Referrer Hướng dẫn kiếm tiền với SeoSprint và tuyển ref ( có tool ) Ver 2

Status
Not open for further replies.

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Lời nói đầu

Hiện nay vẫn còn rất nhiều bạn quan tâm tới SeoSprint và có PM mình hàng ngày để nhờ mình hướng dẫn, tuy nhiên do không có nhiều thời gian để có thể support hết các bạn được nên mình lập topic này với các hướng dẫn chi tiết, hi vọng bạn nào mới tìm hiểu về SeoSprint có thể tham khảo và không cần pm mình nhờ trợ giúp nữa

SeoSprint là một trang web làm việc online mà tại đây bạn có thể kiểm tiền bằng các công việc như click chuột, đăng ký, làm nhiệm vụ...

Độ khó so với các công việc khác:

Làm việc trên SeoSprint gặp một khó khăn duy nhất đó là ngôn ngữ tiếng Nga, tuy nhiên bạn có thể sử dụng trình duyệt google chrome đã có hỗ trợ sẵn dịch từ tiếng Nga sang tiếng Việt, nếu chịu khó tìm hiểu và làm quen thì sau này các bạn sẽ thấy công việc SeoSprint tương đối nhàn và không hề vất vả so với các công việc khác tại MMO

Thu nhập: Công việc khá nhàn nên thu nhập cũng không được cao, trừ khi bạn coi SeoSprint là công việc chính, còn nếu không bạn có thể vừa chơi vừa kiếm thêm với SeoSprint 1$/ngày là hoàn toàn khả thi ( 1$/ ngày là bạn vừa làm vừa chơi, còn nếu làm nghiêm túc thì sẽ nhân lên dựa vào công sức bạn bỏ ra )

Đơn vị tiền tệ trên SeoSprint tình bằng rub, 31 rub ~ 1$

Bạn có thể rút tiền từ SeoSprint thông qua các ví tiền online như WebMoney, từ WebMoney bạn có thể đổi lại thành VND, đặc biệt giá WMZ hiện nay khá cao, lên tới 21.5k/1 WMZ

Xem hướng dẫn về WebMoney tại đây

http://mmo4me.com/forumdisplay.php?21-WebMoney

Để có thể làm việc tại SeoSprint theo khuôn khổ hướng dẫn trong bài viết này thì điều kiện cần để bạn có thể tham gia đó là bạn nhất thiết phải thay đổi được IP
của mình, làm việc tốt nhất nếu bạn có 1 USB 3G hoặc nếu không bạn phải là người có thể reset được modem

Nếu bạn thỏa mãn điều kiện trên thì hãy tiếp tục theo dõi hướng dẫn phía dưới

Để đăng ký account mới ở SeoSprint và làm ref của mình, đầu tiên các bạn vào link ref

http://www.seosprint.net/?ref=1262718

Sau khi nhập đầy đủ thông tin tên tài khoản và email, các bạn sẽ phải trải qua một bước nữa là trả lời các câu hỏi của Seo. Các bạn điền theo thứ tự như trong hình

Cụ thể ở đây là 2,2,1,2,1,2,2

Thông tin đăng nhập sẽ được gửi đến email của bạn, đừng sử dụng email rác để đăng ký SeoSprint

Trong trường hợp bạn đã có account ở SeoSprint và chưa làm ref của ai cả, nếu bạn muốn làm ref của mình thì các bạn vào link dưới đây

http://www.seosprint.net/userinfo.php?user=1262718

Sau đó click vào "Trở thành một thành viên của giới thiệu này"

Để làm việc trên SeoSprint trước hết bạn cần active account tại SeoSprint, sau khi active account bạn sẽ bắt đầu được tính rating

Lợi ích của việc active account

_ Tăng giới hạn rút tiền lên 500 rub/ ngày
_ Nhận được nhiều công việc hơn so với rating thấp

Để active account bạn cần chuẩn bị 1 sim 11 số, tốt nhất là sim mobi 11 số ( sim viettel và vina 11 số có lúc được có lúc không)

