Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền từ Tixuma

mrquang

Junior
Reactions
38
MR
0.068
Cái này mình sưu tầm được post thử cho các bác chuột bạch cùng , mình cũng vừa đăng ký. Mọi người lưu ý điền coupon code là được 2 Euro nhé

-------------------------

Hướng dẫn kiếm tiền với Tixuma thu nhập lên tới 1000 euro/tháng (không mất phí)

1. Kiếm tiền với Tixuma là gì?

Tixuma là một công cụ tìm kiếm của Đức mới ra mắt gần đây, mục tiêu cao nhất của Tixuma là cạnh tranh với các công cụ tìm kiếm nổi tiếng hiện nay là Google, Bing, Yahoo,…

Chính vì thế Tixuma đã có chính sách trả thưởng rất cao cho những ai sử dụng công cụ tìm kiếm của họ và chia sẽ công cụ tìm kiếm này đến với bạn bè.

2. Tại sao chọn kiếm tiền với Tixuma ?

Bạn sử dụng công cụ tìm kiếm Google, Google không trả tiền cho bạn. Bạn sử dụng công cụ tìm kiếm Bing, Bing cũng không trả tiền cho bạn, nhưng khi bạn sử dụng Tixuma, Tixuma trả tiền cho bạn.

Kiếm tiền với Tixuma hoàn toàn miễn phí, mình muốn nhấn mạnh điều này để các bạn biết rằng, kiếm tiền với Tixuma, bạn không cần phải bỏ bất cứ một đồng vốn nào ra cả. Công việc của bạn chỉ là đăng ký tài khoản Tixuma, rồi mỗi tháng, bạn chỉ cần sử dụng công cụ tìm kiếm Tixuma tìm kiếm khoảng 10 lần, bạn sẽ nhận ngay 10 euro cho 10 lần tìm kiếm này.

Chính sách trả thưởng của Tixuma cực kì hậu hĩnh. Khi bạn giới thiệu cộng cụ tìm kiếm này với bạn bè và hướng dẫn họ sử dụng công cụ tìm kiếm này như bạn. Bạn sẽ được Tixuma trả hoa hồng thêm cho mỗi lượt người giới thiệu

Tixuma trả thưởng dựa theo mô hình kim tự tháp, nên bạn có thể nhận được thu nhập 1000 euro/tháng.

3. Chính sách trả thưởng của Tixuma

Chính sách trả thưởng Tixuma theo mô hình kim tự tháp (hay nôm na ở Việt Nam mình gọi là đa cấp đó ). Các bạn đừng nghe nói tới từ Đa cấp là thấy cái gì đó lừa đảo, thật ra mô hình đa cấp ở nước ngoài rất phát triển và là hình thức tiến bộ trên thế giới, nhưng về Việt Nam nhiều người làm không đúng cách, tìm cách lôi kéo khách hàng, nên làm cho hình thức này bị biến tướng, gây cảm giác lừa đảo cho người tiêu dùng

Mình nhẩm tính thu nhập bạn kiếm được từ Tixuma như thế này nhé

Thu nhập từ công việc tìm kiếm

Mỗi tháng bạn sử dụng Tixuma để tìm kiếm TỐI THIỂU 10 lần từ khóa bất kì nào đó thì bạn nhận được 10 euro từ Tixuma. Bạn có tìm kiếm hơn 10 lần thì cũng chỉ tính là 10 lần nhé, nên bạn chỉ kiếm đủ 10 lần 1 tháng thôi nhé !

Thu nhập từ giới thiệu bạn bè

Đây là thu nhập chính mà mình muốn nhấn mạnh tới để bạn có thể kiếm được 1000 euro/tháng

Ví dụ

Cấp độ 1 : Bạn giới thiệu 3 người sử dụng Tixuma như bạn

Cấp độ 2 : 3 người bạn này, mỗi người giới thiệu 3 người khác, tức là bạn có 9 người nữa

Cấp độ 3 : 9 người này, mỗi người giới thiệu 3 người, thì bạn có thêm 27 người nữa

Cấp độ 4 : 81 người

Cấp độ 5 : 240 ngừoi

Cấp độ 9 : 19.683 người

Như vậy tổng 9 cấp độ lại nhân với mỗi một người hoạt động sử dụng Tixuma tìm kiếm hàng tháng là 0.04 euro. Thì bạn sẽ nhận được 1.180 euro.

