Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền miễn phí (kì vọng) hàng nghìn đô la với Pi Network

Đi ngược với các khái niệm "đào coin" blockchain mà thế giới Crypto vẫn vận hành xưa nay lại lôi ra so sánh với BTC.
Hàng ngày vào ấn nút là ” đào” pi miễn phí, tắt máy cũng được tính vào, pi cứ tăng theo phút theo giây Và đi cùng với đó là 1 giấc mơ đến 1 lúc pi đạt 10$- 100$- 1.000$ sẽ đổi đời, 1 bước lên mây, tiền từ trên trời rơi xuống đè chết người.

Nói chung mỗi người một suy nghĩ ! Ai đã từng lỡ Bitcoin và ETH mới hiểu thôi ! Còn mấy bạn phán từa lưa là do phong trào cổ hủ bảo thủ cổ súy
Tương lai sẽ là câu trả lời thích đáng nhất cho tất cả hoài nghi

Đã có hơn 80 bạn tham gia Pi Network từ bài viết của mình, chúc tất cả các bạn cùng người thân luôn luôn mạnh khỏe và sẽ vượt qua mùa dịch covid này

Nhớ lại 8 năm trước Khi Bitcoin giá 0.0025$-0.0075$/1bitcoin
8 năm trước btc có giá đó hả. Đăng bài nếu ko biết thì cũng phải tra google chứ

80 đâu. Ông show ref ra xem nào?
Mình ít comment lắm... Nhưng thấy post bạn kích đúng chỗ nó ngứa nên phải vào like và reply cho xôm tụ.

Ah, các bạn để ý là từ lúc Mod nhắc nhở bạn đó xong là tự nhiên có vài nick mới có 1,2 post vào 8 liền mới ghê.... Lý do ư ?? hihi, đơn giản thôi, up đc bài, lại ảo tưởng đc choc các bạn khác vào đọc thấy sôi nổi quá ...

Trước đó chưa hề thấy có ai khác vào mà tham gia cho nó cả, chỉ từ khi có bài post cảnh cáo của mod mới có nick mới vào liền!

Xin hết!

Mình ít comment lắm... Nhưng thấy post bạn kích đúng chỗ nó ngứa nên phải vào like và reply cho xôm tụ.

Ah, các bạn để ý là từ lúc Mod nhắc nhở bạn đó xong là tự nhiên có vài nick mới có 1,2 post vào 8 liền mới ghê.... Lý do ư ?? hihi, đơn giản thôi, up đc bài, lại ảo tưởng đc choc các bạn khác vào đọc thấy sôi nổi quá ...

Trước đó chưa hề thấy có ai khác vào mà tham gia cho nó cả, chỉ từ khi có bài post cảnh cáo của mod mới có nick mới vào liền!

Xin hết!
Bạn nghĩ được như vậy sao bạn không nói 10.000 lượt xem bài viết kia đều là của mình tự xem hay cheat luôn đi :)

@pipidn triệu hồn , vào nhận AE cùng cha khác mẹ :D

Xin hết!
Đúng là có gì đó sai sai thật ?

Bây giờ tham gia Pi vẫn chưa hề muộn đâu mn ơi, còn 4 tháng nữa Pi sẽ lên sàn, đồng Pi thật sự rất có giá trị mn ko tham gia sẽ hối hận đấy ạ

Bây giờ mình show bằng chứng có hơn 100 ref bạn sẽ tính gì nào? Bạn sẽ đưa mình 5tr còn ko bạn sẽ đc 10tr luôn nhé dám chơi ko
Ông show ref ra thì khả năng ở đây sẽ có 1 đống ref mới thôi mà. Chứ tự dưng tiền với nong gì nó mất vui raaaaaaaaa

Trừ mod với ad ra mình xin cân all nhé :D , ko tìm hiểu cho kĩ cứ nghe theo một chiều rồi cùng hùa nhau phán với bắt lỗi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,228
170,368
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom