Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền tự động với amazon bằng theme Shopperpress dành cho người tiếng anh chưa giỏi

Vậy chỉ cần reg 1 acc rồi lấy code treo lên site là xong à thớt? banner đấy mình có chọn được hình dạng và link trỏ vào danh mục hàng hóa nào của amazon không bạn? thanks

Vậy chỉ cần reg 1 acc rồi lấy code treo lên site là xong à thớt? banner đấy mình có chọn được hình dạng và link trỏ vào danh mục hàng hóa nào của amazon không bạn? thanks
họ dường sinh ra để làm theo ý của bạn vậy , có cả đấy bạn .

thớt cho hỏi, chơi cái này hotting có cần phải mạnh không, tối thiểu tầm nào thì chơi được, thanks

thớt lúc nào online skype được cho tớ hỏi về shopperpress một chút nhé, nếu thông được sẽ nâng cấp host godaddy lên chơi aff với thớt cho vui :)

thớt cho mình hỏi 1 chút nhé. ví dụ mình đang dùng hostting của công ty A, mình mua shopperpress về cài đặt và xử dụng 1 thời gian, nhưng sau đó mình chuyển sang dùng hotting của B thì có ảnh hưởng gì đến Site của mình không> mình có phải mua lại shopperpress và tạo lại web từ đầu không? > thankss

thớt cho mình hỏi 1 chút nhé. ví dụ mình đang dùng hostting của công ty A, mình mua shopperpress về cài đặt và xử dụng 1 thời gian, nhưng sau đó mình chuyển sang dùng hotting của B thì có ảnh hưởng gì đến Site của mình không> mình có phải mua lại shopperpress và tạo lại web từ đầu không? > thankss
mỗi theme có 1 key đi kèm mà bạn:) up lên site bên host khác gì nhập key lại là ok

còn vụ site chuyển qua thì back up lại nhé, bao gồm cả database :)

Cac bac canh tranh ko lai voi cac thanh vien ben WSO dau, member ben do cung toan that nghiep..Chang han nhu to', phai nhay qua mang off androi...:D...! Ngay nao cung phai tim traffic, seo top gg,...Met moi lam'...!

Cac bac canh tranh ko lai voi cac thanh vien ben WSO dau, member ben do cung toan that nghiep..Chang han nhu to', phai nhay qua mang off androi...:D...! Ngay nao cung phai tim traffic, seo top gg,...Met moi lam'...!

đọc cái nản luôn :p, mà cho mình hỏi WSO là cái gì thế

wsovn.com Minh dong phi 900k/nam....Hien tai cung cha ra gi... Canh tranh qua cao...!!! Khuyen anh em neu khong biet ro ve IT thi dung nen da' qua mang? nay nhe'''...!
Chuc cac bac tim duoc con duong rieng cho minh`

theme không biết có vấn đề gì không, mình mới mua một cái up lên chỉ chỉnh được một số cái thôi, những setting ở wordpress hình như không có tác dụng với theme hay sao ấy hic..
đến cái việc đổi logo mà loay hoay mãi không đổi được

theme không biết có vấn đề gì không, mình mới mua một cái up lên chỉ chỉnh được một số cái thôi, những setting ở wordpress hình như không có tác dụng với theme hay sao ấy hic..
chính xác là thế. không hiểu sao nó lỗi kiểu gì ấy. không thể kéo thả phần Inactive Home Page Objects sang phần Active Home Page Objects. chán không chịu được. mong cao thủ sớm online chỉ giáo

chính xác là thế. không hiểu sao nó lỗi kiểu gì ấy. không thể kéo thả phần Inactive Home Page Objects sang phần Active Home Page Objects. chán không chịu được. mong cao thủ sớm online chỉ giáo
ko dễ mà, phải vọc chỉnh sửa mới ăn thua

ah theme này dung lượng lớn nên bạn phải cài đặt thủ công như sau :

2. Cài thủ công:
Với cách cài đặt này bạn sẽ có thể cài đặt được bất kỳ plugin nào bạn muốn. Trước hết bạn cần tìm và tải plugin cần thiết về máy.
Cách 1:
Sau khi tải plugin về máy, bạn giải nén và dùng trình FTP để up plugin vào thư mục/wp-content/plugins/. Sau đó vàoDashboard -> Plugins. Tại đây sẽ xuất hiện danh sách các plugin trên blog bạn, chọn plugin vừa tải lên, activate nó là xong.
Danh sách các pluginCách 2:
Tại phần quản trị blog (Dashboard), bạn vào Menu Plugins -> Add New, chọn tabUpload
Nhấn Browse rồi tìm đến file plugin bạn vừa tải về, chọn Open, Nhấn Install Now để hệ thống upload và cài đặt plugin cho bạn.
Lưu ý: WP chỉ hổ trợ plugin nén dạng zip thôi. Nếu plugin của bạn ở dạng khác bạn cần chuyển về zip trước khi thao tác.
Theme

Giới thiệu: Theme là giao diện của blog bạn, nó được xem như là bộ mặt hoặc cái áo cho blog bạn. Nếu bạn chưa cài đặt bất kỳ theme nào thì hệ thống sẽ dùng theme mặc định (Twenty Ten)
Cài đặt:
Cách cài đặt hoàn toàn tương tự như plugin. Bạn lưu ý khi dùng FTP thì up theme vào thư mục /wp-content/themes/. Quản lý theme ở phần Appearance -> Themes

chú ý là nếu bạn muốn sử dụng theme này thì nên mua không nên dùng hàng share có thể dính virut hay phần mềm gián điệp nhé

các bạn có thể mua ở đấy với giá rẻ http://bookstoreonlineusa.com/wordpress-shopping-cart-shopperpress-new-2013/

với theme này nếu các bạn cài đúng nó sẽ có giao diện như sau http://bookstoreonlineusa.com

bạn Download Styles File này về rồi giải nén ra vào phần Display Settings của
Shopperpress rồi chọn --> Import Styles File nhập khẩu file vừa download lên là oke nhé .

Last edited:
Mình cũng bị như bạn này hic, bây giờ ở home page thì mấy cái widget hiển thị rồi nhưng phần list sản phẩm thì trống trơn hic

bạn Download Styles File này về rồi vào phần Display Settings của
Shopperpress rồi chọn --> Import Styles File nhập khẩu file vừa download lên là oke nhé .
bây giờ tớ còn bị cái này bạn ơi: không thể kéo thả phần Inactive Home Page Objects sang phần Active Home Page Objects

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,477
169,804
Latest member
99704

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom