New Hướng dẫn kiếm 50$/ngày và tạo nguồn thu nhập thụ động với AIBroker

Lewie

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Bạn đang tìm cách kiếm thêm thu nhập?

Bạn muốn nguồn thu nhập thứ 2 có thể thay thế thu nhập công việc hiện tại của bạn?

Bạn muốn có nguồn thu nhập giúp bạn tự do về thời gian, không gian, đi du lịch mà vẫn kiếm được tiền, thậm chí là ngay trong lúc bạn đang ngủ tiền cũng chảy về túi bạn …

Xin chúc mừng, bạn tìm đúng nơi rồi! Trong bài viết này, tôi sẽ giới thiệu với bạn một hình thức kiếm tiền được mua bản quyền và chuyển giao công nghệ từ Mỹ.

Muốn kiếm được tiền nhiều -> phải đến nơi có nhiều tiền !

Tới đây nhiều người sẽ thắc mắc chắc kiếm tiền như vậy khó lắm ? Hay tôi không có kiến thức thì làm sao kiếm được tiền ? -> Các bạn hoàn toàn yên tâm vì chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn công cụ, phương pháp và trí tuệ nhân tạo (AI) để các bạn có thể kiếm được tiền mà hoàn toàn không tốn nhiều công sức, thời gian.

Giới thiệu sàn AIBroker - Xu hướng kiếm tiền online hiệu quả nhất 2018

AIBroker là sàn giao dịch đa năng thế hệ mới uy tín dựa trên trí tuệ nhân tạo (AI) và chuỗi khối (Blockchain).
Sàn giao dịch với 2 thị trường chính là FOREX (tiền ngoại hối) và COIN (tiền ảo)

Là một nền tảng giao dịch tiên tiến MT6 Flatform. Các bạn có thể giao dịch với bất cứ chiếc smartphone nào và với tất cả các trình duyệt web hiện hành.
Với cuộc cách mạng công nghiệp 4.0, công việc kiếm tiền của bạn hoàn toàn chủ động về thời gian và địa điểm.
– Tổng lượng giao dịch khoảng 7000 tỉ USD/ngày, đây là một thị trường cực kỳ tiềm năng giúp bạn gia tăng đáng kể thu nhập. Như tôi đã nói, muốn kiếm tiền nhiều hãy đến nơi có nhiều tiền!

Cách thức kiếm tiền với sàn AIBroker

Công việc của bạn vô cùng đơn giản, chỉ cần dự đoán xu hướng dòng tiền tăng hoặc giảm của các đồng ngoại tệ (FOREX) như EUR/USD, USD/JPY, GBP/USD ... và tiền ảo (COIN) như Bitcoin, Ether ... bằng lệnh BUY (Nếu xu hướng thị trường tăng), đặt lệnh SELL (khi xu hướng thị trường giảm) trong thời gian 30 giây tiếp theo. Dự đoán đúng và phần thưởng sẽ là số tiền mà bạn đặt lệnh trừ đi 5% tiền phí sàn (lợi nhuận 95%), dự đoán sai bạn sẽ mất số tiền đặt cược. Mỗi lệnh chỉ cách nhau 1 phút, nếu bạn chơi lâu có kinh nghiệm giao dịch, bạn hoàn toàn có thể kiếm được tiền mỗi phút.
* Khi vào thị trường bạn đã có 50% cơ hội thắng rồi vì chỉ đặt BUY hoặc SELL. Tới đây nhiều người sẽ nghĩ : tôi chưa từng tham gia hình thức này bao giờ thì lấy đâu kinh nghiệm để giao dịch, 50% cơ hội thắng thì khác nào đánh bạc ?
-> Bạn yên tâm, sàn sẽ cung cấp cho bạn các thông tin về giá cả để bạn tăng tỉ lệ thắng lên tới 99%:

+ Biểu đồ nến (Xu hướng thị trường hiện tại)
+ Biểu đồ giọt nước (Lịch sử tăng giảm của thị trường)
+ Biểu đồ hình tròn (Tỷ lệ người đặt lênh BUY hoặc SELL)
+ Các mức giá trần (đụng trần giá sẽ giảm -> đánh SELL), giá sàn (chạm sàn giá sẽ tăng -> đánh BUY)

Tại những thời điểm, các biểu đồ này sẽ giúp ta chọn lệnh BUY - SELL chắc ăn tới 99%, chúng tôi gọi nó là tín hiệu có tỷ lệ win cao, bạn sẽ được học những tín hiệu này hoàn toàn miễn phí khi tham gia vào Lewie AIBroker Team, tham gia tại đây: https://t.me/lewieaibroker

Giao diện cơ bản của AIBroker

VD: Bạn đầu tư 100$, mỗi ngày bạn đánh ăn khoảng 20$ thì nghỉ, vậy 1 tháng bạn sẽ có: 20×30=600$. Con số đáng mơ ước phải không nào. Với những người có vốn lớn hơn họ có thể đặt lệnh 50 – 100$ và việc kiếm mỗi ngày 500 – 1000$ là quá dễ dàng.

Tôi vẫn chưa an tâm, có cách nào cho tỷ lệ thắng tới 100% không ?

Câu trả lời là có, như đầu bài có nêu, chúng tôi cung cấp cho bạn công cụ đó là trí tuệ nhân tạo (AI) có tên là Wallstreet AI.

Wallstreet AI là một tổ chức giao dịch Tài chính có kinh nghiệm hơn bốn thập kỷ trong việc tư vấn và cung cấp các giải pháp giúp cho các đối tác của mình có lợi nhuận khi tham gia giao dịch Ngoại hối – Chứng khoán.

Wallstreet AI đã phát triển thành công Trí tuệ nhân tạo được thiết kế để mua và bán ngoại hối và sản phẩm Tài chính Tự động. AI sử dụng các nghiên cứu mới nhất về Trí tuệ nhân tạo, Big data và Thuật toán để tăng tỷ lệ thành công trong giao dịch tài chính hiện đại so với giao dịch truyền thống.

CHƯƠNG TRÌNH BẢO TOÀN VỐN (CAPITAL-PROTECTED).

Wallstreet AI đã giới thiệu một loại hình đầu tư độc đáo trên thị trường Ngoại hối – Chứng khoán, thông qua đó bạn có thể giao dịch khi biết rằng vốn đầu tư được an toàn và bảo vệ bởi chuyên gia giao dịch tài chính hàng đầu. Bây giờ bạn có thể tham gia vào thị trường Tài chính lớn nhất trên thế giới với sự tự tin và không còn sợ rủi ro về vốn.

CÁCH THỨC HOẠT ĐỘNG

Khi bạn mở tài khoản Wallstreet AI và đầu tư giao dịch, số vốn ban đầu của bạn sẽ chia thành 2 tài khoản, với 2 chế độ giao dịch khác nhau. Cụ thể:

TÀI KHOẢN A: 70% trên số vốn ban đầu. Tài khoản A sẽ được giao dịch bởi AI (trí tuệ nhân tạo) dưới sự quản lý của bạn. Số lệnh giao dịch và số tiền giao dịch sẽ giới hạn dựa theo số vốn đã đầu tư. Lợi nhuận tối đa là 15%/tháng và Cắt lỗ tối đa 15%.

TÀI KHOẢN B: 30% trên số vốn ban đầu. Tài khoản B sẽ được giao dịch bởi các Trader chuyên nghiệp của Wallstreet AI và lợi nhuận từ tài khoản này sẽ dùng để bồi hoàn bằng với số vốn ban đầu nếu có xảy ra thua lỗ (tôi chưa ghi nhận được trường hợp nào thua lỗ khi tham gia Wallstreet AI).

Chu kỳ đầu tư: Bắt đầu từ các ngày trong tháng và kết thúc vào ngày đó tháng sau (30 ngày sau). Wallstreet AI sẽ thu phí quản lý 10% trên lợi nhuận sau khi kết thúc chu kỳ.

ĐIỀU KHOẢN VÀ ĐIỀU KIỆN

1. Số tiền đầu tư tối thiểu 1.000$ & tối đa 10.000$ cho mỗi ID Account (1 tài khoản có thể tạo được nhiều ID Account)

2. Lợi nhuận tối đa 15%/tháng

3. Chương trình bảo toàn vốn: Sau khi kết thúc chu kỳ, nếu số vốn đầu tư bị âm so với ban đầu, sẽ được bồi hoàn bằng với số dư ban đầu từ lợi nhuận đạt được của Tài khoản B (Tài khoản Chuyên gia trade).

4. Rút vốn khi chưa kết thúc chu kỳ: được rút toàn bộ vốn hiện có, nhưng không được rút lợi nhuận và không được bồi hoàn bằng vốn ban đầu nếu xảy ra thua lỗ.

5. Phí giao dịch: Wallstreet AI sẽ thu 10% phí trên lợi nhuận đạt được sau khi kết thúc chu kỳ.

TẠI SAO BẠN NÊN THAM GIA WALLSTREET AI NGAY HÔM NAY?

THẬT DỄ DÀNG ĐỂ BẮT ĐẦU - Chỉ cần một vài cú nhấp chuột bạn sẽ sở hữu ngay tất cả sức mạnh của WallStreet AI để tham gia giao
dịch thành công với độ chính xác cao trên thị trường Ngoại Hối – Chứng Khoán.

BẢO VỆ TIỀN CỦA BẠN - Bằng cách sử dụng chương trình Bảo vệ vốn (Capital-Protected Program – CPP) độc quyền, đảm bảo bảo vệ tối
đa 100% nguồn vốn của bạn.

GIÚP BẠN KIẾM THÊM THU NHẬP - Bạn có thể kiếm được lên tới 15% lợi nhuận trên vốn mỗi tháng.

TIẾT KIỆM THỜI GIAN CHO BẠN - Không cần phải bỏ ra hàng giờ để phân tích thị trường trước mỗi giao dịch. Trí tuệ nhân tạo (ai) sẽ tự
động phân tích thị trường chuyên sâu trong vài giây để quyết định vào lệnh MUA hay BÁN với tỷ lệ chính xác cực kì cao.

CUNG CẤP CHO BẠN SỰ TỰ TIN trong mỗi giao dịch để bạn có thể an tâm trước khi bước vào và rút ra khỏi các giao dịch theo xu
hướng hiện tại của thị trường.

TĂNG KỸ NĂNG CỦA BẠN - Dù mức độ kỹ năng của bạn đang ở đâu, sử dụng WallStreet AI có thể giúp bạn đạt được các cấp độ cao
hơn thông qua việc cung cấp các công cụ để làm chủ và trở thành chuyên gia thị trường Chứng khoán và Ngoại hối.

Sắp tới sàn sẽ giới hạn số lượng người tham gia Wallstreet AI nên nhanh chân lên bạn nhé!

Bảng so sánh giữa các kênh đầu tư với Wallstreet AI

Đây là bảng tính lợi nhuận thực tế của tôi khi sử dụng Wallstreet AI

Với số vốn đầu tư ban đầu 10.000$ vào Wallstreet AI, cứ hết tháng tôi lại lấy lãi gộp vào vốn thì sau 3 năm tôi sẽ có só tiền là 94.111$ tương ứng với hơn 2 tỷ VND. Hoặc mỗi tháng bạn rút lãi 650$.
Lợi nhuận gấp 20 lần và hơn thế so với việc bạn gửi tiền vào ngân hàng lấy lãi 6.8%/năm và bảo đảm an toàn 100% số tiền của bạn trong khi đó ngân hàng không đảm bảo tiền gửi của bạn khi có sự cố.

Thu nhập thụ động từ AIBroker

- Với công nghệ tiên tiến MT6 Platform, AIBroker là sàn đầu tiên trả hoa hồng (IB) khi bạn giới thiệu người tham gia, hoa hồng được trích từ 0.2% - 0.8% khối lượng giao dịch hệ thống của bạn cùng các khoản thưởng khác và được trả theo tuần.
- Để nhận quyền lợi IB thành viên cần đạt 2 tiêu chí:
+ Số lượng thành viên giới thiệu có giao dịch tối thiểu 100$/tuần.
+ Khối lượng giao dịch cá nhân trong tuần ứng với mốc IB bạn đang được hưởng.

Với 3 nguồn thu nhập từ việc xây dựng hệ thống vô cùng hấp dẫn, bạn hoàn toàn có thể tự do tài chính với AIBroker, tự chủ cuộc sống của bạn.

Một số hình ảnh về các đội nhóm tham gia AIBroker

Một số thành quả của các bạn tham gia AIBroker

Hỗ trợ từ Lewie AIBroker Team

Link đăng ký tài khoản: BẤM VÀO ĐÂY
Mua/bán thanh khoản qua team sẽ được hỗ trợ hơn so với mua/bán qua sàn.
Team có đội nhóm những người có kinh nghiệm tham gia chat voice hàng ngày để hướng dẫn các bạn cũng như đọc lệnh BUY - SELL để bạn vào lệnh và lụm tiền.
Team đang xây dựng văn phòng ở các tỉnh thành để các bạn gặp gỡ giao lưu trực tiếp trao đổi kinh nghiệm.
Chế độ RCB cho Manager và Member vô cùng hấp dẫn chỉ có tại Lewie Team: >> XEM TẠI ĐÂY <<

Có thể bạn quan tâm:
>> Hướng dẫn đăng ký tài khoản AIBroker
>> Hướng dẫn tạo tài khoản Wallstreet AI

hôm nay rảnh, nhận call voice hướng dẫn cho 5 bạn nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,479
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom