Tutorial Hướng dẫn kiếm tiền bằng cách tạo link affiliate đơn giản (1,5$/ref)

haiphuong1989

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Chảo cả nhà!

Mình xin giới thiệu cho các bạn cách kiếm tiền thông qua tạo link affiliate cực kỳ đơn giản nhưng thu nhập rất cao, thú thật mình cũng từng đau đầu khi không hỉu rõ quy định tại MMO và lập topic ko đúng chỗ để giới thiệu cách làm :)confused: kết quả là bị khóa, bị band và bị chửi tè le:(). Bây giờ ráng lần nữa xem có thay đổi được gì ko:)

Công việc mà mình sẽ giới thiệu sau đây:

KHÔNG CẦN VỐN-CHỈ CẦN HÀNH ĐỘNG VÀ TRONG VÒNG 8 NGÀY BẠN SẼ KIẾM ĐƯỢC RẤT RẤT NHÌU $$$$$$ (HOẶC CHỈ TRONG 1 NGÀY NẾU CÁC BẠN LÀM ĐÚNG PHƯƠNG PHÁP).

Rút kinh nghiệm trước đây đăng bài nói nhìu ghi nhìu mà không ai hỉu, nay mình tóm tắt cách thức kiếm tiền này như sau:

+ Đăng ký tài khoản xem video (link đăng ký: http://bit.ly/1Qnshug)

Những ai đã đăng ký xong vui lòng cmt email đã đăng ký để mình inb hướng dẫn chi tiết mà mình đã đúc kết

+ Xem video để tiếp thu kiến thức

+ Đăng ký tạo link affiliate (link đăng ký: http://clickpromise.com)

+ Bước này rất thú vị (đòi hỏi sự hỉu biết và sự kiên trì của bạn):
Chạy traffic để tuyển ref theo link affiliate của bạn (thông qua những gì mà bạn đã học hỏi qua video mà mình nói các bạn xem)

+ Check tài khoản của bạn và xem kết quả (các bạn nhớ rằng 1.5$/ref, càng nhìu người đăng ký cho bạn bạn càng nhìu $$$$$$$$$$$$$ :p:p)

Proof của mình:D:D

Kết luận:

Như các bạn cũng bít kiếm tiền ko phải dễ,:) (chủ yếu qua các phương pháp kiếm tiền bạn đã học hỏi được những gì và nó đã giúp bạn làm những gì)

Mình cũng đã từng khốn đốn đủ thứ, nhưng từ khi tham gia MMO và học hỏi nhìu phương pháp ở đây rồi xây dựng nó theo 1 logic nhất định thì chắc chắn nó sẽ giúp bạn tạo ra khoản thu nhập khổng lồ (nếu các bạn chịu khó đầu tư công sức, thời gian, tiền bạc (nếu có) )

Chúc các bạn thành công với công sức mình bỏ ra!!!

Yahoo của mình: phamdinhminhhai14 or giacmo972

Cám ơn tinh thần chia sẻ của B.

Mình vừa biết 1 thông tin nhưng chưa xác thực đc, hôm nay đi học lớp Chiến binh internet của Đạt tube thì có nói rằng phải mua khóa học của nó gần 7tr thì mới rút đc tiền. Và còn thuế má lằng nhằng nữa.

Em thì không tìm được chỗ withdraw tiền ở đâu, hiện e đang có 150$ rồi mà đang phân vân không biết nên tiếp hay không.....

Chảo cả nhà!

Mình xin giới thiệu cho các bạn cách kiếm tiền thông qua tạo link affiliate cực kỳ đơn giản nhưng thu nhập rất cao, thú thật mình cũng từng đau đầu khi không hỉu rõ quy định tại MMO và lập topic ko đúng chỗ để giới thiệu cách làm :)confused: kết quả là bị khóa, bị band và bị chửi tè le:(). Bây giờ ráng lần nữa xem có thay đổi được gì ko:)

Công việc mà mình sẽ giới thiệu sau đây:

KHÔNG CẦN VỐN-CHỈ CẦN HÀNH ĐỘNG VÀ TRONG VÒNG 8 NGÀY BẠN SẼ KIẾM ĐƯỢC RẤT RẤT NHÌU $$$$$$ (HOẶC CHỈ TRONG 1 NGÀY NẾU CÁC BẠN LÀM ĐÚNG PHƯƠNG PHÁP).

Rút kinh nghiệm trước đây đăng bài nói nhìu ghi nhìu mà không ai hỉu, nay mình tóm tắt cách thức kiếm tiền này như sau:

+ Đăng ký tài khoản xem video (link đăng ký: http://bit.ly/1Qnshug)

Những ai đã đăng ký xong vui lòng cmt email đã đăng ký để mình inb hướng dẫn chi tiết mà mình đã đúc kết

+ Xem video để tiếp thu kiến thức

+ Đăng ký tạo link affiliate (link đăng ký: http://clickpromise.com)

+ Bước này rất thú vị (đòi hỏi sự hỉu biết và sự kiên trì của bạn):
Chạy traffic để tuyển ref theo link affiliate của bạn (thông qua những gì mà bạn đã học hỏi qua video mà mình nói các bạn xem)

+ Check tài khoản của bạn và xem kết quả (các bạn nhớ rằng 1.5$/ref, càng nhìu người đăng ký cho bạn bạn càng nhìu $$$$$$$$$$$$$ :p:p)

Proof của mình:D:D
View attachment 71491
Kết luận:

Như các bạn cũng bít kiếm tiền ko phải dễ,:) (chủ yếu qua các phương pháp kiếm tiền bạn đã học hỏi được những gì và nó đã giúp bạn làm những gì)

Mình cũng đã từng khốn đốn đủ thứ, nhưng từ khi tham gia MMO và học hỏi nhìu phương pháp ở đây rồi xây dựng nó theo 1 logic nhất định thì chắc chắn nó sẽ giúp bạn tạo ra khoản thu nhập khổng lồ (nếu các bạn chịu khó đầu tư công sức, thời gian, tiền bạc (nếu có) )

Chúc các bạn thành công với công sức mình bỏ ra!!!

Yahoo của mình: phamdinhminhhai14 or giacmo972

đỉnh cao quá, nhưng đây không phải là phong cách của dân mmo chuyên nghiệp
mà là phong cách của những người vừa trải qua 1 số khoá học làm giàu trên mạng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,492
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week