Hướng dẫn kiếm tiền với Peko (chỉ cần chơi game là có tiền, không cần down app, survey)

dotrungha125

Junior
Reactions
12
MR
0.000
10/9/2014: Đã có proof mới trang 11

10/9/2014: Đã fix lỗi ko redeem được nhé mọi người. Mình đã redeem đang đợi tiền về. Có proof sẽ show lên cho mọi người xem.

up proof tháng 8 trang 9

up proof mới nhất trang 7

Giới thiệu qua về Peko và giao diện Scramble match (CÁC BẠN NHỚ NHẬP CODE ĐỐI VỚI ANDROID HOẶC TRÊN IOS THÌ NHẤP VÀO LINK NHÉ, NHƯ THẾ MỚI ĐƯỢC CỘNG 5000 ĐIỂM BAN ĐẦU)

Có 4 phòng thi đấu : 2 free và 2 phòng thi đấu bằng point (100 và 500 points/ ván)

Thể lệ chơi rất đơn giản: chơi như candy crush sau khi cài đặt app xong mà có theo link ref thì bạn sẽ có 5k points trong acc. Bạn có thể tham gia đấu ở bất cứ phòng nào bạn muốn. Mỗi phòng tối thiểu 2 ng và tối đa 4 người chơi.

Ở ván đấu 2 người ( mình ví dụ phòng 500 points) win thì đc 1k points( trong đó 500 của mình đặt cược và 500 của người kia) và thua thì mất 500points.

Ở ván đấu có 3 người tham gia : thắng mình sẽ được 1150points trong đó của mình 500points, người về nhì thua 150points người về bét thua 500points.

Ở vân có 4 người thi đấu: thắng mình sẽ được 1250points trong đó gồm 500points của mình, 250 của người về ba, 500points của người bét. Người về nhì huề thu về 500points đặt cược trước đó.

Đó là thể lệ cũng như cách thức chơi bình thường.

Mình giới thiệu tiếp về cách kiếm nhiều points hơn và chủ yếu mình vẫn làm.

Giao diện:

Đây là menu bên tay trái bao gồm từ trên xuống:

Scramble match là thứ mình vừa giới thiệu ở trên.

Find people : bấm vào đây bạn có thể tìm thấy bạn bè ở xung quanh vị trí gần bạn.

My challenges: hiện thị điểm mà bạn kiếm đc một cách chi tiết.

Invite friends: ở đây bạn có thể giới thiệu link ref đến bạn bè bằng sms hoặc facebook...

Cái quan trọng nhất:

Mission: ở đây gồm các nhiệm vụ( chỉ có trên ios còn android mình không thấy có)

Các bạn để ý gồm 2 mức misson cho người mới chơi và 1 mức cao hơn.

Hoàn thành mỗi mision mức 1 bạn sẽ có 1k poins cho mỗi nhiệm vụ, và 2k points cho mức 2. Hoàn thành hết tất cả nhiệm vụ ở mỗi mức bạn sẽ đc công 5k points cho mỗi mức nữa.

Đặc biệt ở mỗi mức có nhiệm vụ cuối cùng là giới thiệu link cho bạn bè bạn sẽ có 5k points cho một lần có người rè cho bạn và cứ giới thiệu đc 3 người thì bạn đc cộng thêm 10k bonus + 15k ref là 25k points. Và từ 3 người trở đi thì cứ 2 người bạn lại được cộng thêm 10k có nghĩa là bạn sẽ đc 10k/1ref. image.jpg

Một phần quan trọng cho ai muốn chơi dài lâu nữa là : 1 ngày mỗi người sẽ có 10 lần poke dùng thì cứ sau 1 tiếng nó lại tặng thêm 1 lần => có 24 lần mình được peko. Sau khi mình peko hết 10 lần thì nó sẽ hiện thì thông báo hỏi mình có muốn có thêm lượt peko ko thì mình chọn Yes -> gửi sms đến bất kỳ số nào nó sẽ cho mình 10 lượt peko ngay lập tức nữa.

Khuyến khích peko người khác sau ván đấu.

