Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền với Ebay (Seller)

Wendy

Junior
Reactions
161
MR
0.018
Ở Việt Nam chắc ít người tìm hiểu cái này vì nó cũng khó khăn cho anh em ở Việt Nam, mình cũng đã nghiên cứu và cũng khá thành công với nó nên hôm nay mở Topic này mong có thể chia sẻ chút kinh nghiệm cá nhân. Có 1 số cuốn Ebook mình đã mua của bọn US và thấy khá hữu ích nên đã dịch qua Tiếng Việt cho mọi người. Một số câu hỏi được đặt ra là:
  • Vậy làm thế nào để kiếm tiền với Ebay khi làm Seller khi bạn không có sản phẩm trong tay ??
  • Làm thế nào để có thể có một tài khoản Ebay US ??
  • Những công cụ cần thiết ?
  • Làm thế nào để trở thành một POWERSELLER ?
  • v.v.v..
Đây là cuốn Ebook đầu tiên sẽ giúp các bạn hiểu làm thế nào để có thể có một tài khoản Ebay và Paypal làm sao cho an toàn. Dần dần mình sẽ Update tiếp cho mọi người.

EBay Stealth 3.0

Mình không phải là Pro nên mong mọi người đừng ném gạch.
VÌ BQT SỢ MÌNH CÂU LIKE FB TRÁ HÍNH NÊN ĐÃ GỠ FB CỦA MÌNH XUỐNG VẬY AI CẦN CÓ THỂ INBOX MÌNH GỬI LINK PAGE FB NHÉ ( Ở FORUM MÌNH CHỈ THÔNG BÁO 2 NGÀY NỮA THÔI LÀ MÌNH SẼ KHÔNG VÀO FORUM NHIỀU NỮA ). Mình sẽ trả lời và UPDATE tiếp các Hướng dẫn khác tại đó

ĐÂY LÀ PROOF CỦA MÌNH TRONG 2 TUẦN.

Last edited:
Nghe rất hứng thú. Cho mình xin Face của bạn nhá. Inbox cũng dc. Thank đã chia sẻ
Ở Việt Nam chắc ít người tìm hiểu cái này vì nó cũng khó khăn cho anh em ở Việt Nam, mình cũng đã nghiên cứu và cũng khá thành công với nó nên hôm nay mở Topic này mong có thể chia sẻ chút kinh nghiệm cá nhân. Có 1 số cuốn Ebook mình đã mua của bọn US và thấy khá hữu ích nên đã dịch qua Tiếng Việt cho mọi người. Một số câu hỏi được đặt ra là:
  • Vậy làm thế nào để kiếm tiền với Ebay khi làm Seller khi bạn không có sản phẩm trong tay ??
  • v.v.v..
Đây là cuốn Ebook đầu tiên sẽ giúp các bạn hiểu làm thế nào để có thể có một tài khoản Ebay và Paypal làm sao cho an toàn. Dần dần mình sẽ Update tiếp cho mọi người.

EBay Stealth 3.0

Mình không phải là Pro nên mong mọi người đừng ném gạch. Mình sẽ không Update tại Forum nếu ai có hứng thú có thể vào Page ở FACEBOOK của mình. Mình sẽ trả lời và UPDATE tiếp các Hướng dẫn khác tại đó

kiem $ ntn vaayj

Bạn có thể Like Page của mình và đặt câu hỏi cho mình tại đó nhé. Đây chỉ là Ebook cơ bản mai mình sẽ Update tiếp các Ebook khác. Mong mọi người đọc và tìm hiểu

Bạn có thể Like Page của mình và đặt câu hỏi cho mình tại đó nhé. Đây chỉ là Ebook cơ bản mai mình sẽ Update tiếp các Ebook khác. Mong mọi người đọc và tìm hiểu
Tớ chỉ ngại ăn mít PP thui. Năm nay cuối năm rùi mà vừa ăn 1 quả hehe. Sẽ đọc tài liệu và đặt câu hỏi hehe

quyển 1 và 2 đâu rồi hả cậu
  • v.v.v..

EBay Stealth 3.0

Mình không phải là Pro nên mong mọi người đừng ném gạch. Mình sẽ không Update tại Forum nếu ai có hứng thú có thể vào Page ở FACEBOOK của mình. Mình sẽ trả lời và UPDATE tiếp các Hướng dẫn khác tại đó

quyển 1 và 2 đâu rồi hả cậu
Quyển 1 tớ làm nhảy cóc đãng nhé phải làm Quyển 2 này trước nên tớ Public quyển 2 trước quyển 1 khi các cậu đã đọc xong quyển 2 tớ mới Public lên :D Quyển 2 là Quyển cực kỳ GOOD :)))

e mong là kiếm được nhiều tiền như bác

Step 3: Creating Your Account

Mình sẽ viết tiếp ở phần sau, các bạn Like Page

và xem mình cập nhật ở Page của mình nhé

fb.com/duyanhebay

vãi đạn cái này đây, chưa chỉ gì cả

Step 3: Creating Your Account

Mình sẽ viết tiếp ở phần sau, các bạn Like Page

và xem mình cập nhật ở Page của mình nhé

fb.com/duyanhebay

vãi đạn cái này đây, chưa chỉ gì cả
hì tại vì cậu biết tất cả cái trên nên thấy cái trên nó k cần thiết nhưng 1 số người nó là cần thiết mà :D, Mình sẽ Update tiếp vào ngày mai nhé, Mong bạn đọc :D

Nếu cậu làm theo thì mình tin chắc là được, vì mình mới nghiên cứu có 1 tháng thôi =)))

Link FB đây nhé cậu, Các cậu nên đọc xong quyển 2 này rồi hẵng tiếp tục nhé. Quyển 1 sẽ là "Làm thế nào để có thể bán hàng mà không cần SẢN PHẨM" ( Không phải Dropshipping nhé ) :D
Resell giá cao hơn phải ko bác , định chiến thể loại này mà cái khoản pr thì chịu :D

Last edited by a moderator:
Resell giá cao hơn phải ko bác , định chiến thể loại này mà cái khoản pr thì chịu :D
Quan trọng là cậu Resell mặt hàng gì ? có HOT tại thời điểm đó hay không ? và nguồn cậu Resell là ở đâu :D với Ebay đó là quan trọng còn PR thì chiếm phần ít vì khi cậu List hàng thì đã có người xem ngay lập tức rồi :D

nhận đệ k thớt :/

Quan trọng là cậu Resell mặt hàng gì ? có HOT tại thời điểm đó hay không ? và nguồn cậu Resell là ở đâu :D với Ebay đó là quan trọng còn PR thì chiếm phần ít vì khi cậu List hàng thì đã có người xem ngay lập tức rồi :D
Ko cần pr à , vậy em theo bác đây :D , viết tiếp đi bác, bác cho xin yh có gì pm

cậu ở sài gòn thì tốt quá :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,438
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back