Got Paid Hướng dẫn kiếm 7-10$ trong 1 ngày cho newbie !

xin lỗi không phải dìm hàng chứ, 7-10$ là điều không thể. Có thể bạn là siêu nhân nên mới làm được. Ngày xưa mình duyệt cùng lúc cả task 2 point với 4 point cũng lúc trên khoảng 4 site. Một ngày không đến được 6$. Chứ chưa phải là loại task 2 point bây giờ còn hiếm hơn cả thú trong sách đỏ

xin lỗi không phải dìm hàng chứ, 7-10$ là điều không thể. Có thể bạn là siêu nhân nên mới làm được. Ngày xưa mình duyệt cùng lúc cả task 2 point với 4 point cũng lúc trên khoảng 4 site. Một ngày không đến được 6$. Chứ chưa phải là loại task 2 point bây giờ còn hiếm hơn cả thú trong sách đỏ
Tùy khã năng của mỗi người cậu ơi...làm nhiều có nhìu làm ít được ít...tớ đâu có nói ai củng phải làm đươc 7-10$ ngày đâu...quan trong là time mình bỏ ra nhìu hay ít thôi :)

Tùy khã năng của mỗi người cậu ơi...làm nhiều có nhìu làm ít được ít...tớ đâu có nói ai củng phải làm đươc 7-10$ ngày đâu...quan trong là time mình bỏ ra nhìu hay ít thôi :)

ờ mình cũng có ý gì đâu, chỉ là bạn giật tit hơi quá. Nếu chỉ ghi là đủ ăn thì cũng đỡ ngại hơn :binhsua149:

hic treo cả ngày mà được có vậy thì chết dở , thời gian là vàng là bạc, không thể lãng phí được :binhsua155:

đã ref
ID:valkyrie188
LR:U7219420
tất cả site

tham gia 1 chân gptbanks.
Cái trang min 0.05$ ko reg đc

mới 4 task trang này dc 0,08 withdraw thử thì nó bảo chờ 48h :binhsua159:

đá lên 1 cái cho ai chưa reg thì reg nào....hợp tác cùng nhau,chia sẽ lợi nhuận cùng nhau !:binhsua168:

cần đủ 20 post mở dịch vụ

cho mình xin 1 post cuối , cảm ơn mod và tất cả các bạn

haibrvt
site: superpay.me
goldtasks.com
golddiggergpt.com

Chiến trên vps hay IP việt thì tốt hơn nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425