Hướng dẫn kiếm 750k trong ngày đầu tiên với Accesstrade

thanh toán đợt 2

Nếu biết chút về web, chút SEO thì Aff là môi trường lý tưởng nhất rồi.

đúng vậy bạn! mình nghĩ đơn giãn mà! có chịu thực hành không thôi!
Em cũng có cái site lẹt đẹt =)) mà bị huỷ đơn nhiều quá. Không biết có cách nào cải thiện không bác nhĩ?

cứ củ với tỷ, trong khi dẫn vn còn nghèo vl, thống kê chỉ có 150 ng hơn 500 tỷ, trang này sắp sập vì mấy lời xàm l như m đấy
Chưa gì thấy bạn chửi người ta là thấy tào lao r,với cái thống kê chỉ có 150 ng hơn 500 tỷ cũng chưa chắc đúng .

Hiện tại đang có rất nhiều chiến dịch mới để kiếm được nhiều tiền.
KBANK đăng ký đơn giãn được 98k
TOPI đăng ký xác minh nạp 100k đầu tư tích lũy 10 ngày rồi rút mỗi đơn 85k
3Gang đăng ký xác minh nạp 50k tích lũy 1 tuần rút ra lại mỗi đơn 60k
Chiến dịch Hiland coffe 7k. dễ ra đơn
và rất nhiều app ngân hàng và vay vốn!

Hiện tại đang có rất nhiều chiến dịch mới để kiếm được nhiều tiền.
KBANK đăng ký đơn giãn được 98k
TOPI đăng ký xác minh nạp 100k đầu tư tích lũy 10 ngày rồi rút mỗi đơn 85k
3Gang đăng ký xác minh nạp 50k tích lũy 1 tuần rút ra lại mỗi đơn 60k
Chiến dịch Hiland coffe 7k. dễ ra đơn
và rất nhiều app ngân hàng và vay vốn!
Sau 2 năm thì thu nhập được bao nhiêu 1 tháng rồi b mà còn phải đi tuyển ref lẻ thế này

Sau 2 năm thì thu nhập được bao nhiêu 1 tháng rồi b mà còn phải đi tuyển ref lẻ thế này
sao lại tuyển ref, nó là một chiến dịch trong Accesstrade. giới thiệu người khác kiếm được tiền mình mới có tiền chứ. Tuy chưa chú tâm vào mảng này nhưng hàng tháng có payout là được rồi bạn ah!

sao lại tuyển ref, nó là một chiến dịch trong Accesstrade. giới thiệu người khác kiếm được tiền mình mới có tiền chứ. Tuy chưa chú tâm vào mảng này nhưng hàng tháng có payout là được rồi bạn ah!
Cũng là 1 hình thức làm affiliate mà bạn nhỉ.

Cách bạn đang làm chính là tuyển ref còn gì; còn mấy chiến dịch bạn giới thiệu chỉ kiếm được một lần lại chẳng được mấy.

Làm Accesstrade thì hướng quảng cáo ntn là hiệu quả vậy b ?

Cách bạn đang làm chính là tuyển ref còn gì; còn mấy chiến dịch bạn giới thiệu chỉ kiếm được một lần lại chẳng được mấy.
phải bắt đầu từ cái nhỏ, những người chưa trãi nghiệm cách kiếm tiền này thì có thể tìm hiểu, biết đâu đó họ lại kiếm được nhiều tiền. Bạn có thành kiến với những người tuyển ref? làm affiliate mà không quảng bá giới thiệu thì làm gì có đơn. Mỗi người mỗi cách làm, bạn có thời gian có phương pháp làm tốt hơn và bạn đã biết qua thì chúc mừng bạn. Nhiều newbie trong này chưa định hình và chưa có cách nào để tạo ra thu nhập thì biết đâu họ sẽ bắt đầu bằng hình thức này và trở thành nguồn thu nhập thụ động lớn dành cho họ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom