Referrer Hướng dẫn kiếm tiền với SeoSprint và tuyển ref ( có tool ) Ver 2

Status
Not open for further replies.
mình đã làm ref của bạn rồi!
Dat Le
ID: 1787065

mình đã lỡ dki trước khi đọc topic này..:binhsua72:có cách nào cứu vãng hog thớt:binhsua80:

đặt lệnh rút $ mà ko gữi code về mail thì sao vậy chủ thớt

Bác active cho em với
Tung Nguyen Huy
ID 2017037
Thanks bác

đã làm seosprint mà k tự kiếm job được thì khuyên thật đừng nên làm nữa;))
p/s: đùa chút thôi đừg đáp gạch :))

ID: 2017923
đã ref, cấp tool chiến nào

mấy bác đang xài tool có gặp tình trạng này ko ?
từ hôm qua giờ rất hay full cpu , bình thường lúc load web cũng ko sao ,nhưng load xong cả rồi tới lúc báo cáo thì hay đơ ,xài chuột ko đc lúc đó , lúc trước phần lớn tool đơ do đang load cùng lúc làm cpu lên 100 .đằng này load xong rồi ,phần mềm check down up mạng của mình ko còn nhãy số, mọi thứ đang ở load ad success >cpu về 0 . gần báo lại lại đơ và báo 100%
chỉ vừa gặp trong 1 ngày nay , lúc trước ko bị
hình như đúng lúc seosprint update skin trong báo cáo job như theme win8 ấy
ai đang xài tool xem thử có gặp như mình ko
việc đơ khi báo cáo làm tốc độ chậm lại rất nhiều , config 5' nhưng có khi 789' sau mới báo cáo đc, có job bị next thì time out
khi hoàn thành mọi thứ thì mình check các job đang làm việc trong seosprint và các job bị next các kiểu bên ngoài thì thấy luôn có sự chênh lệch (thường xuyên)
vd: trog seo 7job đang làm ====>7
trên tool thì load ko đủ ad 1
time out 1 ====>5
quá thời gian1
next 2
:binhsua23:tình trạng này chỉ vừa gặp trong 1 ngày nay

Last edited by a moderator:
từ hôm qua giờ rất hay full cpu , bình thường lúc load web cũng ko sao ,nhưng load xong cả rồi tới lúc báo cáo thì hay đơ ,xài chuột ko đc lúc đó , lúc trước phần lớn tool đơ do đang load cùng lúc làm cpu lên 100 .đằng này load xong rồi ,phần mềm check down up mạng của mình ko còn nhãy số, mọi thứ đang ở load ad success >cpu về 0 . gần báo lại lại đơ và báo 100%
việc đơ khi báo cáo làm tốc độ chậm lại rất nhiều , config 5' nhưng có khi 789' sau mới báo cáo đc, có job bị next thì time out
khi hoàn thành mọi thứ thì mình check các job đang làm việc trong seosprint và các job bị next các kiểu bên ngoài thì thấy luôn có sự chênh lệch (thường xuyên)
time out 1 ====>5
quá thời gian1
next 2

Xác nhận là bị đúng như vậy, cả 2 máy khác nhau đều bị, thảo nào mình thấy hôm nay tool nó cứ đơ mãi, chắc là do chỗ báo cáo của SEO nó mới thay đổi rồi

Thằng SEO đang yên đang lành đi sửa cái form bc làm gì không biết, giờ làm = tool cực vãi ra @@

Thằng SEO đang yên đang lành đi sửa cái form bc làm gì không biết, giờ làm = tool cực vãi ra @@
ặc thế là tình hình chung cmnr chắc phải nhờ bác poker code lại quá

hoàn thành nhiệm vụ mà váo site ko lên điểm là sao :(

time out 1 ====>5
quá thời gian1
next 2

Do Seo mới thay đổi cấu trúc của form nên tool bị lỗi, mình sẽ update cái này ngay, mọi người tạm ngừng sử dụng tool một hai ngày nhé

Thanks

đà ref thớt..
ID 202394
Sớm nhận được tool free từ thớt

Biết thằng này lâu rồi nhưng giờ mới chiến thử, làm ref cho thớt đây
ID: 2023073

Đã active cho 2 bạn phía trên

Update bản fix lỗi cho ver 4.4 các bạn down bên thư mục tool tại đây nhé

http://mmo4me.com/showthread.php?10...em-ho-tro-lam-SeoSprint-VNAJ-come-back/page36

Giờ mình có việc phải về quê 2 ngày nữa mình mới lên, lúc nãy tranh thủ fix luôn trước khi về. Có vấn đề gì thì 2 hôm nữa lên mình sẽ giải quyết nhé

Là sao hả chủ thớt ơi, kêu đăng ký xong gửi email để active tool thì mình làm đúng ko đc active còn những bạn post ở đây thì lại được active...
ID: 2020174

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu