Hướng dẫn kiếm tiền với site Supernovaox

Reactions
336
MR
0.762
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
SuperNovaOX được tạo ra bởi tổ chức TeamVinh International trực thuộc VodeOx, có trụ sở tại Singapore, hiện nay họ đang trả tiền cho việc xây dựng mạng lưới thành viên của mình bằng cách giới thiệu các referrals và bạn sẽ nhận được tiền từ việc đó.
Hình thức kiếm tiền của site này chủ yếu là giới thiệu các thành viên tham gia (referrals) và bạn sẽ nhận được 0.1$cho mỗi lượt giới thiệu, ngoài ra tháng 10 này cũng đang có chương trình đua top referals mà cụ thể mình sẽ nói ở bên dưới, giải thưởng lên tới 500$ cho người đứng đầu. Tất cả mọi tham gia đều không phải đóng bất kỳ một khoản phí nào, chấp nhận thanh toán qua tài khoản Paypal, nên rất tiện lợi và nhanh chóng. Bạn cũng có thể sử dụngSolidtrustPay hoặc Egopay nhưng tốt nhất nên sử dụng Paypal vì nó hiện nay phổ biến và đã hỗ trợ rút tiền về tài khoản ngân hàng Việt Nam rất dễ dàng.​

Hướng dẫn đăng ký tài khoản SuperNovaOX và kiếm tiền:

Bạn click đây để đăng ký một tài khoản:

Tiếp theo click PE join như hình:

Sau đó điền đầy đủ các thông tin:

Lưu ý: dòng “Enter the numeric version of ” nó ghi “THIRTY ONE” thì bạn điền số 31 nhé

Sau khi điền đầy đủ thông tin tiếp theo click PE Login để đăng nhập:

Điền thông tin đăng nhập:

Ở dòng “Enter the numeric version of ” nó ghi “SEVEN” thì bạn điền số 7 nhé

Đây là giao diện nó yêu cầu kích hoạt:

Bạn vào email đã đăng ký ở trên và lấy code này coy và click Submit:

Sau khi vào được tài khoản bạn kéo xuống dưới sẽ có mục là Referrals:

Dạng như http://supernovaox.com/index.php?ref=xxx , bạn thay xxx=tên sử dụng tài khoản của mình và giới thiệu cho người khác. Ví dụ tên tài khoản của bạn là makemoney1 thì bạn sẽ đi giới thiệu với người khác đăng ký giống bài viết này với dạng là:

http://supernovaox.com/index.php?ref=makemoney1

Mỗi người đăng ký dưới link của bạn sẽ kiếm được 0.1$, tất cả tham gia đều miễn phí, khi có 2$ bạn có thể rút tiền qua tài khoản Paypal nhé! Lưu ý mỗi 1 IP chỉ được 1 tài khoản duy nhất, bạn có thể sử dụng các chương trình fake IP để tự đăng ký cho mình nhưng có nhiều khả năng bị khóa tài khoản vì như thế là vi phạm các quy định của nó tại:http://www.supernovaox.com/index.php?mod=content&page=privacy
Ngoài ra tháng 10 này SuperNovaOX.com đang có chương trình đua top referrals với số tiền cực hấp dẫn lên tới500$ cho người giới thiệu được nhiều referrals nhất:
Top Referrer: $500
#2 $300
#3 $100
#4 $50
#5 $25
#6 $25
Chúc các bạn kiếm tiền online thành công!

Proof 6-11-2014

với lại cái này trước đây bác nào đó cũng có gt rồi cũng thử cái này rồi đăng ký thì nó bảo
your ip has been banned....

nó bỏ band rồi h vẫn chơi dc ù ù :D

nó bỏ band rồi h vẫn chơi dc ù ù :D
Cheat ref đc pay đúng 1 lần , lần sau cheat email để cheat ref bị band luôn nick :D :D

Có cái vọc r đây :))) cheat thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,803
170,878
Latest member
tonybebe
Back
Top Bottom