Giao diện peko:

Chú ý căn sao cho viên bi lọt vào ô vàng là bạn sẽ đc 1 lần quay jackpot và có cơ hội trúng cao nhất 100k points.
Mình hay thả ô vàng thế này:
- Nếu như ô vàng đang ở 12h thì bác để lực min nhất rồi ấn quay.
- Nếu ô vàng ở 6h thì vẫn để lực min nhấn rồi ấn quay. Đối với ios thì ấn quay xong nó sẽ có chưa harry thì ấn quay xong bác giữ nút harry sao cho nó quay nhanh gần đến ô vàng cách tầm 5-6 ô thì thả để nó rơi từ từ vào. Đối với ăn doi ko có nút đó thì lực cho là max nhất.

Mình trúng khá nhiều lần và cao nhất là 7777 points

Sơ lược về peko là như trên.

Điều quan trọng là acc mới thì phải có ref thì mới có points nhé! Mình đăng bài bằng điện thoại nên hơi khó nhìn mọi người thông cảm. Ai ref acc mới thì vào bằng safari theo link ref của mình để nhận points hộ mình với nhé

Link:

-https://www.peko-peko.me/invite/show?type=email&code=zNI5e1Qe

Bạn nào dùng iphone thì phải có ACC ITUNES USA nhé, bấm trực tiếp vào link này để cài

hoặc nhập code invite: zNI5e1Qe

- Đối với các bạn dùng android thì do google play không có nên vào trực tiếp link này để down file cài đặt về:

https://docs.google.com/file/d/0Bzkfzq5Hx3VPS2dOamJ4eGkwLWM/edit

Cài đặt xong link với FB rồi nhập code invite: zNI5e1Qe

DÀNH CHO MÁY CÓ JAILBREAK NHÉ: (BẠN NÀO KHÔNG HIỂU ĐOẠN NÀO CỨ SMS, IMESS, VIBER, WHATSAPP, ZALO MÌNH SẼ TRỢ GIÚP NHÉ) 0988.624.387

vô cydia rồi tải cái flex 2 về rồi làm như hình

Để searh được 3 cái dòng trên hình 3 thì bác ấn vào ô search gõ

"bool isjai" là nó sẽ ra được 2 dòng trên rồi tích vô đó

tích xong lại tiếp tục ấn ô search gõ

"void iscra....." là nó sẽ tự hiện nốt dòng cuối cùng

proxy

proxy

proxy

proxy

Làm cái proof cho nó tin tưởng nhể

Last edited:
ặc trò này ra lâu rồi mà, kiếm dc mấy K $ từ nó rồi :D :-j =))

vậy là kiểm điểm chủ yếu = cách quay số thôi hả bạn, chứ thi đấu thấy hên xui quá

vậy là kiểm điểm chủ yếu = cách quay số thôi hả bạn, chứ thi đấu thấy hên xui quá
đúng rồi bạn. Quay số. Cố quay ô vàng rồi quay Jackpot. Nếu bạn làm trên ios thì có thêm nhiệm vụ thì làm nhanh hơn trên ăn doi.

reef r coó tut ji send qua di ban

reef r coó tut ji send qua di ban
tut thì không có. Chỉ có 1 số kinh nghiệm chơi thôi.
Đó là khi quay lấy điểm. Nếu ô vàng ở 12h thì lực là min nhất
còn khi ở 6h thì lực gần 1 nỬA
Khi quay trúng ô vàng có Jackpot thì bấm giữa trước rồi đợi 1s sau đó ấn 2 cái bên cạnh thì dễ ăn điểm hơn.

Ngoài ra còn ché chế độ down app trên m.tapjoy.com để lấy coint mua stamp để xin người khác peko

ủng hộ em đi các bác ơi. Sắp được thêm 10$ nữa rồi. ĐƯợc phát em lại up proof lên cho các bác xem

PAY đc chưa thớt? tôi PAY 5 ngày rồi mà vẫn chưa về nè

PAY đc chưa thớt? tôi PAY 5 ngày rồi mà vẫn chưa về nè
đó. mấy cái proof mình up lên là mình pay gần đây nhất là ngày mồng 6. Bác có scam nó ko mà nó lâu trả thế. Em nhanh nhất là 1 tiếng. Lâu nhất là 1 ngày là tiền về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom