Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền với Futurenet.Club

Tzuong

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Đến với FutureNet, các bạn sẽ có rất nhiều cơ hội để tăng thu nhập, cụ thể :
  • Hoa hồng từ mạng xã hội.
  • Hoa hồng từ phương tiện truyền thông.
  • Hoa hồng bán hàng.
  • Hoa hồng quảng cáo bán hàng.
  • Hoa hồng bạn bè.
  • Hoa hồng trên thu nhập.
  • Hoa hồng lãnh đạo (không giới hạn)
  • Phần thưởng sự nghiệp.
Khởi động

Bạn có thể sử dụng FutureNet hoàn toàn miễn phí, và cũng có thể có thu nhập dựa trên hoạt động của bạn, nhưng nếu bạn muốn đạt được các hoa hồng theo cây hệ thống, bạn cần mua 1 trong các gói PREMIUM và BUSINESS.

Link đăng ký: https://superheroxxx.futurenet.club/signup/step/1

Một điểm rất đặc biệt của hệ thống FutureNet là mỗi gói sẽ tương ứng với 1 ma trận, mà bạn phải nâng cấp từng cấp một, nên số tiền thực các bạn cần bỏ ra để mua các gói sẽ như sau :

Trong giai đoạn đầu, chúng tôi khuyên bạn nêu mua gói BUSINESS EXCLUSIVE 185$, vì với gói này các bạn cũng đã đạt max matching bonus (50%) và các ưu đãi khác.

Doanh thu từ bạn bè

Tại FutureNet, cây bạn bè của bạn sẽ được xếp theo mô hình ma trận 3×10.
Mỗi đối tác sẽ có 3 người trong cây bạn bè ở tầng đầu tiên phía trên, người bạn thứ 4 và những người tiếp sau nữa sẽ được xếp xuống các tầng trên nữa trong cây bạn bè.

Ví dụ 1 cây bạn bè 3×3:

FutureNet trả hoa hồng trên cây bạn bè tới 10 tầng, mỗi tầng 5%

Hãy tưởng tượng nếu bạn làm đầy được cây bạn bè của bạn, chỉ với gói bắt đầu BUSINESS 185$, với hệ thống FutureNet bạn sẽ có thu nhập 819,291 $, tức là hơn 18.6 tỷ VNĐ

Sau 13 ngày đc 1.664$ có thấy kích thích không cả nhà!

Hỗ trợ nhau kiếm tiền chân chính và được nhiều tiền nhất nhé!
A muốn tìm hiểu cm em hướng dẫn nha.
Ai cũng có thể tự làm 1 mình, làm việc với 1 đội nhóm đoàn kết hết lòng giúp đỡ nhau, chúng ta sẽ tiến nhanh và xa hơn rất nhiều.
Phương châm: giúp nhau cùng kiếm dc nhiều $ nhất!

Link đăng ký: https://superheroxxx.futurenet.club/signup/step/1

Last edited:
nghe ngọt như mấy bác đa cấp chém gió :rolleyes: ... " kiếm 1 tháng vài tỷ ...chỉ phải bỏ ra vài chục triệu..." .

nghe ngọt như mấy bác đa cấp chém gió :rolleyes: ... " kiếm 1 tháng vài tỷ ...chỉ phải bỏ ra vài chục triệu..." .

thì chính là đa cấp còn gì nữa , cái này cẩn thận của VN chẳng chơi , qua cái thời cho nhận rồi , cái chính là ấm bụng thằng admin 1 là chơi đẹp 2 là CHUỒN

Nhiều người sao lạ ta, đầu bẻ đậu không biết gì hễ người ta giới thiệu cách kiếm tiền là chui vào thọc gậy, mmo mà vậy hả

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom