Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

ref site goldtasks nha thớt
ID: neverdle
LR: U1693277
ah thằng superpay nó ko cho làm chung 1 task với mấy thằng khác đâu, mình làm chung nó cho thành cheater block account luôn :D
mình làm bình thường mà cậu................đừng có fake Ip là được rồi, mỗi site có thể giống tk, nhưng dữ liệu mỗi site là riêng biệt có ảnh hưỡng gì đâu ....

mình ko biết mình làm nó báo mình vậy rồi block accoutn thôi

site superpay.me, rewardingway, offernation các bác đừng chiến nhé, thằng admin nó ngu lắm, ngày trước bị tớ xoay mòng mòng nên giờ tháy acc vietnam kiếm nhièu tí là ban ngay, thiếu gì site pay ngon,nhảy vào lam gì mất công ức chế

Share ít kinh nghiệm làm việc của mình:
+ hình nào không chắc chắn thì đừng chọn
+ load 6 site là 7 tab phân loại hình ảnh...site nào có task, auto tự dừng lại và làm
+ trả lời câu hỏi tùy ý của bạn, thích chọn câu nào củng được
+ nên làm vào buổi sáng tầm 6h sáng đến 11h trưa
+ và ban đêm là sau 23h đây là những thời điễm task ra nhiều, đặc biệt sau 1h30 sáng mà load 6 site thì làm liên tiếp, rất nhìu task <3
+ lỡ bị baned thì 1 giờ sau là có thể tiếp tục làm, mỗi lần làm xong task được cộng 1% cho đến khi max là 100%, nếu <75% thì bị baned....
Bạn nào có kinh nghiệm gì hay thì chia sẽ cho ACE tiếp thu và học hỏi nhé...

site superpay.me, rewardingway, offernation các bác đừng chiến nhé, thằng admin nó ngu lắm, ngày trước bị tớ xoay mòng mòng nên giờ tháy acc vietnam kiếm nhièu tí là ban ngay, thiếu gì site pay ngon,nhảy vào lam gì mất công ức chế
đúng thật mình chơi đúng 3 thằng này bị marked cheater rồi xoay vòng vòng nào là check tên địa chỉ bla bla nhưng cung cấp cuối cùng nó cũng banned thôi, ai chơi thì nên để ý 3 site này nguy hiểm lắm

thằng admin site này bệnh lắm, acc nào mà ref nhiều tí là bị ban ngay, ma nó đã ban thì chày cối thể nào cung éo thả, khuyến khích chơi mấy site như gptbanks, honey, pointdollars, admin rất fair, còn ai mún chiến làm ref cho tớ thì tớ reback 150% :))
acc tớ up gold rồi chứ chả phải như thớt, bèo quá =))

thằng admin site này bệnh lắm, acc nào mà ref nhiều tí là bị ban ngay, ma nó đã ban thì chày cối thể nào cung éo thả, khuyến khích chơi mấy site như gptbanks, honey, pointdollars, admin rất fair, còn ai mún chiến làm ref cho tớ thì tớ reback 150% :))
acc tớ up gold rồi chứ chả phải như thớt, bèo quá =))
cậu còn sit enào ko, mấy site đó tớ có cả rồi :)

cậu còn sit enào ko, mấy site đó tớ có cả rồi :)

Cãi nhau làm gì nhìn 2 thanh niên nói chuyện mà phì hết cả cười :m146:
1 người Ref 1 người Upline rồi mà ko biết :binhsua146:

Note: Mạng chập chờn là auto đôi khi không load bạn thiết lập time lại cho auto là 2s là nó load lại như thường....

Cãi nhau làm gì nhìn 2 thanh niên nói chuyện mà phì hết cả cười :m146:
1 người Ref 1 người Upline rồi mà ko biết :binhsua146:
có cãi nhau gì đâu, chỉ là tình hình bi đát bị marked cheater giống nhau ở cùng site thôi, còn ref thì ref tùm lum, cũng ref 4 site của bác rồi, tính làm thêm mấy site mà tìm ko ra site nào ngon ngon

chủ thớt gà nên chém gió đó
chắc mới làm task =))
luc nào no update task mới thì mới làm lại dc
ko phải 1h đâu

chủ thớt gà nên chém gió đó
chắc mới làm task =))
luc nào no update task mới thì mới làm lại dc
ko phải 1h đâu
làm được bao lâu mà nói gà hay không ???chém vừa thôi, tùy trang mà phán nhé :binhsua159:

làm được bao lâu mà nói gà hay không ???chém vừa thôi, tùy trang mà phán nhé :binhsua159:

Không sai đâu ông tướng bây giờ ít phải 2 ngày nó Update mới thì mới làm tiếp đc nhé :m131:

crowdflower nó lấy từ 1 net ra, làm gì có vụ tùy trang, tớ trình gà thôi, đau dám làm task =))

crowdflower nó lấy từ 1 net ra, làm gì có vụ tùy trang, tớ trình gà thôi, đau dám làm task =))
tớ ga lắm duyệt ảnh thôi =)) up cái đi ngủ đã mai dậy chiến

- - - Updated - - -

Dear My,

You have received a payment to your account U4675081 (kennytran):

Date: 5/1/2013 3:52 PM
Batch: 142245034
From Account: U7305166 (Gptreasure.com)
Amount: $0.64
Memo: Offers

Thank you.

Newbie thử đký xem sao

ID: myzeroz