Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

em cũng newbie
ID: meomuok
LR:U7877703
site nào cũng dký

sao honeydollar mình kích vào đăng ký mà ko thấy trong danh sách ref nhỉ?
có 2 trường hợp: lúc qua, hình như có lỗi trong link ref site này thứ 2 là mình chưa cập nhật danh sách ref cho ng ref sau

- - - Updated - - -

các bạn cứ chiến nhiệt tình vào nha ! chúc 1 ngày đẹp trời và gặt hái nhìu xiền !!!

Dear My,

You have received a payment to your account U4675081 (kennytran):

Date: 5/1/2013 5:42 PM
Batch: 142258052
From Account: U7951547 (GPTBANKS )
Amount: $1.08
Memo: N/A

Thank you.

hôm qua có lổi link ref ở trang honey dollar, nên các bạn ref mà không thấy trong danh sách ref không thì củng đừng ngạc nhiên nha.....link bị lổi có 1 số bạn ref được 1 số bạn chưa ref được, nếu ai chưa có trong danh sách ref trang này thì vui lòng reset modum rồi đăng kí 1 acc mới với thông tin và email mới hoặc không thì các bạn cứ chiến bình thường đi nha.....cảm ơn các bạn rất nhiều mong hợp tác nhiều hơn nữa với các bạn......

up lên rồi đi học...tối về giải quyết các thắc mắc cho các bạn nha !:binhsua168:

auto là nó giúp mình kiếm task à mấy a.........................

đang bị thằng golddiggergpt báo là cheat nhưng mjh ko cheat gửi ticket thì nótrả lời thế này

send a picture of your school ID or country ID that verifies your name and address that you have on the account.

Other members have sent theirs....if the system thinks you have multiple accounts because more than one come in on the IP then if you can verify your information I can open the account back up.
đọc ko hiểu gì luôn ai hiểu chỉ giúp mình với

đang bị thằng golddiggergpt báo là cheat nhưng mjh ko cheat gửi ticket thì nótrả lời thế này

send a picture of your school ID or country ID that verifies your name and address that you have on the account.

Other members have sent theirs....if the system thinks you have multiple accounts because more than one come in on the IP then if you can verify your information I can open the account back up.
đọc ko hiểu gì luôn ai hiểu chỉ giúp mình với

thằng superpay mình làm cũng bị tựa tựa như cậu :)

nó kiu send tấm hình ID trường cậu học hoặc ID của nước VN để xác nhận tên và địa chỉ này đúng như cậu đk trong account. Các mem khác cũng đã send như thế... nếu hệ thống nghĩ cậu có nhiều acc bởi vì có nhiều hơn 1 id làm trên cùng 1 IP vì thế nếu muốn xác nhận thông tin thì nó có thể backup lại acc.

Mình dịch vậy đó :) có gì sai sót mong cậu bỏ qua cho

Ai đk 2 site trở lên thì nên ưu tiền 2 site :
1. honeydollarz.com
2. gptbanks.com nhé
2 site này mình làm 5 tasks thì sẽ dc 0.12$ thay vì 0.1$ như các site khác

đăng ký cái này golddiggergpt.com/home mà ko biết ấn vào đâu nữa để ra hình bro ơi

Tối nay mình sẽ làm bài hướng dẫn cách làm việc cho từng site...còn bây giờ mình không thể vì quá bận ....sorry nha các bạn..cứ đọc kĩ topic của mình đi nha.có thể bạn sẽ biết thêm nhìu đó...........

VIDEO HƯỚNG DẪN MỞ TAB LÀM VIỆC CHO AI CHƯA BIẾT

[video=youtube_share;MSu_sr48GqQ]http://youtu.be/MSu_sr48GqQ[/video]​

vâng tình hình mình chơi 1 tuần đã bị mất 3.5$ vào 2 site offernation và superpay :| trong đó 2.5$ bị liệt vào superpay.
Tình hình : acc phụ của tớ sài IP của cái modem ké nhà Wifi và click tới 1.2$ cashout ra thì bị nói là đăng nhập nhiều acc trên cùng 1 IP và sẽ bị banned acc phụ lẫn acc chính
Và qa acc chính của mình cashout vẫn bình thương nhưng ngày homsau ngày acc phụ bị banned acc và vào acc chính = IP modem của mình và đã bị marked as "Cheater" và gửi cho ticket hỏi ADM tại sao vậy thì mình tưởng nó gửi acc phụ bị banned nên acc 9 bị banned theo chứ nhưng không. Anh ADM ấy nói là : Your account was flagged for completing the same offers in different sites.

Vâng mình bó tay với site này rồi =]z Ai mà làm thì cẩn thận nhé tự nhiên bị gắn mác này không hay 2 site này hình như đều chung 1 chủ và mình chia tay em này =]z

Xài nhiều user trên 1 máy thay vì xài 1 user mà nhiều id :>

thằng superpay mình làm cũng bị tựa tựa như cậu :)

nó kiu send tấm hình ID trường cậu học hoặc ID của nước VN để xác nhận tên và địa chỉ này đúng như cậu đk trong account. Các mem khác cũng đã send như thế... nếu hệ thống nghĩ cậu có nhiều acc bởi vì có nhiều hơn 1 id làm trên cùng 1 IP vì thế nếu muốn xác nhận thông tin thì nó có thể backup lại acc.

Mình dịch vậy đó :) có gì sai sót mong cậu bỏ qua cho

Ai đk 2 site trở lên thì nên ưu tiền 2 site :
1. honeydollarz.com
2. gptbanks.com nhé
2 site này mình làm 5 tasks thì sẽ dc 0.12$ thay vì 0.1$ như các site khác

tấm hình ID trường cậu học hoặc ID của nước VN
tấm hình này lấy đâu vậy cậu ID của nước VN là gì vậy cậu cậu chỉ mjh với nhé thank cậu
à mà về sau nó có mở acc cho cậu ko ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back