Sau đó các bạn chọn: Các chi tiết cá nhân của tôi

Rồi nhập đầy đủ phần thông tin cá nhân, ở mục điện thoại di động, các bạn chọn kích hoạt số điện thoại và nhập số điện thoại 11 số vào, số điện thoại nhập có dạng

+841...... (VD: +841689000000)

Sau khi nhập đầy đủ thông tin cá nhân và active số điện thoại thì account của bạn sẽ có hình bông lúa với rating ban đầu là 1

Rút tiền:

Để rút tiền các bạn vào mục "Để nhận tiền" sau đó chọn cổng thanh toán mà bạn muốn rút qua

SeoSprint cung cấp cho bạn khá nhiều cách thức để kiếm tiền, tuy nhiên trong khuôn khổ bài viết này mình sẽ hướng dẫn bạn cách kiếm tiền phổ biến nhất mà có thể làm được hàng ngày, đặc biệt là đã có tool auto hỗ trợ bạn làm, nên công việc trở nên thật sự dễ dàng sau vài ba ngày làm quen

Để bắt đầu làm việc, các bạn chọn "Hoàn thành nhiệm vụ", ở mục "Theo danh mục" các bạn chọn "Chỉ cần nhấp chuột"

"Chỉ cần nhấp chuột" là các công việc chỉ nhấp chuột, công việc tương đối dễ dàng và đặc biệt đã có tool hỗ trợ

Link download Tool:

https://docs.google.com/file/d/0Bx95CDbzsoBnSXpEVnFZQkh1NE0/edit?usp=sharing

Để có thể sử dụng tool, các bạn phải làm ref của mình và làm việc trên IP Việt, không dùng IP Fake, proxy, HMA....

Sau khi đã làm ref, các bạn gửi email tới email của mình: [email protected] ( mình chỉ nhận active tool qua email, pm qua yahoo hoặc comment lại trên topic
có thể sẽ không được mình để ý)

Nội dung email bao gồm ID của bạn trên SeoSprint ( ID chứ không phải là email đăng nhập, đặc biệt là mình không đòi hỏi pass của bạn)

Hướng dẫn sử dụng Tool bằng video

http://www.youtube.com/watch?v=5L7c33ruIQI&feature=player_embedded

_ Đây là topic tuyển ref và cung cấp tool để làm việc trên SeoSprint, không phải là topic cung cấp job, tuyệt đối đừng đỏi hỏi job từ mình vì mình không làm job

_ Mình sẽ cố gắng hướng dẫn chi tiết nhất trên topic để mọi người đều có thể theo dõi, vì mình không có nhiều thời gian để có thể hướng dẫn trực tiếp qua yahoo.

Hãy chịu khó tự tìm hiểu trước khi đặt câu hỏi bạn nhé

Tất cả các câu hỏi liên quan các bạn post tại đây, mính sẽ trả lời và update tại đây, đừng pm riêng nhé, mình sẽ không có thời gian để giải đáp thắc mắc cho bạn. Mình sẽ cố gắng giải đáp các câu hỏi nhanh nhất có thể

Ngừng tuyển ref .............

Last edited by a moderator:
Mở hàng cho bác , đang theo bác và đề nghị của em đã được bác đáp ứng

Support tuyệt vời quá :x

33.3 rúp =1$ chứ k phải 31(wm ex)

- - - Updated - - -

33.3 rúp =1$ chứ k phải 31(wm ex)

thớt mà chịu khó cung cấp list job cho mem thì ref theo nhiệt tình....đang hiện là ref của thớt..đang cần số lượng job lớn đẻ làm :)

- - - Updated - - -

thớt mà chịu khó cung cấp list job cho mem thì ref theo nhiệt tình....đang hiện là ref của thớt..đang cần số lượng job lớn đẻ làm :)

thớt mà chịu khó cung cấp list job cho mem thì ref theo nhiệt tình....đang hiện là ref của thớt..đang cần số lượng job lớn đẻ làm :)- - - Updated - - -thớt mà chịu khó cung cấp list job cho mem thì ref theo nhiệt tình....đang hiện là ref của thớt..đang cần số lượng job lớn đẻ làm :)
ref thớt free tool trọn đời r còn giề

cho mình hỏi
tool của bác
job tự add vào, hay job được update sẵn trong tool

mình clone 5 acc thì tương đưng 5IP ?

cho mình hỏi
tool của bác
job tự add vào, hay job được update sẵn trong tool

mình clone 5 acc thì tương đưng 5IP ?

