Vậy lưới bạn xịn sò quá rồi. Mình tháng nào cũng dính vài lệnh âm.
nói thì nói thế chứ e đánh tay bác à nên cũng ko thua bh :v chỉ có lãi ít thôi , còn công cụ thì đánh lệnh liên tọi ko theo kịp

Toàn cây đại cổ thụ trong làng trade vào cmt :popo_sweat:
Mềnh lâu lâu chỉ ăn hên kiếm cháo. Hóng đọc tiếp kinh nguyệt của bà con :popo_sweet_kiss:

Vậy lưới bạn xịn sò quá rồi. Mình tháng nào cũng dính vài lệnh âm.
tools của bạn gần như không tối ưu hoá được vấn để mà mình cần trade cho lắm, do đôi khi trade giá không thể lái theo suy nghĩ mình được, hỗ trợ chỉ được một phần nhỏ thôi, mình cảm thấy trade tay vẫn là vô địch nhất
với lại nếu nó lỗi hay trục chặc gì đó thì chuyện mất tiền mình cũng không muốn

tools của bạn gần như không tối ưu hoá được vấn để mà mình cần trade cho lắm, do đôi khi trade giá không thể lái theo suy nghĩ mình được, hỗ trợ chỉ được một phần nhỏ thôi, mình cảm thấy trade tay vẫn là vô địch nhất
với lại nếu nó lỗi hay trục chặc gì đó thì chuyện mất tiền mình cũng không muốn
Tool cộng đồng thôi bạn. Nhiều mà, pp này cũng phổ thông thôi. Mỗi người mỗi cách chế biến. À, mình cũng Biên Hoà, khi nào off cho mình giao lưu với nhé.

Tool cộng đồng thôi bạn. Nhiều mà, pp này cũng phổ thông thôi. Mỗi người mỗi cách chế biến. À, mình cũng Biên Hoà, khi nào off cho mình giao lưu với nhé.
qua mùa dịch mình cũng mong được học hỏi thêm

vs 10k$ thì chỉ nên x3 thôi nha vì x5 cũng chỉ vay đc giá trị 1 btc, nghĩa là vay thêm 20k$ nữa đó phí 7$ 1 ngày , cộng thêm phí giao dịch 2 lần 0.1x2 = 0.2% của 30000$ là 60$. 1 lệnh lời phí mất 60$ + 7$ 1 ngày. đó cứ thế tính đi bác
Mình đang tập đánh thử. Chưa chơi margin. Để coi tỉ suất lợi nhuận của nó bao nhiêu. Thời gian giữ lệnh với tỉ lệ thắng nữa

Mình đang tập đánh thử. Chưa chơi margin. Để coi tỉ suất lợi nhuận của nó bao nhiêu. Thời gian giữ lệnh với tỉ lệ thắng nữa
đánh cặp này đặt sổ lệnh sẽ ko mất phí nha , kể cả trong 1-2 tiếng mà lời 1-2 đơn vị vẫn là lãi nha bác :3

đánh cặp này đặt sổ lệnh sẽ ko mất phí nha , kể cả trong 1-2 tiếng mà lời 1-2 đơn vị vẫn là lãi nha bác :3
Ko mất phí giao dịch 0.1% ạ. Nó đang có chương trình khuyến mãi hay sao bạn

hơi khó khăn, tìm hiểu thêm. 29post

Mục tiêu của mình là 2% 1 tháng. Phải thật ổn định thì sẽ chơi với số vốn lớn. Mình ko muốn chơi margin
cái đó thì quá đơn giản luôn Margin làm tăng thêm % thôi nếu bạn không có nhu cầu nhiều thì cứ trade bình thường thôi tháng cầm chắc chắn 2% hoặc hơn

Mục tiêu của mình là 2% 1 tháng. Phải thật ổn định thì sẽ chơi với số vốn lớn. Mình ko muốn chơi margin
Cái quan trọng là margin thôi b

Nếu không rủi ro thì mình 2%/tháng là con số mơ ước của mình. Ko phải riêng coin mà bất kể các loại đầu tư khác. Quan trọng đây là đồng usd bản chất nắm nó đã có lãi so với vnd. 100k$ 1 năm lời 20k$. Cộng thêm lãi suất kép thì tuyệt vời rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom