Tutorial hướng dẫn kiếm ít nhất 2,5$ paypal/ngày/androi với Spark

có register đc đâu :(
bạn chụp hình lên mình xem! cứ bấm vào libk đầu trang của mình, nếu nó ko hiện thì là do ip hoặc thiết bị truy cập của bạn ,còn ko gửi sms về thì dùng nick fb trực tiếp đăng ký là ok

nếu mà chiến spk thì bác nên chọn con 20-40$ chỉ dùng 1h mỗi lần nên cũng ko đáng vao nhiêu fee cả
VPS e cài win 7, nó k có card màn hình. Cài Bluestack nó lại đòi phải cập nhật card màn hình bác ơi :v

hiện tại thì mình ko chơi cái này nữa .nhưng đợt đầu chơi đc hơn 50$/ngày đó bạn

:D good luck

bây giờ có gì làm dc ko b, giới thiệu mình với, mình là người mới nên ko biết đi về đâu, mong bạn giúp đỡ.

bây giờ có gì làm dc ko b, giới thiệu mình với, mình là người mới nên ko biết đi về đâu, mong bạn giúp đỡ.
hừm.nếu bạn là newbie thì cứ trực tiếp kiếm tiền từ app này. sau đó có thời gian thì học cheat offter(có thể pm mình để lấy roadmap) còn có mồm mép thì có thể theo mình bán vps(share up 50%) .newbie trong thời điểm bất ổn này thì chỉ còn offter và affilate là còn làm ăn đc thôi bạn

Last edited:
hừm.nếu bạn là newbie thì cứ trực tiếp kiếm tiền từ app này. sau đó có thời gian thì học cheat offter(có thể pm mình để lấy roadmap) còn có mồm mép thì có thể theo mình bán vps(share up 50%) .newbie trong thời điểm bất ổn này thì chỉ còn offter và affilate là còn làm ăn đc thôi bạn
cheat offter là sao b, cho mình theo học với dc ko b, làm cả vps nữa, bày mình với nhé

cheat offter là sao b, cho mình theo học với dc ko b, làm cả vps nữa, bày mình với nhé
1 là cheat full trên pc

là sao b, mình ko hiểu lắm
-bạn vào mục offter trên forum để tìm hiểu nhé,khi làm xác định nhanh cũng nửa tháng mới học được.
-còn bán vps thì đơn giản là bạn chỉ cần tìm người mua là đc rồi ,doanh thu thì mình chia tối đa là 50%.nếu làm thì ib fb mình để lấy thông tin.
-cheat full pc là toàn bộ quad trình thực hiện trên pc(máy tính)

Đã ib facebook của bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back