Hướng Dẫn Kiếm Tiền capcha Nhanh Nhất mà bạn chưa biết

stevenqv

Newbie
Reactions
11
MR
0.011
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chào các bạn, có thể nói công việc gõ capcha, xem quảng cáo, rút gọn link là những công việc được rất nhiều học sinh, sinh viên làm để kiếm thêm thu nhập.
mà mình có nhắc tới trong bài viết Tổng hợp cách kiếm tiền trên điện thoại.

Không để anh em phải đợi lâu hơn nữa. mình xin chia sẻ cách mình làm kiếm tiền bằng cách gõ capcha, hay rút gọn link trên điện thoại mà mình thấy cũng mang về cho mình 1 nguồn thu nhập đều đặn hàng tháng.

Chuẩn bị:
Bước 1: Các bạn cần chọn một nền tảng để kiếm tiền (lưu ý là các nền tảng đăng ký FREE đó nhé). Với mình mình chọn kiếm tiền với ola. bạn có thể đăng ký tham gia cùng mình ở đây
Bước 2: Chuẩn bị file rút gọn link. ở đây mình tạo 1 file google sheet và để ở chế độ public, công khai nơi đây mình luôn sưu tầm các khóa học online, tài liệu miễn phí như tiếng anh, tiếng nhật, hay chuyên ngành,... miễn sao có ích cho mọi người
anh em có thể tham khảo thư viện 1000 khóa học của mình tại đây: https://bit.ly/khoahoctnfree

Bước 3: Mình sẽ lên facebook và tham gia vào các group và hỏi họ xem ai cần tài liệu ấy thì để lại comment (mục đích để có lượng reach cao).
Lưu ý: là khi anh em post bài thì không nên để link vào bài post, vì như thế sẽ giảm reach, hãy để có lượng comment nhất định thì anh em hãy để link chia sẻ tài liệu cho họ. Như vậy họ sản sàng click vào link rút gọn của mình

Bước 4: Bạn hãy đặt link ở dưới comment và tận hưởng nhé!!!!!

cách làm này mình thấy vẫn còn rất hiệu quả. và mỗi ngày mình chỉ cần đăng 1 vài bài thôi là có rất nhiều tương tác và tỉ lệ click rất cao đó nhé.

Chúc anh em kiếm tiền capcha, và rút gọn link thành công nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back