Minh họa phía trên đây là mình ước lượng ở cấp độ 1 bạn giới thiệu 3 người, nếu như bạn giới thiệu 5 người, 10 người thì thu nhập sẽ khác nữa

Bạn hãy nhớ rằng Tixuma không giới hạn số lượng người giới thiệu nhé.

4. Mức độ đáng tin và liệu trang này có trả tiền cho bạn không ?

Bạn yên tâm nhé, đây là một công cụ tìm kiếm của Đức để cạnh tranh với Google, Bing, Yahoo nên họ chi trả rất hậu hĩnh để đẩy mạnh thương hiệu của mình.

Có thanh toán rồi thì mình mới hướng dẫn các bạn làm, chứ không có thanh toán mình kêu bạn làm chi cho mất thời gian của mình đúng không nào ?

Tixuma hiện đang được 2 trang đánh giá mực độ uy tín hàng đầu đánh giá độ tin tưởng rất cao.

Bằng chứng thanh toán từ Tixuma

Proof - bằng chứng thanh toán

Proof – bằng chứng thanh toán

Lời tâm sự từ một bạn đang tham gia kiếm tiền với Tixuma

Nhiều anh em hỏi mình về Proof, mình rất ngại khi phải Show bằng chứng. Lúc đầu mình cũng thờ ơ như anh em, đăng ký xong rùi chê ít tiền nên bỏ sau đó chạy theo những giấc mộng dài, đến khi tỉnh ngộ thấy tài khoản Paypal vẫn âm thầm cộng tiền (Cho dù ít ỏi) Mình mới nhận ra đâu là vàng đâu là cát. Mình nhắc lại là ta được lĩnh lương nhé (Lương từ Ref Active, tháng nào cũng có), Không có lương thì không có thưởng (Nhiều bạn không có lương mà cứ đòi thưởng rùi chê Scam tự hỉu nhé).

P/s: Các anh em chú ý là Lương chỉ được tính đối với các REF Active nhé, lúc đầu có 8 ref mà không Active, đến khi có Ref thứ 9 Active thì mình mới hỉu lương họ tính như thế nào

5. Hướng dẫn đăng ký tài khoản kiếm tiền với Tixuma.

Đăng ký tài khoản Tixuma

Đầu tiên, bạn cần truy cập vào link này http://www.tixuma.de/?ref=134740

, kéo xuống dưới cùng của trang và chọn vào mục Register

Kiếm tiền với tixuma, đăng ký tài khoản

Chọn Register đăng ký tài khoản Tixuma

Tiếp đến, bạn điền đầy đủ thông tin vào form dưới đây :

Điền thông tin đăng ký tài khoản kiếm tiền với Tixuma

Điền thông tin đăng ký tài khoản Tixuma

Choose a username : Bạn điền tên đăng nhập của bạn cần đăng ký vào

Email adres : Điền địa chỉ email

Surname : Điền họ của bạn vào

Name : Điền tên của bạn vào

Choose a password : Điền mật khẩu

Retype password : Nhập lại mật khẩu

Country : Bạn chọn United States

Language : Bạn chọn tiếng Anh (nếu giỏi tiếng Đức thì chọn :p)

Security code : Nhập mã bảo mật ở hình vào ô kế bên

Coupon code : Nhập mã này 64P3Y4BE vào nhé (nhập vô là đăng ký tài khoản xong có 2 euro luôn còn không là 0 euro ^^)

Cuối cùng check vào mục I hereby confirm that I’ve read and agree the terms and conditions. rồi ấn Submit Form là hoàn tất đăng ký, bạn sẽ thấy thông báo đăng ký hoàn thành như sau

Email báo đăng ký thành công

Email báo đăng ký thành công

Xác nhận địa chỉ email

Sau khi đăng ký thành công, bạn nhìn ở góc phải trên có mục Login, bạn ấn vào đó để tiến hành đăng nhập. Tại đây bạn điền thông tin đăng nhập là username, password vào rồi ấn nút Ok. Sau đó bạn sẽ được chuyển hướng đến trang chủ của Tixuma. Bạn sẽ thấy mục Email verifizieren ở góc phải trên, bạn ấn vào đó.

Chọn Email verifizieran xác thực địa chỉ email tixuma

Chọn Email verifizieran

Tiếp đến bạn chọn hết toàn bộ các checkbox như hình và ấn nút khoanh đỏ như hình dưới

Check hết toạn bộ checbox và ấn nút Emailadresse jetzt aktivieren

Check hết toạn bộ checbox và ấn nút Emailadresse jetzt aktivieren

Một thông báo sẽ hiện ra báo rằng một email xác thực đã được gửi tới hòm thư của bạn. Bạn đăng nhập vào địa chỉ email mà bạn đã đăng ký với Tixuma, rồi ấn vào link xác nhận như hình dưới

Ấn vào link xác thực địa chỉ email

Ấn vào link xác thực địa chỉ email

Sau khi ấn vào link xác nhận, bạn tiếp tục chọn mục Login bên thanh sidebar bên phải để đăng nhập

Tiến hành đăng nhập tixuma

Tiến hành đăng nhập

Tiếp đến chọn vào mục My Account ở góc phải trên, để chuyển hướng đến trang thông tin tài khoản

Tại đây bạn sẽ thấy như hình dưới

Thông tin tài khoản tixuma của bạn

Thông tin tài khoản tixuma của bạn

Mục balance : 2 EUR là số tiền bạn được thưởng khi đăng ký dùng mã coupon mình đưa bạn nhập vào ở trên

Reflink : Chính là link để bạn dùng link này giới thiệu cho bạn bè đăng ký, và nhận được hoa hồng từ họ

Mã Vouchercode : chính là mã bạn sẽ cung cấp cho bạn bè của bạn khi họ đăng ký và họ sẽ nhập vào mục Coupon code, thì họ sẽ nhận được 2 euro, giống như mình đã hướng dẫn bạn ở trên.

6. Phương thức thanh toán

Khi trong tài khoản của bạn đã có đủ 10 euro, thì bạn ấn vào link Payments ở thanh menu bên trái, Tại đây, kéo xuống dưới bạn sẽ thấy mục số 4 là Payments và có 2 phương thức thanh toán cho bạn lựa chọn là chuyển khoản ngân hàng và Paypal, nhưng theo ý kiến của mình thì bạn nên chọn Paypal nhé, vì Paypal có thể thanh toàn trên toàn thế giới và nhanh chóng !

Chọn phương thức thanh toán

Chọn phương thức thanh toán

7. Kiểm tra những người tuyến dưới của bạn

Khi bạn giới thiệu một ai đó và họ đã đăng ký thành công, bạn có thể theo dõi được tuyến dưới của mình hoạt động như thế nào, bằng cách chọn mục My refs ở bên phải, bạn coi hình minh họa dưới đây nhé

Danh sách tuyến dưới Tixuma

Tại đây bạn sẽ thấy được danh sách tuyến dưới của bạn

Level : Chính là cấp độ người giới thiệu, mà mình đã nói ở trên, ví dụ level 1 là do chính bạn giới thiệu, level 2,3,4,5… là do tuyến dưới của bạn giới thiệu

Active days : Là số ngày mà người ở tuyến dưới của bạn có hoạt động hay không, tức là họ đăng ký tài khoản xong, cũng phải thực hiện việc tìm kiếm với Tixuma 10 lần / tháng nhé

8. Tổng kết

Vậy là mình đã giới thiệu đến bạn hình thức kiếm tiền với Tixuma và đăng ký tài khoản kiếm tiền với Tixuma.

Đây là hình thức kiếm tiền hoàn toàn miễn phí và có thể kiếm được 1000 euro/tháng nếu bạn biết cách giới thiệu bạn bè mình.

Nếu bạn vẫn chưa hiểu rõ hình thức kiếm tiền với Tixuma thì hãy xem bài viết HỎI ĐÁP TIXUMA nhé

Hãy tham gia nhóm Facebook để thảo luận và hỗ trợ lẫn nhau nhé ⇓

9. Bonus CÁCH TUYỂN REF TỐT NHẤT !

Có nhiều bạn giới thiệu được rất nhiều người, nhưng có những bạn lại không giới thiệu được một ai. Đó là vì các bạn làm chưa đúng cách. Vì thế tus này mình sẽ chỉ cho bạn cách mà mình đã từng làm

1) Bạn cần có một website hoặc blog cho riêng mình. Bạn có thể sử dụng Blogger để tạo website miễn phí.

2. Khi đã có website, bạn hãy viết bài viết tixuma bao gồm giới thiệu, hướng dẫn cách kiếm tiền với tixuma như mình đã hướng dẫn các bạn

3. Chia sẽ bài viết này đến bạn bè, các nhóm facebook. Chia sẽ chân thành, đừng Spam nó sẽ ko hiệu quả.

4. Lập nhóm Facebook và thêm những người bạn đã giới thiệu và để hướng dân, huấn luyện họ làm được như bạn.

Đây là cách tốt nhất để bạn xây dựng một hệ thống.

Thân ái !

--------------------------------------------------

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week