Job phải tự add vào chứ, mình có nói rõ ở phía trên còn gì, bao nhiêu acc thì bấy nhiêu IP bạn à, và 1 acc thì cũng phải đổi IP hàng ngày để làm việc

job tự add đó cậu ................................

- - - Updated - - -

job tự add đó cậu ................................

vấn đề WMZ, làm thế nào để lập nhiều WMZ mà không cần SĐT

có topic hướng dẫn
lập nhiều WMZ, nhưng phải ít nhất 1 lần phải active SĐT .....

mình không reset moden được ---> trọ
dùng D-com thì quá chậm

vấn đề là tại sao 1 ID phải thay đổi IP thường xuyên trong 1 ngày ?

cho mình hỏi thớt, nếu mình mua id 1,5$/1 acc thì có phải free tool như ref thớt luôn ko

cho mình hỏi thớt, nếu mình mua id 1,5$/1 acc thì có phải free tool như ref thớt luôn ko

Đã mua rồi mà còn free nữa là sao trời =))

Đã mua rồi mà còn free nữa là sao trời =))

bạn ko hiểu ý ròi, tức là mua ròi thì có còn gia hạn nữa ko ấy hay là mua vĩnh viễn

1.5$ chỉ xài trong 1 tháng thôi bạn ơi!

bạn lên viết rõ như vậy... hướng dẫn newbie

TH1.
Free tool - với điều kiện làm ref chủ thớt... + dùng IP Việt Nam làm việc
(Free tool với những ai làm ref của mình và sử dụng IP VN (Chú ý là chỉ free tool với những ai làm ref và dùng IP VN))

TH2.
1.5$ 1 tháng cho những bạn không muốn làm ref chủ thớt... dùng IP nào cũng được

và dẫn link topic tool của bác ra... newbie lại phải hỏi... tool ở đâu ra ?
http://mmo4me.com/showthread.php?103566-VN-Auto-Job-40-Phan-mem-ho-tro-lam-SeoSprint-VNAJ-come-back

Last edited by a moderator:
Đang tính mua cục 3G xài làm Seo, bữa rài xài ké wifi của hàng xóm nên không thể reset modem được.

List job khởi nghiệp dành cho các bạn ref của mình ( 13 job trong đó có 6 job danh tiếng, giúp các bạn không bị âm danh tiếng khi làm việc, tất cả đều là job của mình tự tạo)

Các bạn download tại đây

http://www.mediafire.com/?h7wcn8cofrn5040

File seo.aj, bạn nào chưa có job nào thì copy trực tiếp vào thư mục library để chạy. Bạn nào có job sẵn rồi thì sử dụng tool convert để ghép 2 list job với nhau

bạn lên viết rõ như vậy... hướng dẫn newbie

TH1.
Free tool - với điều kiện làm ref chủ thớt... + dùng IP Việt Nam làm việc
(Free tool với những ai làm ref của mình và sử dụng IP VN (Chú ý là chỉ free tool với những ai làm ref và dùng IP VN))

TH2.
1.5$ 1 tháng cho những bạn không muốn làm ref chủ thớt... dùng IP nào cũng được

và dẫn link topic tool của bác ra... newbie lại phải hỏi... tool ở đâu ra ?
http://mmo4me.com/showthread.php?103...VNAJ-come-back

Cảm ơn bạn đã giải thích luôn hộ, bây giờ mình không muốn quảng cáo thêm về tool nữa vì mình khuyến khích chơi IP thật :D, còn ai biết về tool mà muốn mua thì mình vẫn sẽ cung cấp

:binhsua80: trước đây cũng làm seo rồi nhưng mà ko biết tìm job hơi chán :binhsua101:

mình vẫn chưa hiểu lắm chỗ click GA, click vào đâu nhỉ? có phải click tab 1 đến tab 10 ko? khi tool báo là xong nhiệm vụ hay báo để click GA

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,437
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week