuyên cần , muốn kiếm vài triệu đến chục triệu mà không bỏ tư duy chất xám và công sức thì có mà ăn......
Hết!!
Mình tham gia nhóm vs ạ...kinh nghiệm chơi mình có rồi mong muốn trau dồi hơn...bác ko fai đào tạo em cũng đk...zalo e ạ .0388002926

25 acc thanh toán về 1 paypal đc ko, chứ phải 25 acc paypal thì cũng dễ đi cả dàn lắm
25 acc có rheer về 4 acc paypal...còn đi cả dàn hay ko fai có cách

Có mấy vấn đề cho mình hỏi chủ thớt chút nhé
1. Như bạn nói bạn cày 25 acc mất 6-8 tiếng, vậy cày số lượng lớn hơn thì cứ x lên là biết được thời gian cần dùng à? Và ngày nào cũng tốn bằng đấy thời gian hả?
Bạn cày mất 6-8 tiếng của 25 acc kia là mở cùng lúc 25 acc để cày hay là cày xong acc lại thoát lại vào acc khác nên mới mất nhiều time vậy?
2. Nếu chăm chỉ ngày nào cũng làm thì trung bình 1 ngày đc bao nhiêu xu/acc?
3. Mình ko có tài khoản payoneer, vậy mình xài tài khoản pipo có được ko?
Cày zong acc này thì sang acc khác...
Chăm chỉ làm vs có tố chất ngày vài đô...vài chục đô đến vài trăm đô cũng có bạn nhé. 3 khuyên dùng paypal đk luca nào rút luca đó

Vào đây toàn job không khó mà cũng chẳng dễ, chả hiểu thớt chơi 25 acc kiểu gì chứ 25 acc mà kiếm đc 10-15$ thì chắc mất 8-12 tiếng chứ không phải 5 tiếng đâu

Vào đây toàn job không khó mà cũng chẳng dễ, chả hiểu thớt chơi 25 acc kiểu gì chứ 25 acc mà kiếm đc 10-15$ thì chắc mất 8-12 tiếng chứ không phải 5 tiếng đâu
25 acc của mình chơi nhiệm vụ amazon bạn ơi , vòng đào tạo 0.5/ 1 task . 25acc*0.5= 12.5$( vòng này có đáp án sẵn do team làm chỉ cần copy paste 5 phút xong 1 acc)
ảnh dưới là vòng chính thức ( cày bằng thực lực) mình cày hôm nay nha, chơi 1 acc nhé , 24 acc kia dự trù nếu bị làm sai, (cày trong 1 tiếng 35p)

25 acc của mình chơi nhiệm vụ amazon bạn ơi , vòng đào tạo 0.5/ 1 task . 25acc*0.5= 12.5$( vòng này có đáp án sẵn do team làm chỉ cần copy paste 5 phút xong 1 acc)
ảnh dưới là vòng chính thức ( cày bằng thực lực) mình cày hôm nay nha, chơi 1 acc nhé , 24 acc kia dự trù nếu bị làm sai, (cày trong 1 tiếng 35p)
View attachment 199359
Có vẻ ngon đấy nhỉ. Để thử try xem sao, cái này cho clone được chứ một số trang có clone là đi ngay

uk đọc lại bài của mình cách lập acc nhé :)) nó làm chặt đó ,
Ý bác làm chặt là sao? Chặt vụ clone với vpn hay là test chặt?

Ý bác làm chặt là sao? Chặt vụ clone với vpn hay là test chặt?
chặt về việc lập acc nà . 2 ngày /lập 1 acc/ 1 trình duyệt/ sau 2 tiếng mới được cày nha , kinh nghiệm t là thế , ai làm ẩu dính banned ngay, ko đc dùng vpn đâu

chặt về việc lập acc nà . 2 ngày /lập 1 acc/ 1 trình duyệt/ sau 2 tiếng mới được cày nha , kinh nghiệm t là thế , ai làm ẩu dính banned ngay, ko đc dùng vpn đâu
Kinh thật, chặt thế có khi nó ban tất

haha, căng chứ , vượt qua đc ,kiếm ăn tháng mấy củ chơi chơi
Ăn mấy củ mà ngày 5-6 tiếng cũng mệt ông à. Tôi chỉ làm khảo sát với có hoa hồng từ ref mấy site khảo sát, ngồi chơi cũng 3-5$/ngày rồi.

Ăn mấy củ mà ngày 5-6 tiếng cũng mệt ông à. Tôi chỉ làm khảo sát với có hoa hồng từ ref mấy site khảo sát, ngồi chơi cũng 3-5$/ngày rồi.
vầng cuộc sống cố thôi , em chơi tối với cuối tuần là chủ yếu, chứ làm thuê lương 8 củ không kiếm thêm mấy triệu chắc đói rách mồm... bác ngồi im cũng có tiền tháng 150 biden cũng ổn ha.

vầng cuộc sống cố thôi , em chơi tối với cuối tuần là chủ yếu, chứ làm thuê lương 8 củ không kiếm thêm mấy triệu chắc đói rách mồm... bác ngồi im cũng có tiền tháng 150 biden cũng ổn ha.
Muốn nhiều tiền k, inbox tôi fb https://bit.ly/3Ml7XvQ trao đổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back